CHADEMA ikiendelea kuwasikiliza Wanaharakati uchwara itakula kwao

CHADEMA ikiendelea kuwasikiliza Wanaharakati uchwara itakula kwao

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,120
Reaction score
879
Mjadala unaoendelea kuhusu Godbless Lema kutuma salamu za pole kwa Rais Samia Suluhu Hassan, kufuatia msiba wa mumewe unaonyesha tofauti kubwa kati ya msimamo wa chama na misukumo ya baadhi ya wanaharakati. Lema amekumbana na matusi na lawama nzito kutoka kwa baadhi yao, wakiona kitendo hicho kama usaliti wa msimamo wao.

Lakini ni muhimu kutenganisha mambo mawili chama kina mfumo, viongozi na taratibu zake na wanaharakati wana misimamo, maslahi na namna yao ya kuendesha mambo. Chama hakiwezi kuongozwa kwa kila kelele inayotoka mitandaoni au kwa kila shinikizo kutoka kwa watu wanaojitambulisha kama wanaharakati.

Inapofikia hatua mtu anatukanwa kwa kutoa pole kwa aliyefiwa, tunapaswa kujiuliza kama hawa wanaharakati hakuna hata mmoja mwenye akili timamu kujua kwamba salamu zilianza kutolewa na Tundu Lissu na akataka salamu zifikishwe, sasa kosa la Lema lipo wapi?

CHADEMA wanatakiwa wajue wana katiba, viongozi na utaratibu wao, wanaharakati hawapaswi kuteka nafasi ya taasisi, viongozi au taratibu za chama. Kiongozi anayesimamia taasisi lazima aangalie picha pana zaidi kuliko presha ya mitandao na makundi yenye maslahi yao binafsi.

Kwa hiyo, ujumbe ni mmoja, CHADEMA ikiendelea kutaka kuwakumbatia hawa wanaojiita wanaharakati itakula kwao vibaya sana, kwani hao waaojiita wanaharakati wana maslahi yao binafsi na hawapo kwa ajili ya CHADEMA.
IMG-20260914-WA0044.jpg
 
Mjadala unaoendelea kuhusu Godbless Lema kutuma salamu za pole kwa Rais Samia Suluhu Hassan, kufuatia msiba wa mumewe unaonyesha tofauti kubwa kati ya msimamo wa chama na misukumo ya baadhi ya wanaharakati. Lema amekumbana na matusi na lawama nzito kutoka kwa baadhi yao, wakiona kitendo hicho kama usaliti wa msimamo wao.

Lakini ni muhimu kutenganisha mambo mawili chama kina mfumo, viongozi na taratibu zake na wanaharakati wana misimamo, maslahi na namna yao ya kuendesha mambo. Chama hakiwezi kuongozwa kwa kila kelele inayotoka mitandaoni au kwa kila shinikizo kutoka kwa watu wanaojitambulisha kama wanaharakati.

Inapofikia hatua mtu anatukanwa kwa kutoa pole kwa aliyefiwa, tunapaswa kujiuliza kama hawa wanaharakati hakuna hata mmoja mwenye akili timamu kujua kwamba salamu zilianza kutolewa na Tundu Lissu na akataka salamu zifikishwe, sasa kosa la Lema lipo wapi?

CHADEMA wanatakiwa wajue wana katiba, viongozi na utaratibu wao, wanaharakati hawapaswi kuteka nafasi ya taasisi, viongozi au taratibu za chama. Kiongozi anayesimamia taasisi lazima aangalie picha pana zaidi kuliko presha ya mitandao na makundi yenye maslahi yao binafsi.

Kwa hiyo, ujumbe ni mmoja, CHADEMA ikiendelea kutaka kuwakumbatia hawa wanaojiita wanaharakati itakula kwao vibaya sana, kwani hao waaojiita wanaharakati wana maslahi yao binafsi na hawapo kwa ajili ya CHADEMA.View attachment 3670450
Baada ya kumu-ua polepole kwa kumchapa nondo ya kichwa, mwili wake mlizika wapi? CCM sio chama cha siasa tena.
 
Mjadala unaoendelea kuhusu Godbless Lema kutuma salamu za pole kwa Rais Samia Suluhu Hassan, kufuatia msiba wa mumewe unaonyesha tofauti kubwa kati ya msimamo wa chama na misukumo ya baadhi ya wanaharakati. Lema amekumbana na matusi na lawama nzito kutoka kwa baadhi yao, wakiona kitendo hicho kama usaliti wa msimamo wao.

Lakini ni muhimu kutenganisha mambo mawili chama kina mfumo, viongozi na taratibu zake na wanaharakati wana misimamo, maslahi na namna yao ya kuendesha mambo. Chama hakiwezi kuongozwa kwa kila kelele inayotoka mitandaoni au kwa kila shinikizo kutoka kwa watu wanaojitambulisha kama wanaharakati.

Inapofikia hatua mtu anatukanwa kwa kutoa pole kwa aliyefiwa, tunapaswa kujiuliza kama hawa wanaharakati hakuna hata mmoja mwenye akili timamu kujua kwamba salamu zilianza kutolewa na Tundu Lissu na akataka salamu zifikishwe, sasa kosa la Lema lipo wapi?

CHADEMA wanatakiwa wajue wana katiba, viongozi na utaratibu wao, wanaharakati hawapaswi kuteka nafasi ya taasisi, viongozi au taratibu za chama. Kiongozi anayesimamia taasisi lazima aangalie picha pana zaidi kuliko presha ya mitandao na makundi yenye maslahi yao binafsi.

Kwa hiyo, ujumbe ni mmoja, CHADEMA ikiendelea kutaka kuwakumbatia hawa wanaojiita wanaharakati itakula kwao vibaya sana, kwani hao waaojiita wanaharakati wana maslahi yao binafsi na hawapo kwa ajili ya CHADEMA.View attachment 3670450
KAHABA KAMWAGA DAMU NYINGI SANA YA WATANGANYIKA WAZALENDO ...DAMU ULIPWA KWA DAMU
 
Chawa , leo hii unaitakia CHADEMA heri kwamba isisikilze wanaharakati itakufa iweje leo kufa kwa CHADEMA iwaume nyie chawa ilhali uwepo wa CHADEMA ndio unafanya mle?

Haya tueleze nani huko chamani kwenu amejaribu kufungua mdomo kuhoji Nchimbi alifanya kosa gani hadi kupelekea kufukuzwa.
 
Mjadala unaoendelea kuhusu Godbless Lema kutuma salamu za pole kwa Rais Samia Suluhu Hassan, kufuatia msiba wa mumewe unaonyesha tofauti kubwa kati ya msimamo wa chama na misukumo ya baadhi ya wanaharakati. Lema amekumbana na matusi na lawama nzito kutoka kwa baadhi yao, wakiona kitendo hicho kama usaliti wa msimamo wao.

Lakini ni muhimu kutenganisha mambo mawili chama kina mfumo, viongozi na taratibu zake na wanaharakati wana misimamo, maslahi na namna yao ya kuendesha mambo. Chama hakiwezi kuongozwa kwa kila kelele inayotoka mitandaoni au kwa kila shinikizo kutoka kwa watu wanaojitambulisha kama wanaharakati.

Inapofikia hatua mtu anatukanwa kwa kutoa pole kwa aliyefiwa, tunapaswa kujiuliza kama hawa wanaharakati hakuna hata mmoja mwenye akili timamu kujua kwamba salamu zilianza kutolewa na Tundu Lissu na akataka salamu zifikishwe, sasa kosa la Lema lipo wapi?

CHADEMA wanatakiwa wajue wana katiba, viongozi na utaratibu wao, wanaharakati hawapaswi kuteka nafasi ya taasisi, viongozi au taratibu za chama. Kiongozi anayesimamia taasisi lazima aangalie picha pana zaidi kuliko presha ya mitandao na makundi yenye maslahi yao binafsi.

Kwa hiyo, ujumbe ni mmoja, CHADEMA ikiendelea kutaka kuwakumbatia hawa wanaojiita wanaharakati itakula kwao vibaya sana, kwani hao waaojiita wanaharakati wana maslahi yao binafsi na hawapo kwa ajili ya CHADEMA.View attachment 3670450
Lema anapewa ukweli wake kuwa aache unafiki. Kwenye msiba wa Lowassa aligoma kusalimiana na Makonda, kama kweli ni mnyofu kipi kilimfanya agome kusalimiana na Makonda?
 
Back
Top Bottom