Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha ambao akili zao wamekabidhisha kwa shetani watatokwa na mitusi kitusi ambacho huwa kinafanywa na mtu asiye na akili.

Karibuni
Samahan dada monicca cjui kama unaelewa kuwa hilo ni jambo la hiari otherwise useme amebakwa ok ntazungumzia upande wa hiari na co kubakwa mwanaume katoa mapendekezo (proposal) na ww unayejijua kuwa ni mke wa mtu kwa hiari yko unayapokea mapendekezo na kuyafanyia kazi na kuona ni vizri hatimaye mnakamilisha zoezi kama ulivyo ombwa mwnyewe ukijijua ni mke wa mtu tena sri kubwa huyu mwnamme unampa ratiba iliyo nzuri kwa usalama wako na yye pia je nani mwenye makosa hapo? Na pengine nakutongoza posipo kujua ww ni mke wa mtu nmadumu kwnye mahusiano hata mwka pasipo hata kukuambia unashtuka tu tayari mmekolea kwnye game na kingine elewa kuwa mwnamke anaweza kuolewa na mtu asiye mpnda may be she is running out of time financial interest so love satisfaction is non of the above haya mambo yapo na yataendelea kuwepo you can not fight against nature
 
Mkuu wanaoongoza kutongoza hovyo ni wanaume za watu, tena na Pete anayo kidoleni. Yaani huwa na nakwazika sana.
Na nyie muwe ngangari,Kwa nini umukubalie wakati unaona kabisa ana pete mkononi? Anayetongoza Na anayetongozwa ikafikia mumeafikiana basi wote ni wakulaumiwa tu[emoji42]
 
Hayo ni maneno tu huna lolote
Honestly speaking nishafuatwa na wake za watu wa 2 mmoja tanga na mmoja Singida ila nikapotezea I know why they go crazy for me so we kaa kuponda eti maneno Wanawake wakitutongoza huwa tunakausha tuu
 
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha ambao akili zao wamekabidhisha kwa shetani watatokwa na mitusi kitusi ambacho huwa kinafanywa na mtu asiye na akili.

Karibuni
Na huyo mke wa mtu anaanzaje kuvua nguo? Akili zake anakuwa amemuachia Monicca au?
 
Wakuu hapo tatizo ni tamaa za wake za watu!! Wala mwanaume hana ttz.utakuta mwanamke anakubali kirahisi kwa sbb kwake hatimiziwi mahiyaji yake au pengine ana pepo la ngono.
 
hahahahahahah unamvua kwa meno ile ya mwisho lain hizi zingine hata sijui huwa zinaruka saangapi ila wake za watu niwatam wanakuwaga na mautundu mbaya yaani kile kilain unakivua baada ya bao la kwanza

Kakichafuka sio mbaya atakabadili kwa mkoba ako na kengine
 
wanawake bhana viumbe wa ajabu saana aseee, sio waaminifu, wanaongoza kwa tamaa ya vitu vidogo vidogo, ni rahisi sana kukukimbia kisa tamaa ya mali, wanawekwa vimada na waume za watu wakijua kabisa hawa wanaume wana wake zao halafu wanajisifia eti wazee ni stress-free bila kujua kuwa wame-create stress kwingineko na huduma za familia huko zimekata, halafu eti leo moniccca unakuja na maneno yako hapa, kwani mke wa mtu hajitambui? kwani anashikwa mkono na kupelekwa ndani bila makubaliano? na wale wanaodanganya hawajaolewa ile hali ni wake za watu je tuwa-term vp!!! aaagh
 
Sometimes wao ndo wanatutongoza na mitego tele na sie ni wadhaifu kwenu tokea enzi za Adam, Samson had Kanumba so sometimes mjizuie basi mi nlitoaga uzi kuuliza jins ya kumkwepa mwishowe ilizusha bonge la mbungi kitaa mpaka mdada wawatu kaachika. Hata hao waume zenu mahandsome tu mkiwatunza! Nawasilisha
 
Mkuu Tatizo ni Hao Wake za Watu. Yeye anapaswa.Kuwa na Msimamo sababu tayar n mke wa Mtu. Mbaya zaidi wao ndio wanaotaka so kama umeona hii tabia kwa Mke mchunguze afu jichunguze maybe jsbsh+£&&";##
 
Mmmmmm wote wanakuwa wamekubaliana kutongozana, kuvuliana nguo, mpaka hatua ya mwisho wanapeana ushirikiano mwanzo mwisho kwa hiyo hakuna pande ya kulaumiwa
 
Hili ni baya na linatia kinyaa akifanyiwa mwenzio na linatia hasira kuu ukifanyiwa wewe.Ila Monica mara nyingi wanaume hutongoza pale wanapopata matumaini ya kukubaliwa. Kwa hio mara nyingi muasisi ni mwanamke kwa kumjengea mazingira mwanamme ya kumtongoza. Ikiwa mwanamke anajiheshimu ni vigumu mwanamme kumrushia mshipi kwa sababu wanaume wanasikia kudhalilika wanapokataliwa ingawa si wote. Kwa hio dada Monica wahimize wanawake wenzio wajiheshimu Ikiwa ni pamoja na kuvaa mavazi ya HESHIMA.
 
Back
Top Bottom