Una cheti nina mume

S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,666
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,666 2,000
Daah! Nimekaa nikawaza huyo mwenye cheti anachambwa kwenye msg kupitia simu yake ya kiganjani kwa maneno ka hizi. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€

Haya bana muwe na mwisho mwema katika hizo mbio zenu.
Vita vya wanawake vinachekesha sana, sasa sijui kama anayekusudiwa anapitaga huku!
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
2,051
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
2,051 2,000
Ingekua vizuri huu ujinga wako ungemtumia mlengwa kwa simu yake or hata ungemfuata uko aliko.
Unamlipia bundle? Mwache aandike chochote ... Kama huna mume na una cheti usikasirike
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Kumbeee


Kuna Shida kichwani sio bure ,Bwana Yesu amtetee aweze kujitambua
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Nafikiri hiyo ndoa ya mwenzake inamtesa Sana ,ametamani kuingia kashindwa ,kwa hayo maneno nawaza kama kazaliwa Manzese vile na kukulia uzuri ,Mungu amsaidie ajitambue kama ni mwanamke mwenye watoto wanaomtegemea wapate malezi bora
 
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
700
Points
500
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
700 500
Ili nalo neno unakuta mtu anakomaa na shule weee anakuja kumaliza ana 40 ndo anatafuta Mume dah,
 
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
371
Points
225
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
371 225
Mume mwenyewe ulikuwa unamuona boya. Nimemchukua nimemtunza kapendeza sasa ndio unakumbuka ulikuwa umeolewa. Kaa na cheti chako umechelewa stendi.....Pole weeeee!
 
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
371
Points
225
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
371 225
Wanangu kusoma shule nzuri tu ndio linakushuka shuuuuu! Kumbuka anayesomesha wanangu ndiye aliyesomesha wanao, ni baba yao. Hawa watoto ni ndugu, acha roho mbaya.
 
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
371
Points
225
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
371 225
Eti urithi? Unazungumzia urithi wa mtu ambaye yuko hai na anatimiza majukumu yote mpaka yale uliyosema hawezi hapa kwangu mbona anatimiza. Hujioni una matatizo?
Kwa taarifa yako wanangu hawahitaji urithi wako na wala hawana sababu ya kugombana na ndugu zao. Nilivyo navyo vinanitosha sana na nimeridhika sina tamaa kama za kwako.
Kama ulivyosikia kuwa baba yao kawanunulia viwanja ni kweli hati ziko hapa kwangu. Sijamzuia asiwanunulie hao wa kwako.
Eti gari kistaleti changu tu ndio unapiga domo kila siku kwa mashoga zako sasa kama na wewe ulitaka kununuliwa si ungemwambia akununulie. Mbona una magari au hayo hajakununulia? Kwa hiyo unaona wivu kuwa wewe umejinunulia magari lakini mimi kaninunulia. Tuliza mshono bibiye. Kwa taarifa yako gari nimenunua mwenyewe kwa biashara zangu. Ni kweli kanipa mtaji lakini biashara nimefanya mwenyewe kwa juhudi zangu. Umeshakuwa mtu mzima sasa tulia sasa usubiri wajukuu
 
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
371
Points
225
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
371 225
Sisi ni familia moja sasa upende usipende. Watoto wetu ni ndugu na wanajuana. Jiheshimu uheshimiwe.
 
Madima

Madima

Member
Joined
May 25, 2019
Messages
75
Points
125
Madima

Madima

Member
Joined May 25, 2019
75 125
Kama cheti mali kitandike kitandani kwako ukilalie. Au jaribu kujifunika nacho kikutie joto. Nachekajeeee? Halooooooooo?
Na wanangu wana haki zote kwa baba yao.
Nakukumbusha tu.
Taarabu tena Jf!!!!!!!!!!
 
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
371
Points
225
D

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
371 225
Nafikiri hiyo ndoa ya mwenzake inamtesa Sana ,ametamani kuingia kashindwa ,kwa hayo maneno nawaza kama kazaliwa Manzese vile na kukulia uzuri ,Mungu amsaidie ajitambue kama ni mwanamke mwenye watoto wanaomtegemea wapate malezi bora
Ndoa ipi? Cheti tu anaringia. Na hakimsaidii. Kila siku mikelele tu huko anakokunywa mipombe na mashangingi wenzie wa kwenye masemina na warsha. Na sasa anko M alivyozipiga panga hizo makongamano mbona mishauo kwishneeeee!
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top