Una cheti nina mume

NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
157
Points
250
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined Jun 25, 2017
157 250
ama kweli vita ya maneno mwachie mwanamke,
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,437
Points
2,000
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,437 2,000
Punda alinyimwa pembe akapewa masikio, akapewa na mlio wa milele na mileleee.
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,398
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,398 2,000
Bure kabisa. Mtu unawaza kuzaa watoto uwalee vizuri huwezi tamba ujinga.bora unyamaze.
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
5,384
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
5,384 2,000
Uzuri wa kua mke mwenye cheti huyo mwanaume anaekufanya urukwe akili na kuandika ujinga akirestishwa in peace huna chako
 
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,344
Points
2,000
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,344 2,000
Sawa huoi ila unazaa naye...huoni tatizo?
Wanawake kabla hawajaolewa wanakuwaga wife material
Ukiwaoa tu wanasahau kila kitu wao miguu juu kila kitu dada fanya hivi fanya vile.

Sasa kwanini nisihame mazima ila huko sioi maana kuoa ni kujitakia matatizo mbeleni
 
D

discount supermarket

Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
47
Points
150
D

discount supermarket

Member
Joined Jul 7, 2019
47 150
Kama mwanaume hakupendi na unashabikia cheti za ndoa huo Ni utumwa
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top