Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 3,968
- 8,873
Ndio kupunguza umbo uko mpe gym master aichapeHuko gym si mnasemaga tutaliwa jamani au?
Ndio kupunguza umbo uko mpe gym master aichapeHuko gym si mnasemaga tutaliwa jamani au?
Asante kwa idea nzuri alexHapana sista sio lazima serikali iseme, unaingia zako nddani koroha zako segment kunywa funga mlango
Usijiue sasa nimetolea mfano tu bado tunakupenda, ila ukiondoka itakuwa poa nije nijibebe mwanao yule Binti kiroho safi,Asante kwa idea nzuri alex
Tahadhari: Unywaji mwingi wa maji unaweza kukusababishia Water Intoxication kitu ambacho ni Hatari kiafya.36 -37 hivi - miaka ya raha sana hiyo, nina sababu nyingi sana za kutamani kurudi hapo!
Vimvi vimeanza ila nikienda kusuka nawaambia wavichomoe maana vimeanzia katikati ya kichwa 😂😂😂
Kupunguza uzito, kunywa maji sana,
kula high fiber food na balanced diet kwa ujumla, gym mara 2 kwa wiki kumantain healthy muscles.
Kuzeeka hakukwepeki, tunasogeza muda tu maana inside bado we feel young.
Hapana nisingechagua, nikifikisha 70 nikavuta 🪦nitashukuru, sitaki kutembelea mkongojo!
Tumekaribia 😅
Umri wangu ni miaka mingapi?Shesrise we ni mkubwa umepunguza umri
Thank you 🤗🤗Google kaandika jamaa alikua
Spanish explorer anaitwa Juan Ponce karne ya 16..
But yo kuna nadharia zinafundisha namna ya kua kijana milele,mwili unazeeka but moyo wa kijana na akili za kijana,.anza kujifunza kitu kinaitwa Good Stress.
Usijiue sasa nimetolea mfano tu bado tunakupenda, ila ukiondoka itakuwa poa nije nijibebe mwanao yule Binti kiroho safiAsante kwa idea nzuri alex
Umesha vuka 30s jikubali dadaUmri wangu ni miaka mingapi?
Huenda unanijua kuliko mimi mwenyewe!
Lazima nature ifanye kazi yake tu muda ukifika utazeeka utakufa hata iwejeKwani kutamani ni dhambi au mimi ndio sijui?
Dunia hii wewe unavyoona imejaa?
Kufa kila mtu atakufa hakuna ambae anapinga hili
Mwenzako bado sana nipo.Usijiue sasa nimetolea mfano tu bado tunakupenda, ila ukiondoka itakuwa poa nije nijibebe mwanao yule Binti kiroho safi,
Ndo ukweli wenyewe 🤣 tunazaliwa kuishi na kufa full stopUnavyohaha 😅😅🙌🏼
Punguza ujuaji itakusaidia sana kwenye maishaUmesha vuka 30s jikubali dada
Haya umefurahi🤗?Ndo ukweli wenyewe 🤣 tunazaliwa kuishi na kufa full stop
Kama unajiamini nikutanishe nae au Fanya nimjue tu sura ili nikuoneshe nguvu ya maneno matamu kwa totozMwenzako bado sana nipo.
Kuna celeb mmoja alishaniletea shida sababu imetokea tunafanana lakini yeye ana maisha mengine na mimi mengine kabisa!!! ipo siku nitafungua uzi.
Binti yangu bila kuwa na ukwasi humpati na usipokuwa na akili za future use utamskia BBC.
Sijala nilikua kwa jihan, niokoteshe basi nikalePunguza ujuaji itakusaidia sana kwenye maisha
Hivi kwa mfano unavyoniona sijikubali?
Au unataka attention?
Umekula kwanza ?🤗
Natamani kuwe na sehemu ya voiceNimewahi kuangalia movies tofauti tofauti za watu wanaobaki na umri ule ule uku wengine wakizeeka wanabaki hivyo miaka hawafi basi huwa wanachoka Sana wanafika mahali wanatamani na wao kufa hata watu kawaida wakishazeeka Sana wanachoka kuishi wanakua wanatamani kufa tu so Mimi naona kifo sio kitu kibaya ila ufe ukiwa tayari
😅😅🙌🏼🙌🏼Sijala nilikua kwa jihan, niokoteshe basi nikale
Usha anza kezeeka si nimekwambia sasa mpaka hyu humjui, anza kula machungwa🤣🤣 tukuchangie upate miwani😅😅🙌🏼🙌🏼
Jihan ni nani huko daslamu ?
My dia sina binti kashaondoka!! two weeks ago wamefungua chuo.....Kama unajiamini nikutanishe nae au Fanya nimjue tu sura ili nikuoneshe nguvu ya maneno matamu kwa totoz
Sitaki uzeee 💔💔😅😅Usha anza kezeeka si nimekwambia sasa mpaka hyu humjui, anza kula machungwa🤣🤣 tukuchangie upate miwani