Umesoma vitabu gani mwaka 2018?


Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,098
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,098 280
Wanasema kuna writer's block. Mi nahisi pia kuna Reader's block. Kuna kipindi unakua huoni genre gani usome. Mpaka mkutane hivi na watu ndiyo unapata idea ya vitabu vizuri vya kusoma. watu humu wammemention kitabu cha Trevor Noah. Sikuwahi hata kukisikia. Saahivi nakisoma na ni kitabu bomba sana. Nafikiri kujadilijadili vitabu kunasaidia sana.
Almost vitabu vyote nimepata mawazo kutoka humu Jf

Binafsi mie ni msomaji wa kitu chochote
Yaani nasoma chochote na sijawahi kukosa kitu....

Wadau tuendelee kuweka softcopy hapa
Tunafaidika wengi.
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
1,994
Likes
1,974
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
1,994 1,974 280
Almost vitabu vyote nimepata mawazo kutoka humu Jf

Binafsi mie ni msomaji wa kitu chochote
Yaani nasoma chochote na sijawahi kukosa kitu....

Wadau tuendelee kuweka softcopy hapa
Tunafaidika wengi.
Karibu group la vitabu utapata unachokihitaji

READERS ARE LEADERS
cc
VITABU
 
T

This is...

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
960
Likes
563
Points
180
T

This is...

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
960 563 180
1.En-route to Global occupation.
2.Blood,money and greed
3.The keys of this blood
 

Forum statistics

Threads 1,251,736
Members 481,858
Posts 29,782,543