Umbumbumbu wa Sheria umemponza Lissu

Umbumbumbu wa Sheria umemponza Lissu

Hizi loopholes huwa mnazitengeneza makusudi kama ilivyokuwa kwa Nasari halafu mnaanza kutafuta huruma wakati majukwaani mnatuambia hao jamaa ni mashetani

Mnataka mhurumiwe na mashetani? Au huwa mnatania tu
 
Kamanda jenga hoja acha kulialia
Acha nilielie na mrembo huyu wa kuchonga!
queenelizabethmakune___By6sDwCHB95___.jpeg
 
Tena walichelewa kumvua ubunge.. ilitakiwa afe kabisa.
Mungu sio msukuma TL anapumua.. uhai ni zaidi ya cheo
TL relax bro
 
🤔🤔🤔🤔🤔🤔🤔🙄🙄🙄🙄🙄
 
Me nadhani ni bora wasimlipe mishahara na nini ila ubunge wake ubakie dormant hadi uchaguzi mpya tena
 
Loudspeaker katoa zawadi ya kufungia mwezi Kwa boss wake,pia ili kupooza machungu ya timu ya Lumumba kuchezea Tatu.
 
Me nadhani ni bora wasimlipe mishahara na nini ila ubunge wake ubakie dormant hadi uchaguzi mpya tena
Tunaolipa kodi ndo uona uchungu wa kodi yetu sie anaetumia kodi ye zipo tu
 
Yatakukuta na wewe, hata kama,ni PRAISE TEAM! Sheria zipo na utu upo! Ndiyo maana kipindi kile hakim alikataa Tundu Lissu kukamatwa akiwa hospitalini
Kwani mzee wa goli la mkono na shemeji take Februari mtaalamu wa computer si yanawakuta? Na yeye muda wake utafika atakuja hapa na ID nyingine
 
Yatakukuta na wewe, hata kama,ni PRAISE TEAM! Sheria zipo na utu upo! Ndiyo maana kipindi kile hakim alikataa Tundu Lissu kukamatwa akiwa hospitalini
Umenena Vyema! Sheria Ipo Na Utu Upo ... Kupigwa Risasi Zote Hizo, Kama Kutaka Kuja Mnyama Pori Hatari, Kama Simba, Asilete Madhara, Halafu Mnyama Pori Mwenyewe APONE! ALLAH WAAKBAR! ALLAH WAAKBAR!
 
Kwahiyo anaweza kutembea sehemu mbalimbali Ila kujaza fomu hawezi?

Anajua fika hizo fomu sio jambo serious na ndio maana huwa watu wanajaza mali chache kuliko uhalisia na hakuna hatua zozote zinachukuliwa wakati ukweli unafahamika.
 
Anajua fika hizo fomu sio jambo serious na ndio maana huwa watu wanajaza mali chache kuliko uhalisia na hakuna hatua zozote zinachukuliwa wakati ukweli unafahamika.
sahihi kabisa mkuu
 
Back
Top Bottom