Umbumbumbu wa Sheria umemponza Lissu

Umbumbumbu wa Sheria umemponza Lissu

Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
(Kwa ishara, ya msalaba tuokoe)×2

1. Mbona mataifa Ee Bwana, wanafanya ghasia Mungu wetu.

2. Pia makabila Ee Bwana, nao wanatafakari ubatiri.

3. Wafalme nao wa dunia, wanajipangapanga Mungu wetu.

4. Yeye aketiye mbinguni, anacheka na kuwadhihaki wote.

5. Na adui zetu Ee Bwana, tuokoe sisi Bwana Mungu wetu.

6. Tuvipasue vifungo vyao, tuzitupe mbali nasi kamba zao.
 
Kwa hiyo kwa akili yako hizo fomu wanaojaza hizo ndio huwa mali zao kweli? Acha wazungu waendelee kutuita manyani.
Ukidanganya na ikabainika unalo,watu wengi huishi bila kuzingatia sheria ila yakiharibika ndio akili inakuja
 
Ukidanganya na ikabainika unalo,watu wengi huishi bila kuzingatia sheria ila yakiharibika ndio akili inakuja

Pole yako, watu wanadanganya na wanafahamika ila hawafanywi lolote, ili mradi tu uwe ccm. Hiyo tume ipo kula hela za bure, sana sana hutumika kwa ajili ya kufanya hujuma dhidi ya wale wanaohitilifiana na watawala.
 
Inasikitisha sana...

Wakishakuchoka kila tuhuma, lawama na uzembe watakupa wewe... ya kwao wanayakalia...


Cc: mahondaw
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
Sasa hapo umetumia akili gani? Umewaza kwa kutumia masaburi
 
Pole yako, watu wanadanganya na wanafahamika ila hawafanywi lolote, ili mradi tu uwe ccm. Hiyo tume ipo kula hela za bure, sana sana hutumika kwa ajili ya kufanya hujuma dhidi ya wale wanaohitilifiana na watawala.
Amekuwa akirandaranda huku akiropoka ni kweli alishindwa kudownload fomu za kujaza tamko la mali na kuzituma au kumtumia Kaka yake wakili msomi Alute?
 
Pale waliokupigia risasi wanapokuvua ubunge!
Kamanda hajajaza forms za maadili. Mgonjwa gani kila siku anakata mitaa ya Ulaya na kupiga selfies akifyonza mvinyo na kubugia kuku?
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
Hivi kwa akili yako hiyo tukuiteje ,ile kesi ya meya Boniface Jacob mbona tume ya maadili hawakuifanyia kazi dhidi ya makonda overgownbaboon .Lissu akiwa mbumbumbu wa sheria wafoji vyeti waliojaa ccm watakuwa kina nani ? Demean tabu cha msemakweli juu ya walioghushi vyeti has a mawaziri .
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
Hii ni kauli ya mjumbe wa shetani kama sio shetani mwenyewe!! Ulitaka aijaze hiyo fomu akiwa ICU eti!! Muwe na huruma basi ya kibinadamu hata kidogo.

Kwanza wewe hata sijui ni dini gani, maana hata kama humpendi Lissu, hutakiwi kushabikia mateso ya binadamu mwenzio maana dunia hii inazunguka kasi sana. Huenda kesho ikawa zamu yako kupatwa na mabaya hata kuzidi ya Lissu. Biblia inasema "Wapendeni adui zenu, waombeeni wanaowaudhi.....". Mwogope Mungu wewe!!
 
Amekuwa akirandaranda huku akiropoka ni kweli alishindwa kudownload fomu za kujaza tamko la mali na kuzituma au kumtumia Kaka yake wakili msomi Alute?

Kwani anaumwa ugonjwa ambao hawezi kutembelea sehemu mbalimbali? Angekuwa anaumwa kipindu pindu tungesema yuko kwenye quaranteen. Huwa tunaona wangonjwa wanatembelea hospitali kila baada ya siku kama sehemu ya tiba na tunawaona mtaani, kuna ajabu gani kwa Lisu kutembelea sehemu tofauti huku akiendelea na matibabu? Huko anakopita anaongea ukweli, ila kwa tafsiri ya jiwe ni kuropoka.
 
Back
Top Bottom