Kinoamiguu
JF-Expert Member
- Nov 29, 2018
- 17,314
- 24,904
sahihi kabisa mkuuAnajua fika hizo fomu sio jambo serious na ndio maana huwa watu wanajaza mali chache kuliko uhalisia na hakuna hatua zozote zinachukuliwa wakati ukweli unafahamika.
sahihi kabisa mkuuAnajua fika hizo fomu sio jambo serious na ndio maana huwa watu wanajaza mali chache kuliko uhalisia na hakuna hatua zozote zinachukuliwa wakati ukweli unafahamika.
Well saidMadam minister..
Japo nakuunga mkono kwenye chama na serkalii..hili la mh lissu sioni mantiki kwa mawazo yangu..
Ubunge uliobakia ni mwaka 1 tuu tungelipotezea tuu..haya ya sheria ya viongozi na maadili ni move/sababu za kishamba.
Huyo ni beberu yupo katk moja ya majukumu yakeWakala wa shetani wewe!!
Kamanda dada jenga hoja bila povuPovu na kamasi nimemwagia ma*ma yako.. we unasemaje?
Ingorance of the law is no defenceAnajua fika hizo fomu sio jambo serious na ndio maana huwa watu wanajaza mali chache kuliko uhalisia na hakuna hatua zozote zinachukuliwa wakati ukweli unafahamika.
Kwi kwi kwi!Huyo ni mama yako au wewe?
Hio sheria kama kweli inafuata mkondo tayari hao waliomshambulia Lissu wangelikua wamepatikana na faili lisingali fungwaKamanda sheria lazima ifuate mkondo
Ingorance of the law is no defence
Ingorance ndio nini Naibu?Ingorance of the law is no defence
Kamanda dada rudi shuleIngorance ndio nini Naibu?
Sindano,vumilia dawa iingieIrrelevant.
Hivi WEWE umewahi kuugua? Umewahi kulazwa hospitali? Unakumbukumbu wewe? Kama unakumbukumbu je alipelekwa au alienda mwenyewe Nairobi? WEWE unajiona unaelewa Sheria kuliko Lissu?Ndugu zangu,
Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.
Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.
Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.
Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.
Nawasilisha
Kamanda acha kulia lia Jenga hojaHivi WEWE umewahi kuugua? Umewahi kulazwa hospitali? Unakumbukumbu wewe? Kama unakumbukumbu je alipelekwa au alienda mwenyewe Nairobi? WEWE unajiona unaelewa Sheria kuliko Lissu?
Kwa hiyo wewe naye una utulivu Wa Akili? Hizo akili zako za kuvukia barabara na wewe unajiona una akili. Valisha chupi akili zakoNdugu zangu,
Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.
Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.
Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.
Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.
Nawasilisha
Nalia nini? Naona ulivyo mjinga unadhani hospitali Ni hotelini. Unadhani Lissu ALIKUWA anaishi jalalani na akaona Ni Bora apange apigwa risasi ili akaishi hospitali kuliko nyumbani kwake?Kamanda acha kulia lia Jenga hoja
kiburiHoja kwa hoja kamanda,nini kimemzuia kujaza fomu ya tamko la mali kwa mujibu wa sheria?
HahahaaTatizo lake Tundu ni kusoma baadhi ya mistari ya sheria abayoipenda na kuipuuza inayombana