Umbumbumbu wa Sheria umemponza Lissu

Umbumbumbu wa Sheria umemponza Lissu

Hii ni kauli ya mjumbe wa shetani kama sio shetani mwenyewe!! Ulitaka aijaze hiyo fomu akiwa ICU eti!! Muwe na huruma basi ya kibinadamu hata kidogo.

Kwanza wewe hata sijui ni dini gani, maana hata kama humpendi Lissu, hutakiwi kushabikia mateso ya binadamu mwenzio maana dunia hii inazunguka kasi sana. Huenda kesho ikawa zamu yako kupatwa na mabaya hata kuzidi ya Lissu. Biblia inasema "Wapendeni adui zenu, waombeeni wanaowaudhi.....". Mwogope Mungu wewe!!
Kamanda jenga hoja kwani sheria zimewekwa ili ziheshimiwe
 
Kwani anaumwa ugonjwa ambao hawezi kutembelea sehemu mbalimbali? Angekuwa anaumwa kipindu pindu tungesema yuko kwenye quaranteen. Huwa tunaona wangonjwa wanatembelea hospitali kila baada ya siku kama sehemu ya tiba na tunawaona mtaani, kuna ajabu gani kwa Lisu kutembelea sehemu tofauti huku akiendelea na matibabu? Huko anakopita anaongea ukweli, ila kwa tafsiri ya jiwe ni kuropoka.
Kwahiyo anaweza kutembea sehemu mbalimbali Ila kujaza fomu hawezi?
 
Kilichomwondolea sifa ya kuwa mbuge ni kutojaza hizo fomu au kutojulikana alipo kama spika alivyo dai.


Mimi kwa mawazo yangu, naona ni mambo yaliyokuwa yamepangwa yafanyike.Kusema kwa spika hajui Lisu aliko halina mashiko, kwani asilimia kubwa ya watu, Tanzania akiwepo Ndugai na hata nje ya Tanzania wanajua Lisu yuko kwenye matibabu. Walikuwa wanamlipa mshahara na posho kwa kipindi chote. Viongozi mbalimbali wa serikali walishaenda kumwona na kumpa pole.
Kusema Ofisi ya spika haina taharifa za kimaandishi, haina maana kuwa hajui ila anatumia hicho kigezo kukwapua ubbunge wa Lisu.
Kwangu mimi uhai wa lisu ni muhimu kuliko ubunge, hapo wamempiga chura teke ili kumwongezea mwendo.

Ndugai, kabla ya kukalia hicho kiti, kulikuwepo wengine waliokikalia na sasa hawapo tena kwenye kiti hicho.

Hiyo ni daladala, ukifika kituoni utashuka tu.
Mambo ya kiserikali na sheria lazima viambatane ne vielelezo. Kwa maana ripoti inawekwa kwenye faili laka. Kwa mfano siku alipo andikiwa ED na dakitari, copy yake inge wasilishwa kwa mwajiri wake. Sasa bila hivyo utakuwa uswahili.
 
Ulivyokua mama kijacho ulikua naakili timamu..
Itabidi mpango mkakati ufanyike ujazwe tenaa angalau upunguze hizi munkari zako zakishamba..
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha

Umetoka kujifungua juzi embu pata picha lissu ndo angekuwa baba wa mtoto wako ungebwabwaja kama hivi? Ndomana wizara inakushinda, tangulizeni utu kabla maslahi binafsi kuna leo na kesho Mudhiri mudhihiri leo yuko wapi! Siasa si uadui Bali kushindana kwa hoja jitambue utakuja siku kupata matatizo na lissu ndo atakuokoa. TAFAKARI
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
huu ufupi wa akili zako ndiyo sababu ya majukumu yako ya wizara kutimizwa na Bashite.
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
Kaka wataifa sio mjinga ujuavyo ,tusubili aliposema anaenda kudai hakiyake .naamin mahakamani atasimama hatayeye
 
Ndugu zangu,

Sheria ya viongozi wa umma inatamka wazi kuwa kila kiongozi wa umma kama ilivyoinishwa katika sheria anapaswa kutoa tamko la mali ndani ya siku 30 baada ya kutumikia nafasi ya uongozi husika na kila mwisho wa mwaka.

Fomu za kujaza tamko la mali na madeni zinapatikana katika tovuti ya Tume ya maadili ya viongozi wa umma.Hivyo basi Tundu hana sababu ya kutojaza fomu hiyo kwani anatakiwa kuingia katika tovuti ya Tume kudownload fomu hivyo na kuijaza na kuituma kwa DHL kwenye ofisi ya Tume ya maadili kwani katika kipindi chote hicho amekuwa akipata mshahara na marupurupu ya ubunge.

Kutokana na ushahidi kuwa Tundu amekuwa akizurura nchi mbalimbali hana sababu ya msingi kushindwa kuijaza fomu hiyo na kuiwasilisha Tume kwa njia yoyote ikiwamo kumtuma mwanasheria wake au nduguye.

Ni mjadala usiohitaji mihemko bali utulivu wa akili.

Nawasilisha
MTU aliyekitandani 24/7/365 hana activities zaidi ya kula na kulala anajaza mini kwenye fomu ya maadili??
 
Lisu amevuliwa ubunge kama turufu ya aibu ya taifa stars iliyofanyiwa mbwembwe kuambulia patupu bila hata pointi moja. Watawala wameona wamalize hasira yao kwa Lisu huku wakihamisha attention ya watanzania kutoka Misri na kupeleka Singida Mashariki.
All in all aibu ya Misri itabaki palepale hata kama itafunikwa funikwa kwa gharama ya maisha ya Lisu.
Cc Salary Slip Erythrocyte Mmawia
Ni kwa sababu mnahamishwa kama nyumbu, na hata hili la Lisu kitakuja kitu kingine alafu mnahamishwa kama Mizigo
 
Ulivyokua mama kijacho ulikua naakili timamu..
Itabidi mpango mkakati ufanyike ujazwe tenaa angalau upunguze hizi munkari zako zakishamba..
Kamanda dada vumilia sindano iingie
 
Hivi kweli umeshindwa kuona njama zoooote dhidi ya Lissu? Badala yake unakuja na uzi huu wa kijinga
 
Back
Top Bottom