Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,794
- 104,979
Siioni nafasi yangu kabisa.Sisi ndiyo tulimkimbiza mkoloni hadi bandarini na wengine airports. Ukisikia akina Kibanga waliompiga mkoloni ndiyo sisi sasa.
Awamu ndani ya Uhuru.Kabla ya Uhuru tuna comment wapi?
...hapo ilitakiwa kabla ya mwalimu aweke picha ya malkia..Kabla ya Uhuru tuna comment wapi?
Nilisema mkuu mimi ni mtoto wa Julius Kambarage NyerereLakini mleta uzi hukusema umezaliwa awamu ipi nawe.
Ndukiiiii 🏃♂️🏃♂️🏃♂️
Naona tumebaki wachache sana [emoji3][emoji3]...hapo ilitakiwa kabla ya mwalimu aweke picha ya malkia..
Nadhani umenierewa...
Tunaendana sana
Ni kweli kabisaaa, ila nahisi mimi mkubwa kiumri ila kifamilia wewe ndo mkubwa!Tunaendana sana
Ya pili
Mimi naamini tunalingana mama. but number does not matter ujue what matters ni true loveNi kweli kabisaaa, ila nahisi mimi mkubwa kiumri ila kifamilia wewe ndo mkubwa!
I know that babaa!Mimi naamini tunalingana mama. but number does not matter ujue what matters ni true love
Mimi au wewe Khantwe?Ya pili
Wewe hapo, 1990 ni awamu ya tatu weweMimi au wewe Khantwe?