Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,081
- 127,787
Sasa bibi hapa umemaanishaje?
Do do I
Do do I
[emoji23][emoji23][emoji23] mimi siwezi kumpa huu ujumbe kwani ameshaapa kwa majina yote ya babu zake kuwa huwa anasingingiziwa.
Mimi hoi
Hivi inawezekana kabisa humu kukawa na mtu aliyezaliwa awamu ya tano?
Lakini mleta uzi hukusema umezaliwa awamu ipi nawe.Una umri sawa na mtoto wa cheupe?
Wewe unaonaje mkuu
Hivi inawezekana kabisa humu kukawa na mtu aliyezaliwa awamu ya tano?
Hujatua tu?[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Awamu ya pili Ila kabla ya 1990s
juu ya dariKabla ya Uhuru tuna comment wapi?
Itakuwa, mama wa mm wa 79 mie ndie mwanae wa kwanzaDaah yaani we katoto kangu kabisa
Aiseeee hebu piga kwanza shikamoo moja ndefu sanaaaa halafu ndio tuzungumze.Itakuwa, mama wa mm wa 79 mie ndie mwanae wa kwanza
machali moses bado awamu yakeAiseeh kumbe wengine mlikuwa bado machali