mtoto bado mbichi ka isa wwMm kipindi cha Mkapa ana mwaka mmoja madalakani
arooo mbona bado kapya sana wewe...Mm kipindi cha Mkapa ana mwaka mmoja madalakani
"Ukuzaliwa"nimekoment lakini bado sijazaliwa
Awamu ya Pili ya Mzee wa Ruksa
Wee ukuzaliwaMie yangu ya nkapa..ntoto nchanga.
FrustuesheniMzee baba mbona pozi lake na marais wengine haliendani.
Kajikaza saana.
Wewe bado mbichi kwa hali hiyoMm kipindi cha Mkapa ana mwaka mmoja madalakani
Frustuesheni
Acha kudanganya umma we kizee kabisa kabla ya uhuru[emoji23][emoji23]Awamu ya Pili ya Mzee wa Ruksa
Ebu niache wewe mbibi mbichi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Acha kudanganya umma we kizee kabisa kabla ya uhuru[emoji23][emoji23]