Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Tatizo ni hilo jina,
eti ni ndefu mno
ona hapa Ngalikihinja
aaaffuuu mwenzenu wakitakiwa kutajwa watu kwa jambo fulani hata hakuna anayenitaja... Yaani hata Hean on earth naye huwa hanitaji.... Sijui nina nini..???
 
Last edited by a moderator:
Naomba kujua wewe uliyeudhuria JF party za JF naya juzi pale Escape1 Ulitamani nani awepo? Nakatika Party kubwa ambayo haijawahi kufanyika Jf ambayo inatarajiwa kufanyika Serena Hotel au Hayat Resort Hotel Kilimanjaro.Je wewe unataka nani awepo?

mi nataka kuwepo na kiingilio cha double na single. na siti ziwepo za double na single
 
Back
Top Bottom