Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

Ulitamani nani awepo katika Party inayokuja?

hii ni party ya kiutu uzima, hatutaki watoto sie, we subiri zile za radio ya mikocheni, huku waache wenyewe wenye kujua ugumu wa kutafuta ajira na kupata, kwanza nyie mkilewa mnafujo na pesa zenu za msimu kama usajili.

Underline:
nani kakudanganya watu wazima hawasomi? Na ni mutoto gani inasoma digirii?
...
Red:
nani kakudanganya kuwa wazee wanaweza pombe kuliko vijana?
Siku moja moja uwe unapitia jukwaa la afya na lile jukwaa la watu wenye akili utathibitisha haya nnayokueleza hapa!
 
kubwa la maadui asikose kabisaaaaa ni mcheshi tofauti na alivyo
na Mentor asikose kabisaaaaaa ila safari hii itabidi unilipie sitoi promo ya bure hapa
hapa Munkari na mwekundu lazima muwepo
nataka kumsahau mtambuzi mzee wa busara hapa huyu sina wasiwasi lazima atakuja
na wachezaji walioko kwenye team ya bazazi fc wanajijua wote
na charming lady lazima uje siku ile si nikasahau kukuomba namba mamiii
na kuna kabinti kanaitwa mango g natamani aje nijue kama ni kweli under 20 au la maaana amenipeperushia ndege wangu wote huko pm

hahahaha!
 
Last edited by a moderator:
pouwa basi siku hiyo uje basi lakini me huwa siudhuriii hivi vikao

Khaa! Kwani usihudhurie wakati upo Daresalama?
Au yule mshihiri aliekuanzishia kathredi anakuzuia?
Kama vipi nami nitakuanzia kathredi ili uhudhurie!!! What do you think?
 
Hahaaa pole...ila party si jmoc jioni sasa mchana akikisha unakamua haswa then usiku unakuja kwenye party..

Wee thithta wewe!
Kwandha nimekumithi!
Pili umeongea point! But ningerefer hii pare iliyopita, nilikua na mitihani minne ndani ya siki mbili! ie j3 & j4! Ningefanya nini? Then sisomagi dar! Niko mukowa jirani!
So nikisema pare inatutenga nnasababu za musingi! Kukosa pare kiulaini laini kama hivi, hata haipendedhi! Tho, ungana nami ili hiyo tarehe ya pare linalofata nami niwepo! Au hautaki kumuona dhombie Mashaxizo weye?
 
Last edited by a moderator:
Wee thithta wewe!
Kwandha nimekumithi!
Pili umeongea point! But ningerefer hii pare iliyopita, nilikua na mitihani minne ndani ya siki mbili! ie j3 & j4! Ningefanya nini? Then sisomagi dar! Niko mukowa jirani!
So nikisema pare inatutenga nnasababu za musingi! Kukosa pare kiulaini laini kama hivi, hata haipendedhi! Tho, ungana nami ili hiyo tarehe ya pare linalofata nami niwepo! Au hautaki kumuona dhombie Mashaxizo weye?

Mh kwani tarehe ya pati ishajulikana..

Anyway ikitokea umebanwa basi utahudhulia zijazo
 
Mimi mwenyewe natamani niwepo

Naomba kujua wewe uliyeudhuria JF party za JF naya juzi pale Escape1 Ulitamani nani awepo? Nakatika Party kubwa ambayo haijawahi kufanyika Jf ambayo inatarajiwa kufanyika Serena Hotel au Hayat Resort Hotel Kilimanjaro.Je wewe unataka nani awepo?
 
Mh kwani tarehe ya pati ishajulikana..

Anyway ikitokea umebanwa basi utahudhulia zijazo

Hmm! Kwa kawaida, hizi pare zao huzipanga mwisho wa mwezi! Ukizingatia, mwezi wa sita mwishoni vyuo vingi Tz vinakua ktk kipindi cha mitihani!
...
Ngoja ngoja yaumiza tumbo sister! Mi nahisi ni issue tu ya kupoint tarehe mzuri!
 
Last edited by a moderator:
mm nitakuwa nawa:blabla:
mkoa wa😡 huku nikijsoundisha :fish2:
na :A S-devil4:

ila ningependa Vin Diesel awepo nitafurahije
 
Last edited by a moderator:
Khaa! Kwani usihudhurie wakati upo Daresalama?
Au yule mshihiri aliekuanzishia kathredi anakuzuia?
Kama vipi nami nitakuanzia kathredi ili uhudhurie!!! What do you think?

i think its right rafiki waiting for u mwanafunzi
 
Hahahahahahahahahaaaa! Mr Rocky hawa wapangaji wa hizi pare wanatumisk sana ujue! Na pare linalofata sipendi nilikose kama hili lililopita!

Mashaxizo hapo itabidi usamehe kupiga book uende kwenye party maana si mchezo
 
Last edited by a moderator:
Hmm! Kwa kawaida, hizi pare zao huzipanga mwisho wa mwezi! Ukizingatia, mwezi wa sita mwishoni vyuo vingi Tz vinakua ktk kipindi cha mitihani!
...
Ngoja ngoja yaumiza tumbo sister! Mi nahisi ni issue tu ya kupoint tarehe mzuri!


Vuta subila yawezekana pati ikawa tarehe za mwanzo wa mwezi wa sita mfano tarehe 6/6
 
Back
Top Bottom