Kwa hiyo ngoma droo?
Huwapendi wakimbizi..??
No. Walikudanganya nipo hapa hapa daslamu.
mwanao usisahau kunipiga tafu tu
basi na mimi naahirisha kuwepondiyo maana yakke mkuuu
Mademu, maana walikuwa wananiganda sanampaka nijue umekimbia nini kwenu
Hivi PM huingiagi? hembu jaribu kwanza kabla moderator Mentor hajachungulia
Inatokeaga tu lovey.ahaaaaaa kumbe eeeh but why unapenda kuongea lugha iliyokuja na meli saana
ukiniahidi uwepo wako
Inatokeaga tu lovey.
isipokuwa mimi tuuu!!aya nitakuwepo kwa kigezo cha mimi kutojulikana na watu
isipokuwa mimi tuuu!!
neno lako ni amri kwanguwewe utanijua lakini ukienda washroom nipo na wewe, kwenda kul nipo na wewe na hakuna kuchati ili nihahakikishe kuwa wewe uwezi nitambulisha kwa watu bila ya mimi kujua sAWA