Lenie
JF-Expert Member
- Aug 3, 2012
- 17,214
- 50,188
Vurugu gani 😂Ila Kuna wanawake Wana kelele + vurugu mpk unajuta kumuita gheto😅😅
Vurugu gani 😂Ila Kuna wanawake Wana kelele + vurugu mpk unajuta kumuita gheto😅😅
Tuliaaaa uachwe kimya kimya
Au unataka mpk na kiredio
Kuoshea vyombo nje 😅😅majiran wajue yey mke wakat Sina plan nae 😅😅Vurugu gani 😂
🤣🤣🤣 Badala asubiri kutambulishwa anajitambulisha mwenyeweKuoshea vyombo nje 😅😅majiran wajue yey mke wakat Sina plan nae 😅😅
Afu utakuta sahan zenyew mbili ,pisi mpya kila week ndio uwanaume huwa tunapewa sifa tu na majirani😅😅🤣🤣🤣 Badala asubiri kutambulishwa anajitambulisha mwenyewe
Ila ndio dawa ya nyie mnaoleta pisi tofauti tofauti magetoni.
Hapo majirani wanakua wanakuhesabia tu idadi, au hua hamjali?
Ngoja siku ugonganishe magari hapo ndio utajua hujui😂Afu utakuta sahan zenyew mbili ,pisi mpya kila week ndio uwanaume huwa tunapewa sifa tu na majirani😅😅
Wewe Depal weweee[emoji28][emoji23][emoji23] kwanza nani alimtuma ashike simu yangu
Hahah hapo nilichogundua umasikini kwenye mapenzi ni kitu kibaya sana [emoji2][emoji2]Nakumbuka kipindi flani hivi demu wangu m1, Vodacom walikuwa wanabundle la 500 dakika 30
Nikawa ninaunganisha na natumia kumpigia yeye tu.. ila yule demu alikuwa ana package nzuri na watu wengi wenye maisha walikuwa wanafukuzia sometimes wanampeleka mpaka out[emoji22]
Siku moja nimempigia tunapiga story nikamwambia kesho una ratiba gani, mtoto akanijibu naenda swimming, nikamuuliza unajua kuogelea, akakata simu, akanitumia meseji una dharau sana, na kwanzia Leo mimi na wewe basi,,,
Basi ndo nikawa nimeachwa Ivo[emoji23][emoji23]
Ila nilikuja nikamfukuzia tena nikamuacha na mimi,, FAMASIALA[emoji23][emoji23]
DuuuuhNiliambiwa ameamua kumrudia Mungu wake
Halafu sahivi anataka turudiane ni miaka4 sasa tangu aniache
Duuuuh hatariNiliambiwa kuwa nilikuwa namsubiri mtoto afikishe miaka miwili maana ningekuacha before ingemwathiri mtoto Ila sababu mtoto kafikisha 2yrs nakuacha,nililia kama kichaa
Sad😥Niliambiwa kuwa nilikuwa namsubiri mtoto afikishe miaka miwili maana ningekuacha before ingemwathiri mtoto Ila sababu mtoto kafikisha 2yrs nakuacha,nililia kama kichaa
Kwa hiyo mwenzake alifanikiwa?Hakijawahi nikuta 😂
Yule aliyeniachaga ni alikuta sms za mwenzake ananijaribu ye akanuna akaaga shindano 🤣🤣🤣🏃♂️🏃♂️
😂😂😀Nililia na makamasi kama mtoto mdogo. Akaniletea zawadi ya keki za bakhresa wakati nakula akawa ananipiga piga mgongoni mbele hivi kuna kioo najiona. Hapo akili zikarudi nikajiona kumbe kuna mda unaweza kuwa msukule huru wa kifungo cha nje😄 Nikamuomba sasa tumerudiana inabidi tufanye threesome ili aniache. Mwenzangu akakubali tena akadai kuna mshikaji alisoma nae chuo. Mpumbavu sana yule dada kwenye threesome hakuwezi kuwa na abdala kichwa wazi na dullah kichwa wazi kwa pamoja😄 nikampiga chini
ana watoto watatu sasa mara ya mwisho nilipishana nae chocho ana kitumbo anatema mate tu akaniomba hela akanunue embe nikamjibu unataka "maembe msimu wa machungwa" akapita vile na mimi nikapita kule. Alifikiri nimesahau🤣
Hawa Analyse Half american Extrovert wanadai hawajawah kuachwa.
Hakufanikiwa mkuuKwa hiyo mwenzake alifanikiwa?
😜Asante, japo umenipa pole huku unanicheka 😅😅😅
😂😂😂😂😂Nililia na makamasi kama mtoto mdogo. Akaniletea zawadi ya keki za bakhresa wakati nakula akawa ananipiga piga mgongoni mbele hivi kuna kioo najiona. Hapo akili zikarudi nikajiona kumbe kuna mda unaweza kuwa msukule huru wa kifungo cha nje😄 Nikamuomba sasa tumerudiana inabidi tufanye threesome ili aniache. Mwenzangu akakubali tena akadai kuna mshikaji alisoma nae chuo. Mpumbavu sana yule dada kwenye threesome hakuwezi kuwa na abdala kichwa wazi na dullah kichwa wazi kwa pamoja😄 nikampiga chini
ana watoto watatu sasa mara ya mwisho nilipishana nae chocho ana kitumbo anatema mate tu akaniomba hela akanunue embe nikamjibu unataka "maembe msimu wa machungwa" akapita vile na mimi nikapita kule. Alifikiri nimesahau🤣
Hawa Analyse Half american Extrovert wanadai hawajawah kuachwa.