Ulimpataje??Sio wewe mkuu tapeli wangu nilimpata baada ya miezi sita na nikalipa kisasi 3×3😃❗
Hii ilete huku😂Mara ya mwisho kutapeliwa/kuibiwa ilikuwa mwaka 2000 Ubungo Stand ,walinipiga KANYABOYA ,nilinunua Kiwi kumbe ndani waliweka LAMI.
kudhulumiwa mara ya mwisho ilikuwa April -2024 ,nilidhulumiwa laki na elfu 10 ,kuna mtu aliniomba kisha atanirudishia mwisho wa mwezi ,sasa ni miaka miwili na nusu hajarudisha na kila siku naona naye wala hakumbushii kitu na mimi sijawahi kumuuliza ,najua kashajipunguza mwenyewe kwasababu hata akipata dharura ambayo inahitaji elfu 10 hawezi kuniomba...Na ndipo aliponifunza mambo ya kumkopesha mtu.
😂😂😂😂 hovyoooo
pole mkuuUkweli nilisha porwa fedha nyingi sana hapa ndani, ingawa nawaza sema tu kwamba hawakujitambua na wengi wamenifanya niwe na moyo wa hofu kusaidia.
Hii picha itanifaa sana kwenye kubadili avatar yangu😅
Daah! Pole jamani.Mara ya mwisho kutapeliwa/kuibiwa ilikuwa mwaka 2000 Ubungo Stand ,walinipiga KANYABOYA ,nilinunua Kiwi kumbe ndani waliweka LAMI.
Na wewe hata humgusii?kudhulumiwa mara ya mwisho ilikuwa April -2024 ,nilidhulumiwa laki na elfu 10 ,kuna mtu aliniomba kisha atanirudishia mwisho wa mwezi ,sasa ni miaka miwili na nusu hajarudisha na kila siku naona naye wala hakumbushii kitu na mimi sijawahi kumuuliza ,najua kashajipunguza mwenyewe kwasababu hata akipata dharura ambayo inahitaji elfu 10 hawezi kuniomba...Na ndipo aliponifunza mambo ya kumkopesha mtu.
Hebu tusimulie vizuri 😀😅Nikamchapa gundu la kimafi na chumaulete😂
Nilikua na mpango wa kuwatafuta hawa jamaa,kumbe ni michezo ya town 🤣🤣🤣Aisee hata mimi nilitandikwa kwenye hili😂🙌🏿🙌🏿🙆🏿♂
Simgusii kabisa ,nikipita tu nampa Hi basi ,kashajipunguza huyo.Na wewe hata humgusii?
Asante ,hahaaa enzi hizo Jiji la Makamba.Daah! Pole jamani.
Enzi hizo si wengine hata hatuna dalili kukanyaga kwenye hilo jiji.
Kikosi kazi cha kilingeniView attachment 3680075
Hii ilete huku😂
Visa vya matapeli na watoto wa mjini | Page 24 | JamiiForums Tanzania https://share.google/8Bj2DDHPAnko1DkgW