Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,657
- 133,418
Unajifanya hujui au sio 😎Sijamfanya kitu hebu muulize
Unajifanya hujui au sio 😎Sijamfanya kitu hebu muulize
Inasikitisha sana mkuu
Sijui napenda mambo kwa ushahidi na si ngonjera!Unajifanya hujui au sio 😎
Nikijinyonga kwa wivu wa mapenzi ndo labda itakuwa ushahidiSijui napenda mambo kwa ushahidi na si ngonjera!
Hebu jinyonge sijawahi pata bahati ya mtende namna hii!Nikijinyonga kwa wivu wa mapenzi ndo labda itakuwa ushahidi
Uje nikulombe kwanza ili nijue una viwango vya kujiua kwa ajili yako ama la 😎Hebu jinyonge sijawahi pata bahati ya mtende namna hii!
Ukijinyonga wakakuwahi ndio utashinda hili jaribio!Uje nikulombe kwanza ili nijue una viwango vya kujiua kwa ajili yako ama la 😎
yaani hadi leo pumzi imekata na ni zaman kama miaka 9 nyumaEm andika plz, 😂😂😂
WasiponiwahUkijinyonga wakakuwahi ndio utashinda hili jaribio!
Niagieni niagieni😥Wasiponiwah
KwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaNiagieni niagieni😥
Oooh polee sana dear, 😂😂😂yaani hadi leo pumzi imekata na ni zaman kama miaka 9 nyuma
trauma haifutiki 🤣🤣🤣
😂😂Ulimpataje patajeSio wewe mkuu tapeli wangu nilimpata baada ya miezi sita na nikalipa kisasi 3×3😃❗
Aysee Mkuu nimefurahi kukuonaUkishajiapiza kwamba huwezi kutoa assist ndani ya JF, basi utapeli utakaa mbali nawe...
Hapa huwa kuna wazee wa buku 1, buku 2, buku 5, buku 10...
Halafu kuna wale wachuchu matapeli wa mapenzi...
Halafu on top of em all kuna masela matapeli pia wa mapenzi hadi wakamfanya binti wa watu mwenye sweta rangi ya TZ aweke uzi hapa...
Mrs baada ya kujifungua akajisahau akanikalia vibaya.... Ona sasa yuko na ujauzito mwingine😂Nipo nimejaa tele kipenzi...
Mrs baada ya kujifungua akajisahau akanikalia vibaya.... Ona sasa yuko na ujauzito mwingine.
Nlikuwa nakushauri tu uwe makini na hili jamaa. Usisahau lilishawahi kutudanganya eti lilishawahi kuicharaza maiti makofi mochwari, eti kwa kuwa tu maiti ilijigeuza....
Hili pare fiksi dana wallah
😂😂😂😂 Yule mtoto utoto TuDah..! Nimekumbuka kile kisa cha nyakati zile😂 Yaani kama sio wewe🙌🏿.. Mungu akubariki sana!
Huyo mwingine nilimroga😎
Aysee Mkuu nimefurahi kukuona
Heshima kwako
Uzi mwingine huuSio wewe mkuu tapeli wangu nilimpata baada ya miezi sita na nikalipa kisasi 3×3😃❗