Sema wale madem wembamba sana hata mimi huwa siwawez kwakweli dem awe na minofu kidogo hata akikufunulia paja unaona linatia hamasa sio dem anakuwa mwembamba paja limekauka kama kuni mi kuna mmoja nilishawahi mtimua gheto kwasababu hiyo
Heheheeee acha nijitahidi kula tu sasa maana kama watu mnasusa hadi papuchi kisa wembamba mbon hatari.

Hii thread imeletwa huku kwa wazee wa kimasihara duuh
 
Heheheeee acha nijitahidi kula tu sasa maana kama watu mnasusa hadi papuchi kisa wembamba mbon hatari.

Hii thread imeletwa huku kwa wazee wa kimasihara duuh
Mi mwenyewe nimeshangaa hii thread imefikaje huku kumbe moderator washafanya yao
 
🎀 Ona sasaaa aaaah aaah πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Sema wale madem wembamba sana hata mimi huwa siwawez kwakweli dem awe na minofu kidogo hata akikufunulia paja unaona linatia hamasa sio dem anakuwa mwembamba paja limekauka kama kuni mi kuna mmoja nilishawahi mtimua gheto kwasababu hiyo
Kuna mmoja nilimkula for first time baada yeye kunitaka muda...sasa tuko room, yeye ni mwembamba na ana watoto 3, kwanza nkaona hiki ni nini πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚...tu-lake tumelala kama popo wawili wameng'ing'ia 🀣🀣 halafu kaja sijui kala hindi la kuchomaa aaah πŸ˜‚πŸ˜‚, nikapigiwa simu kama ilinisadia kupunguza munkari wa uwepo wake ila dah haaaa heck never again 🀣🀣🀣
 
Ee bana eeh
 
Wanazingua raha ya mwanamke tako bana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…