Huyo ticha nna mashaka nae sio baharia anayonywaje mkund*[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app



Teacher hana ubaharia wowote...Mimi nilitaka tu kumweleze mwamba kuwa miaka hii umri sio ishu..kuna vitoto vinaju mambo makubwa kuliko hata mama zao maana mwamba alikuwa anabisha kuwa mademu wa secondary hawawezi Kufanya 3some...
 

Aisee hii paragraph ya Mwisho! Hahahahaaah,
 
Duh jamaa yangu unasoma na kuelewa kweli?!
Mtoa post aliingiza mkono kwenye pajama, binti hakuwa na chupi. Akaishusha pajama.
Muwe mnasoma taratibu na mtumie akili ili kuelewa.

Otherwise mtuachie uzi wetu na vichwa vyenu vigumu.

Mkuu jerrytz huyu jamaa Bulaya001 inaonekana hata darasani alikua slow learner so mchukulie poa tu!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Umefanya nimecheka mpaka naonekana kichaa.
Kwani matukio ya hivyo yalikua mengi sana pale chuo cha DIT miaka ya 2002 mpaka 2006
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kisongo hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2007 nilikuwa nafundisha shule fulani ya din, wakaja wazungu kutoka Belgium ambao walikuwa wanasuport hiyo shule. Miongoni mwao mmoka wapo akajenga mazoe ya kuja geto kwangu, na akiwa kwangu akawa anajiachia sana mara avae chupi na braa, nikahisi huyu mzungu atakuwa amenizimia. Nikaanza kuweka mkakati wa kula tunda kimasihala. Basi siku moja tupo job akaniomba funguo atangulie geto kwangu nikampatia. Baada ya saa moja nami nikaenda geto naingia ndani nakuta mzungu amelala akiwa kavaa chup na braa, kidume faster nikavua nguo nikapanda kitandani nikamvua chupi, ile nataka kuweka kitu akashtuka akaanza kufoka kwamba nataka kumbaka, dem kapiga kelele, nikashindwa kula mzigo kesi ikawa inataka kupelekwa police ila wakamusihii tukayamalizie shule. Mwisho wa siku tunda sikula ila kazi nilifukuzwa. Kula tunda kimasihala kukaniponza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wazungu ni watu tofauti Sio kama waafrica. Waafrica mi rahisi kuwala tunda kimasihara Sio wazungu. Wazungu anaweza akawa rafiki yako tuu. Kuna tunda mpaka umtongoze akukubalie then anakupa. Ila kama hujamtongoza ukaona kavaa chupi mbele yako usimsogelee wala usimguse hata kidogo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huyo alikuwa ni pepo...sasa alidhani wewe ni mzungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata jamaa yangu kafukuzwa kazi kisa Kama chako. Wazungu sio wabongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii mbona inafanana na kaka kabisa, duuuh but yeye alicharazwa viboko na mshua hadi alijuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaah huyo mzungu alikuwa mlokole, ulikosea kidogo tu ulitakiwa uwe mkweli umuombe tu kwa one night tu angekuelewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, hapa pamenifanya nicheke mwenyewe[emoji16][emoji16]
''Tukakuta mwamba yupo na suruali shati kavua analipiga romance lile limama, limeshavua gauni, ni minyama tu, na mititi kama yote''[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sina imani na hii hadithi
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unavyohadisia kama una-rap
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…