Hivi kwa nini mnatabia ya kuwanyandua wadada wanaokuja field?

Hata kazini kwangu kuna staff wenzangu ndio tabia zao hizo ila mimi sijawahi bali huwa nawachukulia kama wadogo zangu tu
 
Hivi kwa nini mnatabia ya kuwanyandua wadada wanaokuja field?

Hata kazini kwangu kuna staff wenzangu ndio tabia zao hizo ila mimi sijawahi bali huwa nawachukulia kama wadogo zangu tu
Wala sio sababu ya wao kuwa field mkuu. Ni sawa na 4th year kudate na 2nd year tu chuoni mkuu. Hata age tumepishana not more than 3 years, so ni wale tu level zetu mkuu.
 
Kidogo hii sio CHAI
[emoji119][emoji119][emoji119]
 
Piga tena
 
Kimasihara vol 3 ya dada wa kazi.

Way back! Home nilikuwa nikisoma while za boarding school lakini ni government.
Likizo moja narudi home kusabahi familia.Nikakuta wameleta dada wa kazi...

Mtoto mmoja wa ki-rangi mweupe Shepu
Kama kajiumba! Jina lake Eva.Mwanzo....
Nikawa namsoma ni msichana wa aina gani maana alinivutia mda mwingi nilikuwa serious sana mpaka akawa ananiogopa..
Ila hakujua nammezea mate kiaina.......
Home wakawa wanaondoka tunabaki watatu tu mimi yeye na dogo wa mwisho kwetu...

Siku moja simu yake ikapata hitirafu akacheki nani wakumpa amlekebishie hamna maana nyumba nzima mimi ndie nilikuwa mtaalamu wa simu yani mtundu!..
Nikamrekebishia akafurahi na asante juu!
Siku moja akawa ameagizwa na mother apeleke pesa mahali ya mchezo na kagiza kalikua kamesha ingia na hiyo njia anayo takiwa kupita kuna kapori pia panatisha kidogo!..


Mda huo mother allimuachia maagizo then yeye akaenda harusini kwa siku hiyo hatorudi hadi kesho.mshua aliingia night tukabaki mtu nne tu...
Brother mkubwa,dogo wa mwisho,mimi,na eva,wakati tunaludi kutoka kupeleka pesa nikasema ngoja nijaribu kimasihara!kuomba one night stand akichomoa basi..
Kuomba akawa oooh! Mara wewe ni kama kakaangu sa wakijua itakuaje?nikamtoa hofu usijari ni mara moja tu na tutafanya siri...

Tunakaribia home mtoto akakubali kwaiyo wapi?nikasema yes! Mambo ndo haya ukicheki school nimekaa na ugumu hadi basi.nikampa mbinu asilale adi saa 6 ivi watu walale ndio niende room kwake.........
Saa 6 ivi naaa! Nikazama room nakuta ananisubiri tatizo likaja..kumbe alikuwa bado Bikra kazi ikawa hapo hadi nikafanikiwa kuweka chuma! Ndani jasho..


Lilinitoka siku ile nikafanikiwa ila damu zilimtoka sana asubui ilipofika akawa ananionea aibu nikam-text baadae naja tena..

Haku-reply ila nikajua hatoweza kataa baadae mida ya saa 1 watu walikuwa hawajarudi nikavizia anaenda kukoga nikazama tena maumivu kwake yakawa yamepungua.Mwisho akazoea....
Ilinichukua siku 4 hadi kuitoa bikra.Likizo ikawa imeisha nikachukua namba yake sometime school nikawa naazima simu za washkaji nam-text tunachati.....


Likizo ilipofika tena sikuwasiliana.
Nae kwa muda sababu ya mitihani nafika home naambiwa alisharudi kwao daah! Niliumia sana Eva wangu kutokumkuta hadi Leo nyumbani hawujui kuhusu hili.
 
Chai ya wazee wa beki 3[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Rikiboy the legend himself
 
Unge muoa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…