Sasa na hii ukipewa utasema ni kimasihara?!
 
Post nzima ya kimasihara sijaona neno "papuchi", "kiuno", wala "tako". Hakuna neno, "sketi" wala "chupi". Pia sijaona neno "busu", au "papasa"!

Braza unaongelea mapishi tu. Au ulikua unasimulia namna uliyokula mapishi kimasihara?

Samahani lakini!
 
True say asee
 
Tomba huyo mwanamke acha kuvunga
 
....inanipa shaka pengine ulifunguliwa mlango wa uwani bila kujua.

Wanaoswitch position automatically to doggy wanakuwa fans wa Mpaaa Laa Ngeee.

Halafu mtaa ule ndio makini kwa kuunganisha bila kushuka!
sio lazima wapenda doggy waende kwa mpalange chief... wengine wanapenda tu style hiyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…