Kinengunengu
JF-Expert Member
- May 3, 2021
- 1,717
- 4,411
AiseeeeeeHahaha nafurahi sana kuwasoma Sua almumin wenzangu
Sema wale wadada wa usafi na wale wanaopita wanauza vitu kipindi hicho ndio first year walisababisha room yangu karibia wote wawe wanakojoa usaha
Wote walitumia azuma
Kilichoniokoa mimi mi nilikuwa na mademu mtaani na nilikuwa natumia kinga na ukicheki nimetoka Manzese na ukicheki jamaa jirani wengi wao waliukwaa so nikikumbuka wadau wanakonda mbavu unazihesabu unakuta mtu anakunywa gongo dawa hataki kumeza basi najikuta naogopa . Wale washamba waliumia
Nipo moro nipm namba yakeNILIVYOLILA JIMAMA SALIMA MZANZIBARI MOROGORO.
Back in 2009 nikiwa mwanafunzi wa SUA na nikiwa nimetoka zangu Mazimbu Campus kwa miguu baada ya kumaliza vipindi vya jioni nikapita vichochoro vya Dark City ili niende ghetto nilipopanga mitaa ya Kihonda Relini.
Sijui nilipata ujasiri wa wapi kulisimamisha limama linene, jeupe na jitu zima. Kwanza nikamuuliza kama ameolewa, akasema kwanini namuuliza hivyo. Baada ya kuniambia hakuolewa akanipa ujasiri wa kuongea naye. Nikaanza chombeza na kulisifia na kuliomba likapaone ghetto kwangu. Nilikuwa naogopa sana wake za watu. Hapo simjui Jina wala anapoishi. Akakubali tukaanza ongozana hadi ghetto kwangu kwani kigiza kilianza kuingia.
Ile kufika ghetto nikawasha subwoofer na yeye alifikia na kukaa kitandani kwani ghetto lilikuwa na kitanda tu, meza za kusomea na sehemu ya kupikia ilikuwa nje kwani nyumba tuliyopanga iliyokuwa nyumba ya nje/uani kwa Profesa fulani wa pale SUA na kulikuwa na vibanda vingi ndani ya Uzio wa nyumba yake.
Baada ya kuwasha Subwoofer, nikalilaza, chukua ndomu yangu na jipigia bila kuliandaa huku simjui jina lake. Saa 4 nikamtoa na kumrudisha kule relini. Njiani ndio tukapeana namba na kuulizana majina. Akaniambia anaitwa Salma.
Yule mama alinipenda sana kipindi hiko ndio balehe imechanganya, sijui alinipendea nini. Nilikuwa nampigia simu tu anakuja najipigia. Akaanza funguka alipoanza nizoea kuwa hana mme ila kuna boss mmoja pale Moro ndio mtu wake ila naye ana mke wake. Yeye ndiye aliyemjengea na amemnunulia Hiace zilizokuwa zinapiga tripu za Mjini-Mazimbu. Akaniambia anataka azae nami kwani kwa umri wake wa 40's hakuwahi kuwa na mtoto na amenipenda na jinsi nilivyo(Mimi mmachame). Akanipeleka hadi kwake na nikatambulishwa kwa mama yake aliyekuwa anaishi naye. Nikawa huru, nikawa kama nimeoa kwani alikuwa amekosana na huyo kibopa wake kipindi hiko. Akaniomba tukapime UKIMWI ili niwe namla kavu kavu ili apate mtoto na yupo tayari kunipa chochote ili nimzalishe.
Sijui nilikuwa na Roho gani na nilikuwa na ukatili wa ajabu nisiyethamini wanawake wala hisia zao. Nikakataa na nikaanza lisimanga kuwa "tajiri na mali yake na maskini na mb...lo yake". Nikampotezea na kumdharau japo alijitahidi nibembeleza na kutuma rafiki zangu ambao ni wanachuo tuliokuwa tumepanga nao wanibembeleze ila niliweka msimamo na kumuacha rasmi.
Nilikutesa na kukunyanyasa Salma wangu. Nisamehe kama bado upo hai au mfu ulikuwa ni umri tu unanisumbua.
Unataka awaachie mapupu maini na figo Nzuri zenye afya funzaHakuna faida ya kufa ukiwa na afya mamaa
Kimasihara oyeeee [emoji3]
Mchimba madiniHebu tuongezeeni msamiati kidogo mwana apolo ndio nani?
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Kuwa mkweli mkuu,Nakumbuka nilialikwa na Shirika Moja lisilo la Kiserikali (NGO), linalo jishughulisha na mambo ya watoto walio ktk mazingira hatarishi, mkoa fulani, kutoa mafunzo! Waliniandalia chumba cha kulala gorofani ktk ofisi zao...
Ni Jana tuu npo kweny basi natok mby kuchkua chet, Mara nikawa naikagua kagua blog yangu brieflyhow.com
Bas kweny sit nlbahtik kukaa na kadem kamoj kakawaid sikakawa kanazoom screen yang bas nkajiongza nkaend kweny about page Kule Kuna pich yang sikakaion kakaniulz Kwan iyo blog Ni yako nikajib ndyo bi yang katk style Fulani ya kutokujal Mara kakanip hongra kakiwa Kama kananikubal ivi . Bas story zikaanzia mara stor 2 3 nkaingizia utan wa hap n pale ..... Nkagndua Kama kapo kweny bajet halaf gar infik usiku bas mzee njakaalik guest japo nlkuwa nmfika nkalpia chmb na kukdangny kuwa na mm sijfik bado ebwana ee usiku Sasa kiulain kakanip vuwil na asubuh nkapig kimoj kakaondk nkakaongzea na ya kula njian.
Nina jamaa angu mmoja naye alikua ni muumini wa hiyo idea yako ya kuhakikisha utelezi upo, ila mwaka 2020 tukamzika.Ni ngumu sana,kabla sijaingiza dudu lazima nihakikishe Kuna utelezi wa kutosha,Nina experience kubwa mno,kupaa HIV ni ngum
Sio poaMwana kimasihara huyu....
Povu ruksa[emoji2089] View attachment 2223499
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Nilisemaga lakini, wakati masela wako wanakusifu unakula pisi nyingi kali kali usisahau kujiandaa kuna siku manesi wodini watakusifia kwa kuweza kumaliza nusu kikombe cha uji mwepesiiii uliojazwa ndimu [emoji39]Mwana kimasihara huyu....
Povu ruksa[emoji2089] View attachment 2223499
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Dah... Nimedisaaa
Maana nimemkumbuka bek tatu wa Broo kipindi naishi kwake... Yule dada Mungu abariki sanaaa huko aliko...maana tume tom...bana sanaaaaa kila sehem mpaka Njee kwenye kumwagilia mauaaa.Mtoto mzurii hatarii
Sent from my SM-A125F
Lete kisa hichoDah... Nimedisaaa
Maana nimemkumbuka bek tatu wa Broo kipindi naishi kwake... Yule dada Mungu abariki sanaaa huko aliko...maana tume tom...bana sanaaaaa kila sehem mpaka Njee kwenye kumwagilia mauaaa.Mtoto mzurii hatarii
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Hata wasioambukizwa ukimwi wanakufa. Kufa kupo tu hata uwe mtakatifu pira.Nina jamaa angu mmoja naye alikua ni muumini wa hiyo idea yako ya kuhakikisha utelezi upo, ila mwaka 2020 tukamzika.
Bwana alitoa na bwana akatwaa jina lake lihimidiwe.Nina jamaa angu mmoja naye alikua ni muumini wa hiyo idea yako ya kuhakikisha utelezi upo, ila mwaka 2020 tukamzika.
majamaa wanaochimba madini ,arusha ndo wanaitwa wana apoloHebu tuongezeeni msamiati kidogo mwana apolo ndio nani?
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Naona Corona imeishaMwana kimasihara huyu....
Povu ruksa[emoji2089] View attachment 2223499
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Ngoja niisave kwenye wallpaper Kama motivation ya kutumia kingaMwana kimasihara huyu....
Povu ruksa[emoji2089] View attachment 2223499
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Wale Vijana wachimba madini Mererani.Hebu tuongezeeni msamiati kidogo mwana apolo ndio nani?
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Mwana kimasihara huyu....
Povu ruksa[emoji2089] View attachment 2223499
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app