toughlendon_1
JF-Expert Member
- Feb 7, 2018
- 6,959
- 12,543
ukikaa na govi mda mrefu boro linakuwaga kubwa sijui kwanini....Ngoja niwape na yangu(mtanisamehe sio mwandishi mzuri)
Kipindi namaliza form four nilikua bado na govi ila hakuna mwanafunzi aliekua anajua,uzuri ilikua shule ya kata na kukojoa shule ilikua ni kwa machale sana...
Mavivu hayo, huwa hayana pumzi, hata usiwe na wasi wasi mkuuKuna bonge nyanya kama gunia la mkaa nimeliweka kibla. Ili niwape stori, nipeni notes jinsi ya kula bonge bila kuishiwa pumzi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hainogi bhana mimi napenda ile mnapanga pamoja mkale pamoja
Ngoja niwape na yangu(mtanisamehe sio mwandishi mzuri)
Kipindi namaliza form four nilikua bado na govi ila hakuna mwanafunzi aliekua anajua,uzuri ilikua shule ya kata na kukojoa shule ilikua ni kwa machale sana.
Basi bana tokeo likaja nikawa nimekunja zangu two enzi hzo 2009 kupata two shule ya kata ulionekana kipanga hatari.ikabidi nianze kujiandaa kwa ajiri ya advance maana nilichaguliwa mbali af ilikua ni boarding.kipindi nakaribia kwenda nkakumbuka kua huu mkono wa sweta kwenda nao advance itakua msala sana ikabidi nimwambie maza kua inabidi kamkono ka sweta kakatwe.siku mmoja akamwambia rafiki ake mmoja hivi aliitwa mariam.basi mariam akamwambia ijumaa niende kwake saa tano tutaenda ote msikitini nikakatwe na ikawa hivo
Shida ikawa kupona sasa weka kila dawa wapi ,kunywa kila dawa hola(ila suruali nilikua naweza kuvaa but za kitambaa tu).Ikabidi siku moja niende chumbani kwake maza aniangalie isije kua naoza.(hii ilituchukua week kukubaliana kua anicheki maana wote tulikua tunashtukiana) alivyo ona tu akaogopa ikabidi amwambie tena mariam kua hali ni tete.Mariam akaniambia niende kwake ijumaa atanipa dawa akitoka msikitini ataipitia sehem.Ijumaa ilipofika nikaenda nilimkuta peke ake..(watoto wake wawili walikua chuo na mme wake ana wake wanne na walikua kama wameachana ila alikua anakuja kuleta mahitaji tuu)..nikawa nimemwambia kua nimefata ile dawa aliomwambia maza akajibu nimfate huku akinyanyuka, haoo mpaka chumbani..mara akaniambia "em vua nione" nikasema hapana asee akawa ameshika mkanda anataka kufungua Suruali nikamsukuma.tukabaki tumeangaliana tu nikamwambia kafunge mlango kwanza akasema haina haja geti si limefungwa(lengo langu lilikua atoke af akute nimevua sijui why niliwaza vile) tukabaki tumeangaliana nikamwambia akanichukulie simu yangu sebuleni nimeacha kwenye kochi akanyanyuka fasta basi nikawa nimesita kuvua nikakaa tu kitandani namsubiri.mariam akarudi anaongea na simu mara gafla akaniwekea sikioni ongea na mama ako[emoji23][emoji23].maza akawa anacheka akaniuliza unaogopa nn??em vua huko upewe dawa(kumbe ile dawa ilitakiwa uwekewe na mwanamke so maza alimuomba mariam aniwekee kabisa siku zilikua zimeisha af dawa ni ya mafuta unapaka dushe zima unakua kama unalifanyia massage kimtindo so maza aliona sio sawa yeye kufanya hvo na sijui alihisi sina dem pia)
Ikabidi nisimame nikafumba macho dada marium akawa anacheka.akapiga magoti akafungua mkanda na zip akashusha suruali then akashusha boksa taratibuu asiniumize nikaona kashtuka ila akakaa kimya.wakati anachukua yale mafuta akaniuliza ulitumia dawa za kukuza nn??nikajibu hapana,akasema na miaka yake 39 hajawahi kuona chatu kama yule. nikawa nacheka cheka na vi aibu aibu vyangu.nikaskia hongera mwaya[emoji23][emoji23][emoji23].ikabidi nikaushe nikaskia nakupa hongera ikabidi niseme asantee.akaanza kunipaka ile dawa ila kuna namna alikua analishika dushe siiielewi kabisa nikawa najikaza nisisimashe maana likisimama naumia vibaya hatari.zoezi likakamilika nikavaa nikaondoka.siku mbili tu nikawa nimepona siku ya tatu nikawa nimeondoka kwenda shule....itaendelea
utani tag basiNgoja niwape na yangu(mtanisamehe sio mwandishi mzuri)
Kipindi namaliza form four nilikua bado na govi ila hakuna mwanafunzi aliekua anajua,uzuri ilikua shule ya kata na kukojoa shule ilikua ni kwa machale sana.
Basi bana tokeo likaja nikawa nimekunja zangu two enzi hzo 2009 kupata two shule ya kata ulionekana kipanga hatari.ikabidi nianze kujiandaa kwa ajiri ya advance maana nilichaguliwa mbali af ilikua ni boarding.kipindi nakaribia kwenda nkakumbuka kua huu mkono wa sweta kwenda nao advance itakua msala sana ikabidi nimwambie maza kua inabidi kamkono ka sweta kakatwe.siku mmoja akamwambia rafiki ake mmoja hivi aliitwa mariam.basi mariam akamwambia ijumaa niende kwake saa tano tutaenda ote msikitini nikakatwe na ikawa hivo
Shida ikawa kupona sasa weka kila dawa wapi ,kunywa kila dawa hola(ila suruali nilikua naweza kuvaa but za kitambaa tu).Ikabidi siku moja niende chumbani kwake maza aniangalie isije kua naoza.(hii ilituchukua week kukubaliana kua anicheki maana wote tulikua tunashtukiana) alivyo ona tu akaogopa ikabidi amwambie tena mariam kua hali ni tete.Mariam akaniambia niende kwake ijumaa atanipa dawa akitoka msikitini ataipitia sehem.Ijumaa ilipofika nikaenda nilimkuta peke ake..(watoto wake wawili walikua chuo na mme wake ana wake wanne na walikua kama wameachana ila alikua anakuja kuleta mahitaji tuu)..nikawa nimemwambia kua nimefata ile dawa aliomwambia maza akajibu nimfate huku akinyanyuka, haoo mpaka chumbani..mara akaniambia "em vua nione" nikasema hapana asee akawa ameshika mkanda anataka kufungua Suruali nikamsukuma.tukabaki tumeangaliana tu nikamwambia kafunge mlango kwanza akasema haina haja geti si limefungwa(lengo langu lilikua atoke af akute nimevua sijui why niliwaza vile) tukabaki tumeangaliana nikamwambia akanichukulie simu yangu sebuleni nimeacha kwenye kochi akanyanyuka fasta basi nikawa nimesita kuvua nikakaa tu kitandani namsubiri.mariam akarudi anaongea na simu mara gafla akaniwekea sikioni ongea na mama ako[emoji23][emoji23].maza akawa anacheka akaniuliza unaogopa nn??em vua huko upewe dawa(kumbe ile dawa ilitakiwa uwekewe na mwanamke so maza alimuomba mariam aniwekee kabisa siku zilikua zimeisha af dawa ni ya mafuta unapaka dushe zima unakua kama unalifanyia massage kimtindo so maza aliona sio sawa yeye kufanya hvo na sijui alihisi sina dem pia)
Ikabidi nisimame nikafumba macho dada marium akawa anacheka.akapiga magoti akafungua mkanda na zip akashusha suruali then akashusha boksa taratibuu asiniumize nikaona kashtuka ila akakaa kimya.wakati anachukua yale mafuta akaniuliza ulitumia dawa za kukuza nn??nikajibu hapana,akasema na miaka yake 39 hajawahi kuona chatu kama yule. nikawa nacheka cheka na vi aibu aibu vyangu.nikaskia hongera mwaya[emoji23][emoji23][emoji23].ikabidi nikaushe nikaskia nakupa hongera ikabidi niseme asantee.akaanza kunipaka ile dawa ila kuna namna alikua analishika dushe siiielewi kabisa nikawa najikaza nisisimashe maana likisimama naumia vibaya hatari.zoezi likakamilika nikavaa nikaondoka.siku mbili tu nikawa nimepona siku ya tatu nikawa nimeondoka kwenda shule....itaendelea
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kimasihara za Form four
Chuo na za Safarinii naomba zokomeshwe mara moja
Zinaboa
...za makuruta ndizo zinatapisha kabisaKimasihara za Form four
Chuo na za Safarinii naomba zokomeshwe mara moja
Zinaboa
Unapigiwa simu na demu amelewa anasema alikuwa anafikiria atakuambia vipi muonane... njoo sehemu flani na wew huyo binti kuna kipindi ulikuwa unatamani hata kumuomba namba lakini ulishindwaaa sijui Unaelewa hiyo bingo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Ila vimodo alafu kijungu flani lainii hivii acheni tuuu chuchu saa sita.. Anyway tuishi wakuuKimasihara kama zmepoa hv.
Kama VP ata zile zenye Tangawizi tupieni tuu
Mke wa mtu anataka atiwe kavuWake za watu mtihani sana
Hahahaaa! Inawezekana kabisa.Daah basi alikua hakufeel huyo ..hapo alikua anawaza pochi lako umalize akupige kizinga[emoji1787]
itoe aiseenamimi nina yangu jinsi nilivyomla panya road wa kike huko kunduchi
Kwahiyo Mariam unamla lini?? Kenge we unatuharibia ratiba ss wapiga chaboNgoja niwape na yangu(mtanisamehe sio mwandishi mzuri)
Kipindi namaliza form four nilikua bado na govi ila hakuna mwanafunzi aliekua anajua,uzuri ilikua shule ya kata na kukojoa shule ilikua ni kwa machale sana.
Basi bana tokeo likaja nikawa nimekunja zangu two enzi hzo 2009 kupata two shule ya kata ulionekana kipanga hatari.ikabidi nianze kujiandaa kwa ajiri ya advance maana nilichaguliwa mbali af ilikua ni boarding.kipindi nakaribia kwenda nkakumbuka kua huu mkono wa sweta kwenda nao advance itakua msala sana ikabidi nimwambie maza kua inabidi kamkono ka sweta kakatwe.siku mmoja akamwambia rafiki ake mmoja hivi aliitwa mariam.basi mariam akamwambia ijumaa niende kwake saa tano tutaenda ote msikitini nikakatwe na ikawa hivo
Shida ikawa kupona sasa weka kila dawa wapi ,kunywa kila dawa hola(ila suruali nilikua naweza kuvaa but za kitambaa tu).Ikabidi siku moja niende chumbani kwake maza aniangalie isije kua naoza.(hii ilituchukua week kukubaliana kua anicheki maana wote tulikua tunashtukiana) alivyo ona tu akaogopa ikabidi amwambie tena mariam kua hali ni tete.Mariam akaniambia niende kwake ijumaa atanipa dawa akitoka msikitini ataipitia sehem.Ijumaa ilipofika nikaenda nilimkuta peke ake..(watoto wake wawili walikua chuo na mme wake ana wake wanne na walikua kama wameachana ila alikua anakuja kuleta mahitaji tuu)..nikawa nimemwambia kua nimefata ile dawa aliomwambia maza akajibu nimfate huku akinyanyuka, haoo mpaka chumbani..mara akaniambia "em vua nione" nikasema hapana asee akawa ameshika mkanda anataka kufungua Suruali nikamsukuma.tukabaki tumeangaliana tu nikamwambia kafunge mlango kwanza akasema haina haja geti si limefungwa(lengo langu lilikua atoke af akute nimevua sijui why niliwaza vile) tukabaki tumeangaliana nikamwambia akanichukulie simu yangu sebuleni nimeacha kwenye kochi akanyanyuka fasta basi nikawa nimesita kuvua nikakaa tu kitandani namsubiri.mariam akarudi anaongea na simu mara gafla akaniwekea sikioni ongea na mama ako😂😂.maza akawa anacheka akaniuliza unaogopa nn??em vua huko upewe dawa(kumbe ile dawa ilitakiwa uwekewe na mwanamke so maza alimuomba mariam aniwekee kabisa siku zilikua zimeisha af dawa ni ya mafuta unapaka dushe zima unakua kama unalifanyia massage kimtindo so maza aliona sio sawa yeye kufanya hvo na sijui alihisi sina dem pia)
Ikabidi nisimame nikafumba macho dada marium akawa anacheka.akapiga magoti akafungua mkanda na zip akashusha suruali then akashusha boksa taratibuu asiniumize nikaona kashtuka ila akakaa kimya.wakati anachukua yale mafuta akaniuliza ulitumia dawa za kukuza nn??nikajibu hapana,akasema na miaka yake 39 hajawahi kuona chatu kama yule. nikawa nacheka cheka na vi aibu aibu vyangu.nikaskia hongera mwaya😂😂😂.ikabidi nikaushe nikaskia nakupa hongera ikabidi niseme asantee.akaanza kunipaka ile dawa ila kuna namna alikua analishika dushe siiielewi kabisa nikawa najikaza nisisimashe maana likisimama naumia vibaya hatari.zoezi likakamilika nikavaa nikaondoka.siku mbili tu nikawa nimepona siku ya tatu nikawa nimeondoka kwenda shule....itaendelea