Kamandaa umetishaaq
 
Sawa mkuu[emoji1787][emoji1787]
 
,,baharia
 
Hii imetokea ijumaa
Kwa kawaida mm huwa sisafiri na mabasi kokote huwa najikokota tu na mkoko wangu dogomdogo
Sasa ili kuweka maisha vizuri nimejiunga na app ya twenzao, (sio tangazo la biashara) hii huwa inaniunganisha na abiria wa kutosha tu
Niapanga safari yangu ilikuwa jumanne kuwa ijumaa nasafiri toka mwanza hadi dsrm
Siku ya safari nikapata abiria level seat. Kati ya abiria wote watatu walikuwa safari moja na wote walikuwa wanaenda dodo.a kikazi ila mmoja mschana umri wa 22 hadi 25 hivi yy alikuwa anaenda dar ni mwananchuo wa udsm
Nimefika dom tukabakia wawili nikaanza kumlia mahesabu. Ajabu sana bwana nimeamini ukiwa unawaza jambo kumbe na mwenzako anawaza hivo hivo.
Nikamwambia nahisi kuchoka unaonaje tulae iii kesho tuanze tukiwa fresh. Dem hakuuliza kitu nikaona kanyamaza kimya lkn kwa kutoa ushirikiano. Basi mnikaenda club moja matata sana nimeisahaujina ipo barabara ya morogoro karibu na sheli ya mafuta tukaagiza vinywaji kama kawa akajitwika savana mi nagonga zangu sminorf ice.
Tumegida hadi mida ya saa tano nikamwambia tuondoke hakuuliza tunalala wapi nikampeleka guest tunaingi room hata haulizi tukalala mi nikala mzigo kiroho mbaya hadi asubuhi. Kama kawaida yangu nliuza mechi maana mm mipira sinaga mzuka nayo
 
Aiseee siku nikikutana na wewe ntakutomba Sana
Hahaaa
 
😃😃kimsange
Kwa msanga.

Genda genda shamba moja matata,
Miaka ya 2014 kurudi nyuma hapo 835 KJ kozi zilikuwa sio za kitoto kiasi kwamba hamna hata muda wa kudindisha,

Nashangaa sana kusikia eti watu mlikuwa mnahamu ya mapenzi, sisi ilikuwa ukipata upenyo unachowaza ni kulala tu 😀

Kanole hakuwa na ujinga wa kulea kuruti kizembe hivo
Nimemkumbuka captain mberenje jamaa anakupa mateso ya kisaikolojia mpaka ukikutana nae unampkimbia
 
Afande Chacha, hatari, chaula, mayai, daaaah Mambo ya shamba dunia kwa msanga,
Mabio Hadi majani mapana jirani na kabuku
 
Afande Chacha, hatari, chaula, mayai, daaaah Mambo ya shamba dunia kwa msanga,
Mabio Hadi majani mapana jirani na kabuku
Kylikuwa kuna zoezi la kupandishiana mapaja begani .... mnawekeana mapaja na demu wala hudindishi hata kufikiria ujinga hamna unachowaza ni kupata upenyo wa kwenda kulala
 
Kylikuwa kuna zoezi la kupandishiana mapaja begani .... mnawekeana mapaja na demu wala hudindishi hata kufikiria ujinga hamna unachowaza ni kupata upenyo wa kwenda kulala
Haya maswal sio poa mnakua like man to man
 
Kabisa man nyege kuruti unazitoa wapi, mimi 2014 nikipata chance nilikua nawaza kulala tu, sikuwahi hata kutongoza yani.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…