Nawaza kuleta kisa nilivyo mlaa mkee wa mtoto wa baba mdogo tukafumaniwa na mdogo wake ikabidi aunge juhudi ikawa 3 some


Bada ya jana kumwaga mboga huku watu wamemsumbua bint wa watu sana sema vijana tuliane KY bado zipo

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ufafanuzi mzuri
 
@Son of Gamba pata kahistoria kafupi hapa.

Usiache kuwahubiria hawa wazinzi wenzangu au siyo?
 
Nitag wa unexpected sex nione
 
Ha ha mpambane huko huko pm
 
Hawa watu ni makumamae haswaa, laanakum
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kimeumanaaaah,
 
Mkuu siyo suala la kufurahi hili aise ..nilizingua pakubwa.[emoji34][emoji34]
Achaga uongo wako na wee, shoga gani akufate inbox?
Na usijifanye km huwajui au hujawahi, ukute hata kudate nao hao mashoga tayar, ila hapa unajifanya kupinga, maisha bila unafiki hayaendi. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…