Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,061
2,000
KAKA TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU.

Niliamka asubuhi na mapema nikajiandaa kwenda kwenye kibarua changu ambacho kimsingi ni hands to mouth tu. Lakini nitafanyaje! HKL imeniacha na Visasili na Vigano tu, imeshindwa kuniongoza vyema kuufikia uchumi wa kuweka akiba.

Baada ya kumaliza kujiandaa, nilianza mwendo wa kuelekea kituo cha daladala ili nipate kujisogeza kibaruani. Na hapo ndipo nilipo muona binti mrefu, umbo wastani mwenye rangi nyeupe akielekea ninako elekea. Kwa namna alivyokuwa ameniacha ilikuwa ni ngumu kumfikia, maana alikuwa anatembea kwa Kasi, nikajua tu huyu ni wale form six waliopita JKT Mafinga!

Niliamua kupiga mluzi kama naimba wimbo wa Kwaresma. Nimekosaaa, nimekosaaa, nimekosa baba, nimekosaaa nihurumie...x2 (unaweza kuupiga mluzi kwa nguvu kidogo ili mtu aliye mbali nawe akusikie). Basi yule dada aligeuka na ghafla akaanza kupunguza spidi! Nafikir alihisi aibu mtoto wa kike kutembea kama yuko mchakamchaka shule ya msingi Busagami. Mi niliendelea na mluzi wangu, huko nikiongeza spidi ili niweze kumfikia kabla hatujaifikia lami na kupanda daladala.

Mara paaap, huyu hapa! Dada mambo? Poa! Wengine nyumbani? Hawajambo! Samahani, alisimama! Bila kusema lolote, nilimtazama usoni mpaka chini, afu jicho langu likaishia machoni mwake, hadi akanishangaa! Wew, umekuaj mbona unaniangalia hivo na kama umehamaki? Unanifahamu? Umetumwa? Yaani mpka nimeogopa!!

Nilimwita dada, akaitika bee! Nikampa mkono wangu, akasita then akanipa, nikamwambia wewe mzuri sana dada! Yaani ni mzuri! Afu tukaanza kutembea! Nikaguna!! Mmmmh! Mbona unaguna! Aliniuliza nikamwambia dada wewe, ni mzuri! Akasema mbona hata wewe ni mzuri, nikamwambia ahsante. Niseme tu ukweli umenigusa! Akanambia pole! Nikasema ahsante!

Ilibid nimwangalie tena kwa kumkazia macho, then akakwepesha! Nikamuuliza jina akanambia anaitwa M, mi nae nikamtajia la kwangu. Afu nikamwambia, M ni kweli tangu Mwaka wa 2015 umeanza nimeona Wanawake wengi wazuri, lakn ni kwenye TV tu.

Najiapiza kwa mbingu kwamba ana kwa ana wewe ndo mwanamke mzuri namba moja ambaye nimekutana nae tangu Mwaka umeanza! Akachekaaaa, afu akasema wanaume bwn! Mara tukaona daladala inakuja, nikamuomba namba akagoma! Omba akagoma. Basi daladala ikafika, tukapanda yeye akapata siti mbele mi nyuma kabisa!

Lakn akiwa mbele alikuwa anageuka kuniangalia afu akikuta nami namwangalia anarudisha uso mbele. Watu wakaanza kujaa, tukashindwa kuonana sasa. Nilijitahid kuchezesha shingo nimwone wapi, duuh! Hata akishuka labda nimuone dirishani lkn vinginevyo ni ngumu.

Tumefika sehemu wakashuka watu wengi kidogo, hapo nikaanza kumuona! Nilikuwa na kibegi changu, nikatoa note book na kalamu nikaandika namba yangu kwenye moja ya karatasi, then nikaichana ili atakaposhuka, nami nishuke afu nimpe kikaratasi nilichoandika namba yangu na jina langu.

Kweli tumefika kituo fulani akashuka, nami fasta nikashuka! Nikamfuata anakoelekea! Wanaume sisi kwa kweli! Basi tu. Nikampa kikaratasi akakataa, bembeleza akakataa.

Nimeshukia njiani kwa ajili yake lkn bado anakataa! Basi alikuwa na mkoba wake wa wazi, umenining'inia nikachomeka kikaratasi changu mle! Akasema unapoteza nguvu zako na muda wako bure tu, hiki nakichana soon.

Mi sikumjibu kitu, nikaanza kurudi kwenye kituo cha daladala tena, ili niendelee na Safari yangu. Nikiwa narudi, nilikuwa nageuka kuona kama anakichukua akichane, niliona kama hajajishughulisha nacho. Then, nageuka nakuta nae kageuka kunitizama. Huyooo, akapotea nami huyooo kwenye daladala upya, nakuanza Safari ya kuelekea kibaruani!

Day 1 nill, Day 2 nill, One week- nill,
2nd week- nill! Nikajua lishenzi lilichana! Msichana mzuri kama yule anakuaje na roho ya kikatili namna ile! Mi kuhangaika nae kote hajui kuwa nina upendo kwake jamani. Potelea mbali, kwani nin bhn! Basi nikaamini imeshakula kwangu.

Mungu si rikiboy nakumbuka ilikuwa siku ya Ijumaa, wiki ya nne, nikapokea meseji, mi M, TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU. Hahahahaha, Wanawake bhn! Sasa wew hutaki nikupigie, alafu unanitumia namba yako ya simu tena. Jamani, basi nikajua tu hapa tunda linaenda kuliwa!

Sikumjibu kitu, nilikaa tu kimya kama siku 2. Then, J3 nikamtumia ujumbe, nikamwambia rfk yangu kama ni mpenzi wa kuku karibu, mi niko hapa .....napoteza poteza muda! Ukiwa uko mbali chukua boda tu nitacover! Wakati mwema!

Alichukua kama nusu saa hivi kujibu, akanambia siko mbali maana nakaa jirani tu na maeneo tuliyoonania siku ile. Nipe one hour nitakujibu. Nikasema okay!

Hata dk 30 hazikufika, akanambia nimefika! Nikatoka nikamchukua hadi kwenye eneo fulani la mafichoficho hapo kwenye hicho kijiwe! Tukaita wa jikoni na na wa bar! Tukahudumiwa, hakuwa mnywaji wa pombe, mi pia! Tukala na kupiga stori nyingi nyingi tu. Zikiwemo mishe zetu na mahusiano. Unakaa na Nani, nimepanga pale tu. Nafanyia town, na mambo kibao. Mi pia nikampa hekaya zangu.

Baada ya kila kitu, kukamilika nikalipa, nikamwambia kwangu unajua ni nyuma ya hii bar tu. Haaa kumbe ni hapo tu. Twende upaone, hapana siku nyingine bn. Tukabishana pale mwishowe nikaja nae getho, saa 2 usiku hapo.

Tumefika getho, akaanza kunisema! Mmmh na wewe ona vitu ulivyopanga jamn. Nikamwambia tangu nimepanga hapa wew ndo mwanamke wa kwanza kuingia humu. Yaani moyo wangu sijui umekuaminije hivi. Tangu siku nimekuona moyo wangu ulinambia huyu ndiye mwenyewe. Nakupenda sana M.

Akaniangalia tu, nikamfuata kwa ajili ya kumkumbatia na kumbusu, akanambia subiri nikupangie basi getho lako kwanza! Maaana mmmh! Tukacheka, afu tukagonga! Alianza kwenye meza, then kitandani, akatoa shuka, akaanza kuliweka tena vizuri, ile anaweka miguu aanze kutandika, kigauni chake kile kifupi kikaacha mapaja wazi, na wala hakujali, mi nikapigwa shoti. Nilipanda kitandani nami ili tutandike nae! Nilimuita tu jina Mara moja, M! Abeee, akageuka kuniangalia! You are so beautiful! Thanks, huku akinangalia kwa upole na hekima.

Hapo ndo niliamua kumvutia kifuani kwangu na kuanza kumnyonya mate, akaachia shuka na kuanza kunipa ushirikiano. Nikambeba tukashuka nae chini tukasimama, tukiwa tunaangalizana, na kupapasana sana, shusha kwenye makalio yake ya wastani , nyonyana sana.

Akaanza kunifungua vifungo vya shati langu, na kuanza kuninyonya kifuani! Bila ajizi, akanisukuma kitandani, akafungua kishikizo na zipu ya suruali yangu na kujisogeza chini na kuanza kuninyonya uume! Nyonya weee, nikawa napiga piga miguu kama kuku ambaye hajachinjwa vizuri.

Then akapanda kifuani kwangu na kunisogezea maziwa yake yaliyotuna fresh, nikaanza kuyamung'unya kama embe dodo. Mung'unya, Mung'unya, Mara kadenda, then mara nikavuta chupi yake chini, akatoa miguu, kidole kikacheza na mfereji maringo, chokonoa wee, akaamua kuushika na kujipimia, sikuwa na zana ndani!

Akaikatikia sana, na kasauti ka kichinga! Ameikatia, nashangaa anatoka, akainama, nikaenda nyuma yake na shuguli ikaendelea! Peleka Moto, then mshindo Mkuu. Baadae akataka kuhamia kwangu, kabisa. Nikamkatalia katakata! Sema alikuwa anajiheshimu sana yule mdada, na mimi nilijikuta nampenda kweli as she was very royal.

KUNIACHA

Tutapika na kupakua hivi hadi lini mpenzi wangu. Turasimishe tafadhali! Mi bado M! After a year bila kuona mwelekeo wangu, akanambia baby sijui nitakusubiri mpaka lini! Nikawa sina Cha kujibu! Akaanza kulia, nakunambia baby kuna mtu amejitojeza anataka kunioa, na mm kikwazo ni wewe! Naomba unipe hatima yangu kwako.

M Mimi ukweli sijawa tayari kuoa saiv, kwani nini unakosa! Nikikuoa ni nini kitakuwa kipya zaidi ya hiki tunachokifanya? Huu ni uzinzi, alafu nataka kuzaa, na siwezi kukuzalia kama hujanioa, itakuwa ni aibu kwangu na familia! Kama hauko tayari niruhusu niolewe tu nakuomba.

Ukweli kwa wakati huo sikuwa na wazo la kuoa, nikamwambia, nitakujibu! Nikamkumbatia, tukaingia uwanjani na kuanza tena kupelekeana motrooo! Alivyoondoka, ikabidi tu nimtumie meseji ya kumruhusu. Hakunijibu kitu. Nikimpigia simu Sasa hapokei, hadi zikapita siku 3.

Akanitumia meseji kuwa nakushukru sana kwa upendo na maisha tuliyoshare wote. Milima ilikuwepo lkn siwezi kuihesabu, ulioniongoza vyema, nilitaka nikuchukie lakn nimetafakari na kugundua hakuna baya lolote katika jibu lako hili. Ni kwa ajili ya heshima yangu, familia yangu lkn na kwako ambaye umenituliza kwa muda wote tukiyokuwa pamoja. Ahsante na kwa kheri.

Baada ya kupokea hii meseji roho iliniuma Sana. Lkn tangu hapo sikuipata hiyo namba, nilpoenda kwake kesho yake, nikaambiwa kaondoka hapa jana jioni. Na kila kitu chake katoa na karudisha chumba. Yalikuwa ni maumivu makali ambayo sikuyategemea, lkn ndo M hayupo Tena na sina mawasiliano nae. Nilikuja kuonana nae Tunduru, 2019 kawa mzuri balaa! Yaani balaa, mme wake ana ofisi ya Madini huko.

Nawasilisha kwa uzuni sana!!
Hii shule ya msingi Busagami ni ile iko karibu na Bukonyo?
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
20,928
2,000
KAKA TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU.

Niliamka asubuhi na mapema nikajiandaa kwenda kwenye kibarua changu ambacho kimsingi ni hands to mouth tu. Lakini nitafanyaje! HKL imeniacha na Visasili na Vigano tu, imeshindwa kuniongoza vyema kuufikia uchumi wa kuweka akiba.

Baada ya kumaliza kujiandaa, nilianza mwendo wa kuelekea kituo cha daladala ili nipate kujisogeza kibaruani. Na hapo ndipo nilipo muona binti mrefu, umbo wastani mwenye rangi nyeupe akielekea ninako elekea. Kwa namna alivyokuwa ameniacha ilikuwa ni ngumu kumfikia, maana alikuwa anatembea kwa Kasi, nikajua tu huyu ni wale form six waliopita JKT Mafinga!

Niliamua kupiga mluzi kama naimba wimbo wa Kwaresma. Nimekosaaa, nimekosaaa, nimekosa baba, nimekosaaa nihurumie...x2 (unaweza kuupiga mluzi kwa nguvu kidogo ili mtu aliye mbali nawe akusikie). Basi yule dada aligeuka na ghafla akaanza kupunguza spidi! Nafikir alihisi aibu mtoto wa kike kutembea kama yuko mchakamchaka shule ya msingi Busagami. Mi niliendelea na mluzi wangu, huko nikiongeza spidi ili niweze kumfikia kabla hatujaifikia lami na kupanda daladala.

Mara paaap, huyu hapa! Dada mambo? Poa! Wengine nyumbani? Hawajambo! Samahani, alisimama! Bila kusema lolote, nilimtazama usoni mpaka chini, afu jicho langu likaishia machoni mwake, hadi akanishangaa! Wew, umekuaj mbona unaniangalia hivo na kama umehamaki? Unanifahamu? Umetumwa? Yaani mpka nimeogopa!!

Nilimwita dada, akaitika bee! Nikampa mkono wangu, akasita then akanipa, nikamwambia wewe mzuri sana dada! Yaani ni mzuri! Afu tukaanza kutembea! Nikaguna!! Mmmmh! Mbona unaguna! Aliniuliza nikamwambia dada wewe, ni mzuri! Akasema mbona hata wewe ni mzuri, nikamwambia ahsante. Niseme tu ukweli umenigusa! Akanambia pole! Nikasema ahsante!

Ilibid nimwangalie tena kwa kumkazia macho, then akakwepesha! Nikamuuliza jina akanambia anaitwa M, mi nae nikamtajia la kwangu. Afu nikamwambia, M ni kweli tangu Mwaka wa 2015 umeanza nimeona Wanawake wengi wazuri, lakn ni kwenye TV tu.

Najiapiza kwa mbingu kwamba ana kwa ana wewe ndo mwanamke mzuri namba moja ambaye nimekutana nae tangu Mwaka umeanza! Akachekaaaa, afu akasema wanaume bwn! Mara tukaona daladala inakuja, nikamuomba namba akagoma! Omba akagoma. Basi daladala ikafika, tukapanda yeye akapata siti mbele mi nyuma kabisa!

Lakn akiwa mbele alikuwa anageuka kuniangalia afu akikuta nami namwangalia anarudisha uso mbele. Watu wakaanza kujaa, tukashindwa kuonana sasa. Nilijitahid kuchezesha shingo nimwone wapi, duuh! Hata akishuka labda nimuone dirishani lkn vinginevyo ni ngumu.

Tumefika sehemu wakashuka watu wengi kidogo, hapo nikaanza kumuona! Nilikuwa na kibegi changu, nikatoa note book na kalamu nikaandika namba yangu kwenye moja ya karatasi, then nikaichana ili atakaposhuka, nami nishuke afu nimpe kikaratasi nilichoandika namba yangu na jina langu.

Kweli tumefika kituo fulani akashuka, nami fasta nikashuka! Nikamfuata anakoelekea! Wanaume sisi kwa kweli! Basi tu. Nikampa kikaratasi akakataa, bembeleza akakataa.

Nimeshukia njiani kwa ajili yake lkn bado anakataa! Basi alikuwa na mkoba wake wa wazi, umenining'inia nikachomeka kikaratasi changu mle! Akasema unapoteza nguvu zako na muda wako bure tu, hiki nakichana soon.

Mi sikumjibu kitu, nikaanza kurudi kwenye kituo cha daladala tena, ili niendelee na Safari yangu. Nikiwa narudi, nilikuwa nageuka kuona kama anakichukua akichane, niliona kama hajajishughulisha nacho. Then, nageuka nakuta nae kageuka kunitizama. Huyooo, akapotea nami huyooo kwenye daladala upya, nakuanza Safari ya kuelekea kibaruani!

Day 1 nill, Day 2 nill, One week- nill,
2nd week- nill! Nikajua lishenzi lilichana! Msichana mzuri kama yule anakuaje na roho ya kikatili namna ile! Mi kuhangaika nae kote hajui kuwa nina upendo kwake jamani. Potelea mbali, kwani nin bhn! Basi nikaamini imeshakula kwangu.

Mungu si rikiboy nakumbuka ilikuwa siku ya Ijumaa, wiki ya nne, nikapokea meseji, mi M, TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU. Hahahahaha, Wanawake bhn! Sasa wew hutaki nikupigie, alafu unanitumia namba yako ya simu tena. Jamani, basi nikajua tu hapa tunda linaenda kuliwa!

Sikumjibu kitu, nilikaa tu kimya kama siku 2. Then, J3 nikamtumia ujumbe, nikamwambia rfk yangu kama ni mpenzi wa kuku karibu, mi niko hapa .....napoteza poteza muda! Ukiwa uko mbali chukua boda tu nitacover! Wakati mwema!

Alichukua kama nusu saa hivi kujibu, akanambia siko mbali maana nakaa jirani tu na maeneo tuliyoonania siku ile. Nipe one hour nitakujibu. Nikasema okay!

Hata dk 30 hazikufika, akanambia nimefika! Nikatoka nikamchukua hadi kwenye eneo fulani la mafichoficho hapo kwenye hicho kijiwe! Tukaita wa jikoni na na wa bar! Tukahudumiwa, hakuwa mnywaji wa pombe, mi pia! Tukala na kupiga stori nyingi nyingi tu. Zikiwemo mishe zetu na mahusiano. Unakaa na Nani, nimepanga pale tu. Nafanyia town, na mambo kibao. Mi pia nikampa hekaya zangu.

Baada ya kila kitu, kukamilika nikalipa, nikamwambia kwangu unajua ni nyuma ya hii bar tu. Haaa kumbe ni hapo tu. Twende upaone, hapana siku nyingine bn. Tukabishana pale mwishowe nikaja nae getho, saa 2 usiku hapo.

Tumefika getho, akaanza kunisema! Mmmh na wewe ona vitu ulivyopanga jamn. Nikamwambia tangu nimepanga hapa wew ndo mwanamke wa kwanza kuingia humu. Yaani moyo wangu sijui umekuaminije hivi. Tangu siku nimekuona moyo wangu ulinambia huyu ndiye mwenyewe. Nakupenda sana M.

Akaniangalia tu, nikamfuata kwa ajili ya kumkumbatia na kumbusu, akanambia subiri nikupangie basi getho lako kwanza! Maaana mmmh! Tukacheka, afu tukagonga! Alianza kwenye meza, then kitandani, akatoa shuka, akaanza kuliweka tena vizuri, ile anaweka miguu aanze kutandika, kigauni chake kile kifupi kikaacha mapaja wazi, na wala hakujali, mi nikapigwa shoti. Nilipanda kitandani nami ili tutandike nae! Nilimuita tu jina Mara moja, M! Abeee, akageuka kuniangalia! You are so beautiful! Thanks, huku akinangalia kwa upole na hekima.

Hapo ndo niliamua kumvutia kifuani kwangu na kuanza kumnyonya mate, akaachia shuka na kuanza kunipa ushirikiano. Nikambeba tukashuka nae chini tukasimama, tukiwa tunaangalizana, na kupapasana sana, shusha kwenye makalio yake ya wastani , nyonyana sana.

Akaanza kunifungua vifungo vya shati langu, na kuanza kuninyonya kifuani! Bila ajizi, akanisukuma kitandani, akafungua kishikizo na zipu ya suruali yangu na kujisogeza chini na kuanza kuninyonya uume! Nyonya weee, nikawa napiga piga miguu kama kuku ambaye hajachinjwa vizuri.

Then akapanda kifuani kwangu na kunisogezea maziwa yake yaliyotuna fresh, nikaanza kuyamung'unya kama embe dodo. Mung'unya, Mung'unya, Mara kadenda, then mara nikavuta chupi yake chini, akatoa miguu, kidole kikacheza na mfereji maringo, chokonoa wee, akaamua kuushika na kujipimia, sikuwa na zana ndani!

Akaikatikia sana, na kasauti ka kichinga! Ameikatia, nashangaa anatoka, akainama, nikaenda nyuma yake na shuguli ikaendelea! Peleka Moto, then mshindo Mkuu. Baadae akataka kuhamia kwangu, kabisa. Nikamkatalia katakata! Sema alikuwa anajiheshimu sana yule mdada, na mimi nilijikuta nampenda kweli as she was very royal.

KUNIACHA

Tutapika na kupakua hivi hadi lini mpenzi wangu. Turasimishe tafadhali! Mi bado M! After a year bila kuona mwelekeo wangu, akanambia baby sijui nitakusubiri mpaka lini! Nikawa sina Cha kujibu! Akaanza kulia, nakunambia baby kuna mtu amejitojeza anataka kunioa, na mm kikwazo ni wewe! Naomba unipe hatima yangu kwako.

M Mimi ukweli sijawa tayari kuoa saiv, kwani nini unakosa! Nikikuoa ni nini kitakuwa kipya zaidi ya hiki tunachokifanya? Huu ni uzinzi, alafu nataka kuzaa, na siwezi kukuzalia kama hujanioa, itakuwa ni aibu kwangu na familia! Kama hauko tayari niruhusu niolewe tu nakuomba.

Ukweli kwa wakati huo sikuwa na wazo la kuoa, nikamwambia, nitakujibu! Nikamkumbatia, tukaingia uwanjani na kuanza tena kupelekeana motrooo! Alivyoondoka, ikabidi tu nimtumie meseji ya kumruhusu. Hakunijibu kitu. Nikimpigia simu Sasa hapokei, hadi zikapita siku 3.

Akanitumia meseji kuwa nakushukru sana kwa upendo na maisha tuliyoshare wote. Milima ilikuwepo lkn siwezi kuihesabu, ulioniongoza vyema, nilitaka nikuchukie lakn nimetafakari na kugundua hakuna baya lolote katika jibu lako hili. Ni kwa ajili ya heshima yangu, familia yangu lkn na kwako ambaye umenituliza kwa muda wote tukiyokuwa pamoja. Ahsante na kwa kheri.

Baada ya kupokea hii meseji roho iliniuma Sana. Lkn tangu hapo sikuipata hiyo namba, nilpoenda kwake kesho yake, nikaambiwa kaondoka hapa jana jioni. Na kila kitu chake katoa na karudisha chumba. Yalikuwa ni maumivu makali ambayo sikuyategemea, lkn ndo M hayupo Tena na sina mawasiliano nae. Nilikuja kuonana nae Tunduru, 2019 kawa mzuri balaa! Yaani balaa, mme wake ana ofisi ya Madini huko.

Nawasilisha kwa uzuni sana!!
ktk ubora wako, mweeeeh
 

MACHO YA PAKA

Member
Feb 24, 2015
65
150
KAKA TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU.

Niliamka asubuhi na mapema nikajiandaa kwenda kwenye kibarua changu ambacho kimsingi ni hands to mouth tu. Lakini nitafanyaje! HKL imeniacha na Visasili na Vigano tu, imeshindwa kuniongoza vyema kuufikia uchumi wa kuweka akiba.

Baada ya kumaliza kujiandaa, nilianza mwendo wa kuelekea kituo cha daladala ili nipate kujisogeza kibaruani. Na hapo ndipo nilipo muona binti mrefu, umbo wastani mwenye rangi nyeupe akielekea ninako elekea. Kwa namna alivyokuwa ameniacha ilikuwa ni ngumu kumfikia, maana alikuwa anatembea kwa Kasi, nikajua tu huyu ni wale form six waliopita JKT Mafinga!

Niliamua kupiga mluzi kama naimba wimbo wa Kwaresma. Nimekosaaa, nimekosaaa, nimekosa baba, nimekosaaa nihurumie...x2 (unaweza kuupiga mluzi kwa nguvu kidogo ili mtu aliye mbali nawe akusikie). Basi yule dada aligeuka na ghafla akaanza kupunguza spidi! Nafikir alihisi aibu mtoto wa kike kutembea kama yuko mchakamchaka shule ya msingi Busagami. Mi niliendelea na mluzi wangu, huko nikiongeza spidi ili niweze kumfikia kabla hatujaifikia lami na kupanda daladala.

Mara paaap, huyu hapa! Dada mambo? Poa! Wengine nyumbani? Hawajambo! Samahani, alisimama! Bila kusema lolote, nilimtazama usoni mpaka chini, afu jicho langu likaishia machoni mwake, hadi akanishangaa! Wew, umekuaj mbona unaniangalia hivo na kama umehamaki? Unanifahamu? Umetumwa? Yaani mpka nimeogopa!!

Nilimwita dada, akaitika bee! Nikampa mkono wangu, akasita then akanipa, nikamwambia wewe mzuri sana dada! Yaani ni mzuri! Afu tukaanza kutembea! Nikaguna!! Mmmmh! Mbona unaguna! Aliniuliza nikamwambia dada wewe, ni mzuri! Akasema mbona hata wewe ni mzuri, nikamwambia ahsante. Niseme tu ukweli umenigusa! Akanambia pole! Nikasema ahsante!

Ilibid nimwangalie tena kwa kumkazia macho, then akakwepesha! Nikamuuliza jina akanambia anaitwa M, mi nae nikamtajia la kwangu. Afu nikamwambia, M ni kweli tangu Mwaka wa 2015 umeanza nimeona Wanawake wengi wazuri, lakn ni kwenye TV tu.

Najiapiza kwa mbingu kwamba ana kwa ana wewe ndo mwanamke mzuri namba moja ambaye nimekutana nae tangu Mwaka umeanza! Akachekaaaa, afu akasema wanaume bwn! Mara tukaona daladala inakuja, nikamuomba namba akagoma! Omba akagoma. Basi daladala ikafika, tukapanda yeye akapata siti mbele mi nyuma kabisa!

Lakn akiwa mbele alikuwa anageuka kuniangalia afu akikuta nami namwangalia anarudisha uso mbele. Watu wakaanza kujaa, tukashindwa kuonana sasa. Nilijitahid kuchezesha shingo nimwone wapi, duuh! Hata akishuka labda nimuone dirishani lkn vinginevyo ni ngumu.

Tumefika sehemu wakashuka watu wengi kidogo, hapo nikaanza kumuona! Nilikuwa na kibegi changu, nikatoa note book na kalamu nikaandika namba yangu kwenye moja ya karatasi, then nikaichana ili atakaposhuka, nami nishuke afu nimpe kikaratasi nilichoandika namba yangu na jina langu.

Kweli tumefika kituo fulani akashuka, nami fasta nikashuka! Nikamfuata anakoelekea! Wanaume sisi kwa kweli! Basi tu. Nikampa kikaratasi akakataa, bembeleza akakataa.

Nimeshukia njiani kwa ajili yake lkn bado anakataa! Basi alikuwa na mkoba wake wa wazi, umenining'inia nikachomeka kikaratasi changu mle! Akasema unapoteza nguvu zako na muda wako bure tu, hiki nakichana soon.

Mi sikumjibu kitu, nikaanza kurudi kwenye kituo cha daladala tena, ili niendelee na Safari yangu. Nikiwa narudi, nilikuwa nageuka kuona kama anakichukua akichane, niliona kama hajajishughulisha nacho. Then, nageuka nakuta nae kageuka kunitizama. Huyooo, akapotea nami huyooo kwenye daladala upya, nakuanza Safari ya kuelekea kibaruani!

Day 1 nill, Day 2 nill, One week- nill,
2nd week- nill! Nikajua lishenzi lilichana! Msichana mzuri kama yule anakuaje na roho ya kikatili namna ile! Mi kuhangaika nae kote hajui kuwa nina upendo kwake jamani. Potelea mbali, kwani nin bhn! Basi nikaamini imeshakula kwangu.

Mungu si rikiboy nakumbuka ilikuwa siku ya Ijumaa, wiki ya nne, nikapokea meseji, mi M, TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU. Hahahahaha, Wanawake bhn! Sasa wew hutaki nikupigie, alafu unanitumia namba yako ya simu tena. Jamani, basi nikajua tu hapa tunda linaenda kuliwa!

Sikumjibu kitu, nilikaa tu kimya kama siku 2. Then, J3 nikamtumia ujumbe, nikamwambia rfk yangu kama ni mpenzi wa kuku karibu, mi niko hapa .....napoteza poteza muda! Ukiwa uko mbali chukua boda tu nitacover! Wakati mwema!

Alichukua kama nusu saa hivi kujibu, akanambia siko mbali maana nakaa jirani tu na maeneo tuliyoonania siku ile. Nipe one hour nitakujibu. Nikasema okay!

Hata dk 30 hazikufika, akanambia nimefika! Nikatoka nikamchukua hadi kwenye eneo fulani la mafichoficho hapo kwenye hicho kijiwe! Tukaita wa jikoni na na wa bar! Tukahudumiwa, hakuwa mnywaji wa pombe, mi pia! Tukala na kupiga stori nyingi nyingi tu. Zikiwemo mishe zetu na mahusiano. Unakaa na Nani, nimepanga pale tu. Nafanyia town, na mambo kibao. Mi pia nikampa hekaya zangu.

Baada ya kila kitu, kukamilika nikalipa, nikamwambia kwangu unajua ni nyuma ya hii bar tu. Haaa kumbe ni hapo tu. Twende upaone, hapana siku nyingine bn. Tukabishana pale mwishowe nikaja nae getho, saa 2 usiku hapo.

Tumefika getho, akaanza kunisema! Mmmh na wewe ona vitu ulivyopanga jamn. Nikamwambia tangu nimepanga hapa wew ndo mwanamke wa kwanza kuingia humu. Yaani moyo wangu sijui umekuaminije hivi. Tangu siku nimekuona moyo wangu ulinambia huyu ndiye mwenyewe. Nakupenda sana M.

Akaniangalia tu, nikamfuata kwa ajili ya kumkumbatia na kumbusu, akanambia subiri nikupangie basi getho lako kwanza! Maaana mmmh! Tukacheka, afu tukagonga! Alianza kwenye meza, then kitandani, akatoa shuka, akaanza kuliweka tena vizuri, ile anaweka miguu aanze kutandika, kigauni chake kile kifupi kikaacha mapaja wazi, na wala hakujali, mi nikapigwa shoti. Nilipanda kitandani nami ili tutandike nae! Nilimuita tu jina Mara moja, M! Abeee, akageuka kuniangalia! You are so beautiful! Thanks, huku akinangalia kwa upole na hekima.

Hapo ndo niliamua kumvutia kifuani kwangu na kuanza kumnyonya mate, akaachia shuka na kuanza kunipa ushirikiano. Nikambeba tukashuka nae chini tukasimama, tukiwa tunaangalizana, na kupapasana sana, shusha kwenye makalio yake ya wastani , nyonyana sana.

Akaanza kunifungua vifungo vya shati langu, na kuanza kuninyonya kifuani! Bila ajizi, akanisukuma kitandani, akafungua kishikizo na zipu ya suruali yangu na kujisogeza chini na kuanza kuninyonya uume! Nyonya weee, nikawa napiga piga miguu kama kuku ambaye hajachinjwa vizuri.

Then akapanda kifuani kwangu na kunisogezea maziwa yake yaliyotuna fresh, nikaanza kuyamung'unya kama embe dodo. Mung'unya, Mung'unya, Mara kadenda, then mara nikavuta chupi yake chini, akatoa miguu, kidole kikacheza na mfereji maringo, chokonoa wee, akaamua kuushika na kujipimia, sikuwa na zana ndani!

Akaikatikia sana, na kasauti ka kichinga! Ameikatia, nashangaa anatoka, akainama, nikaenda nyuma yake na shuguli ikaendelea! Peleka Moto, then mshindo Mkuu. Baadae akataka kuhamia kwangu, kabisa. Nikamkatalia katakata! Sema alikuwa anajiheshimu sana yule mdada, na mimi nilijikuta nampenda kweli as she was very royal.

KUNIACHA

Tutapika na kupakua hivi hadi lini mpenzi wangu. Turasimishe tafadhali! Mi bado M! After a year bila kuona mwelekeo wangu, akanambia baby sijui nitakusubiri mpaka lini! Nikawa sina Cha kujibu! Akaanza kulia, nakunambia baby kuna mtu amejitojeza anataka kunioa, na mm kikwazo ni wewe! Naomba unipe hatima yangu kwako.

M Mimi ukweli sijawa tayari kuoa saiv, kwani nini unakosa! Nikikuoa ni nini kitakuwa kipya zaidi ya hiki tunachokifanya? Huu ni uzinzi, alafu nataka kuzaa, na siwezi kukuzalia kama hujanioa, itakuwa ni aibu kwangu na familia! Kama hauko tayari niruhusu niolewe tu nakuomba.

Ukweli kwa wakati huo sikuwa na wazo la kuoa, nikamwambia, nitakujibu! Nikamkumbatia, tukaingia uwanjani na kuanza tena kupelekeana motrooo! Alivyoondoka, ikabidi tu nimtumie meseji ya kumruhusu. Hakunijibu kitu. Nikimpigia simu Sasa hapokei, hadi zikapita siku 3.

Akanitumia meseji kuwa nakushukru sana kwa upendo na maisha tuliyoshare wote. Milima ilikuwepo lkn siwezi kuihesabu, ulioniongoza vyema, nilitaka nikuchukie lakn nimetafakari na kugundua hakuna baya lolote katika jibu lako hili. Ni kwa ajili ya heshima yangu, familia yangu lkn na kwako ambaye umenituliza kwa muda wote tukiyokuwa pamoja. Ahsante na kwa kheri.

Baada ya kupokea hii meseji roho iliniuma Sana. Lkn tangu hapo sikuipata hiyo namba, nilpoenda kwake kesho yake, nikaambiwa kaondoka hapa jana jioni. Na kila kitu chake katoa na karudisha chumba. Yalikuwa ni maumivu makali ambayo sikuyategemea, lkn ndo M hayupo Tena na sina mawasiliano nae. Nilikuja kuonana nae Tunduru, 2019 kawa mzuri balaa! Yaani balaa, mme wake ana ofisi ya Madini huko.

Nawasilisha kwa uzuni sana!!

Ulivyokutana nae Tunduru Ulimla??
 

TEMBOPHD990

Member
Dec 23, 2018
8
75
KAKA TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU.

Niliamka asubuhi na mapema nikajiandaa kwenda kwenye kibarua changu ambacho kimsingi ni hands to mouth tu. Lakini nitafanyaje! HKL imeniacha na Visasili na Vigano tu, imeshindwa kuniongoza vyema kuufikia uchumi wa kuweka akiba.

Baada ya kumaliza kujiandaa, nilianza mwendo wa kuelekea kituo cha daladala ili nipate kujisogeza kibaruani. Na hapo ndipo nilipo muona binti mrefu, umbo wastani mwenye rangi nyeupe akielekea ninako elekea. Kwa namna alivyokuwa ameniacha ilikuwa ni ngumu kumfikia, maana alikuwa anatembea kwa Kasi, nikajua tu huyu ni wale form six waliopita JKT Mafinga!

Niliamua kupiga mluzi kama naimba wimbo wa Kwaresma. Nimekosaaa, nimekosaaa, nimekosa baba, nimekosaaa nihurumie...x2 (unaweza kuupiga mluzi kwa nguvu kidogo ili mtu aliye mbali nawe akusikie). Basi yule dada aligeuka na ghafla akaanza kupunguza spidi! Nafikir alihisi aibu mtoto wa kike kutembea kama yuko mchakamchaka shule ya msingi Busagami. Mi niliendelea na mluzi wangu, huko nikiongeza spidi ili niweze kumfikia kabla hatujaifikia lami na kupanda daladala.

Mara paaap, huyu hapa! Dada mambo? Poa! Wengine nyumbani? Hawajambo! Samahani, alisimama! Bila kusema lolote, nilimtazama usoni mpaka chini, afu jicho langu likaishia machoni mwake, hadi akanishangaa! Wew, umekuaj mbona unaniangalia hivo na kama umehamaki? Unanifahamu? Umetumwa? Yaani mpka nimeogopa!!

Nilimwita dada, akaitika bee! Nikampa mkono wangu, akasita then akanipa, nikamwambia wewe mzuri sana dada! Yaani ni mzuri! Afu tukaanza kutembea! Nikaguna!! Mmmmh! Mbona unaguna! Aliniuliza nikamwambia dada wewe, ni mzuri! Akasema mbona hata wewe ni mzuri, nikamwambia ahsante. Niseme tu ukweli umenigusa! Akanambia pole! Nikasema ahsante!

Ilibid nimwangalie tena kwa kumkazia macho, then akakwepesha! Nikamuuliza jina akanambia anaitwa M, mi nae nikamtajia la kwangu. Afu nikamwambia, M ni kweli tangu Mwaka wa 2015 umeanza nimeona Wanawake wengi wazuri, lakn ni kwenye TV tu.

Najiapiza kwa mbingu kwamba ana kwa ana wewe ndo mwanamke mzuri namba moja ambaye nimekutana nae tangu Mwaka umeanza! Akachekaaaa, afu akasema wanaume bwn! Mara tukaona daladala inakuja, nikamuomba namba akagoma! Omba akagoma. Basi daladala ikafika, tukapanda yeye akapata siti mbele mi nyuma kabisa!

Lakn akiwa mbele alikuwa anageuka kuniangalia afu akikuta nami namwangalia anarudisha uso mbele. Watu wakaanza kujaa, tukashindwa kuonana sasa. Nilijitahid kuchezesha shingo nimwone wapi, duuh! Hata akishuka labda nimuone dirishani lkn vinginevyo ni ngumu.

Tumefika sehemu wakashuka watu wengi kidogo, hapo nikaanza kumuona! Nilikuwa na kibegi changu, nikatoa note book na kalamu nikaandika namba yangu kwenye moja ya karatasi, then nikaichana ili atakaposhuka, nami nishuke afu nimpe kikaratasi nilichoandika namba yangu na jina langu.

Kweli tumefika kituo fulani akashuka, nami fasta nikashuka! Nikamfuata anakoelekea! Wanaume sisi kwa kweli! Basi tu. Nikampa kikaratasi akakataa, bembeleza akakataa.

Nimeshukia njiani kwa ajili yake lkn bado anakataa! Basi alikuwa na mkoba wake wa wazi, umenining'inia nikachomeka kikaratasi changu mle! Akasema unapoteza nguvu zako na muda wako bure tu, hiki nakichana soon.

Mi sikumjibu kitu, nikaanza kurudi kwenye kituo cha daladala tena, ili niendelee na Safari yangu. Nikiwa narudi, nilikuwa nageuka kuona kama anakichukua akichane, niliona kama hajajishughulisha nacho. Then, nageuka nakuta nae kageuka kunitizama. Huyooo, akapotea nami huyooo kwenye daladala upya, nakuanza Safari ya kuelekea kibaruani!

Day 1 nill, Day 2 nill, One week- nill,
2nd week- nill! Nikajua lishenzi lilichana! Msichana mzuri kama yule anakuaje na roho ya kikatili namna ile! Mi kuhangaika nae kote hajui kuwa nina upendo kwake jamani. Potelea mbali, kwani nin bhn! Basi nikaamini imeshakula kwangu.

Mungu si rikiboy nakumbuka ilikuwa siku ya Ijumaa, wiki ya nne, nikapokea meseji, mi M, TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU. Hahahahaha, Wanawake bhn! Sasa wew hutaki nikupigie, alafu unanitumia namba yako ya simu tena. Jamani, basi nikajua tu hapa tunda linaenda kuliwa!

Sikumjibu kitu, nilikaa tu kimya kama siku 2. Then, J3 nikamtumia ujumbe, nikamwambia rfk yangu kama ni mpenzi wa kuku karibu, mi niko hapa .....napoteza poteza muda! Ukiwa uko mbali chukua boda tu nitacover! Wakati mwema!

Alichukua kama nusu saa hivi kujibu, akanambia siko mbali maana nakaa jirani tu na maeneo tuliyoonania siku ile. Nipe one hour nitakujibu. Nikasema okay!

Hata dk 30 hazikufika, akanambia nimefika! Nikatoka nikamchukua hadi kwenye eneo fulani la mafichoficho hapo kwenye hicho kijiwe! Tukaita wa jikoni na na wa bar! Tukahudumiwa, hakuwa mnywaji wa pombe, mi pia! Tukala na kupiga stori nyingi nyingi tu. Zikiwemo mishe zetu na mahusiano. Unakaa na Nani, nimepanga pale tu. Nafanyia town, na mambo kibao. Mi pia nikampa hekaya zangu.

Baada ya kila kitu, kukamilika nikalipa, nikamwambia kwangu unajua ni nyuma ya hii bar tu. Haaa kumbe ni hapo tu. Twende upaone, hapana siku nyingine bn. Tukabishana pale mwishowe nikaja nae getho, saa 2 usiku hapo.

Tumefika getho, akaanza kunisema! Mmmh na wewe ona vitu ulivyopanga jamn. Nikamwambia tangu nimepanga hapa wew ndo mwanamke wa kwanza kuingia humu. Yaani moyo wangu sijui umekuaminije hivi. Tangu siku nimekuona moyo wangu ulinambia huyu ndiye mwenyewe. Nakupenda sana M.

Akaniangalia tu, nikamfuata kwa ajili ya kumkumbatia na kumbusu, akanambia subiri nikupangie basi getho lako kwanza! Maaana mmmh! Tukacheka, afu tukagonga! Alianza kwenye meza, then kitandani, akatoa shuka, akaanza kuliweka tena vizuri, ile anaweka miguu aanze kutandika, kigauni chake kile kifupi kikaacha mapaja wazi, na wala hakujali, mi nikapigwa shoti. Nilipanda kitandani nami ili tutandike nae! Nilimuita tu jina Mara moja, M! Abeee, akageuka kuniangalia! You are so beautiful! Thanks, huku akinangalia kwa upole na hekima.

Hapo ndo niliamua kumvutia kifuani kwangu na kuanza kumnyonya mate, akaachia shuka na kuanza kunipa ushirikiano. Nikambeba tukashuka nae chini tukasimama, tukiwa tunaangalizana, na kupapasana sana, shusha kwenye makalio yake ya wastani , nyonyana sana.

Akaanza kunifungua vifungo vya shati langu, na kuanza kuninyonya kifuani! Bila ajizi, akanisukuma kitandani, akafungua kishikizo na zipu ya suruali yangu na kujisogeza chini na kuanza kuninyonya uume! Nyonya weee, nikawa napiga piga miguu kama kuku ambaye hajachinjwa vizuri.

Then akapanda kifuani kwangu na kunisogezea maziwa yake yaliyotuna fresh, nikaanza kuyamung'unya kama embe dodo. Mung'unya, Mung'unya, Mara kadenda, then mara nikavuta chupi yake chini, akatoa miguu, kidole kikacheza na mfereji maringo, chokonoa wee, akaamua kuushika na kujipimia, sikuwa na zana ndani!

Akaikatikia sana, na kasauti ka kichinga! Ameikatia, nashangaa anatoka, akainama, nikaenda nyuma yake na shuguli ikaendelea! Peleka Moto, then mshindo Mkuu. Baadae akataka kuhamia kwangu, kabisa. Nikamkatalia katakata! Sema alikuwa anajiheshimu sana yule mdada, na mimi nilijikuta nampenda kweli as she was very royal.

KUNIACHA

Tutapika na kupakua hivi hadi lini mpenzi wangu. Turasimishe tafadhali! Mi bado M! After a year bila kuona mwelekeo wangu, akanambia baby sijui nitakusubiri mpaka lini! Nikawa sina Cha kujibu! Akaanza kulia, nakunambia baby kuna mtu amejitojeza anataka kunioa, na mm kikwazo ni wewe! Naomba unipe hatima yangu kwako.

M Mimi ukweli sijawa tayari kuoa saiv, kwani nini unakosa! Nikikuoa ni nini kitakuwa kipya zaidi ya hiki tunachokifanya? Huu ni uzinzi, alafu nataka kuzaa, na siwezi kukuzalia kama hujanioa, itakuwa ni aibu kwangu na familia! Kama hauko tayari niruhusu niolewe tu nakuomba.

Ukweli kwa wakati huo sikuwa na wazo la kuoa, nikamwambia, nitakujibu! Nikamkumbatia, tukaingia uwanjani na kuanza tena kupelekeana motrooo! Alivyoondoka, ikabidi tu nimtumie meseji ya kumruhusu. Hakunijibu kitu. Nikimpigia simu Sasa hapokei, hadi zikapita siku 3.

Akanitumia meseji kuwa nakushukru sana kwa upendo na maisha tuliyoshare wote. Milima ilikuwepo lkn siwezi kuihesabu, ulioniongoza vyema, nilitaka nikuchukie lakn nimetafakari na kugundua hakuna baya lolote katika jibu lako hili. Ni kwa ajili ya heshima yangu, familia yangu lkn na kwako ambaye umenituliza kwa muda wote tukiyokuwa pamoja. Ahsante na kwa kheri.

Baada ya kupokea hii meseji roho iliniuma Sana. Lkn tangu hapo sikuipata hiyo namba, nilpoenda kwake kesho yake, nikaambiwa kaondoka hapa jana jioni. Na kila kitu chake katoa na karudisha chumba. Yalikuwa ni maumivu makali ambayo sikuyategemea, lkn ndo M hayupo Tena na sina mawasiliano nae. Nilikuja kuonana nae Tunduru, 2019 kawa mzuri balaa! Yaani balaa, mme wake ana ofisi ya Madini huko.

Nawasilisha kwa uzuni sana!!
Oyaaaa nipo tunduru pia ujue.....
 

TEMBOPHD990

Member
Dec 23, 2018
8
75
KAKA TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU.

Niliamka asubuhi na mapema nikajiandaa kwenda kwenye kibarua changu ambacho kimsingi ni hands to mouth tu. Lakini nitafanyaje! HKL imeniacha na Visasili na Vigano tu, imeshindwa kuniongoza vyema kuufikia uchumi wa kuweka akiba.

Baada ya kumaliza kujiandaa, nilianza mwendo wa kuelekea kituo cha daladala ili nipate kujisogeza kibaruani. Na hapo ndipo nilipo muona binti mrefu, umbo wastani mwenye rangi nyeupe akielekea ninako elekea. Kwa namna alivyokuwa ameniacha ilikuwa ni ngumu kumfikia, maana alikuwa anatembea kwa Kasi, nikajua tu huyu ni wale form six waliopita JKT Mafinga!

Niliamua kupiga mluzi kama naimba wimbo wa Kwaresma. Nimekosaaa, nimekosaaa, nimekosa baba, nimekosaaa nihurumie...x2 (unaweza kuupiga mluzi kwa nguvu kidogo ili mtu aliye mbali nawe akusikie). Basi yule dada aligeuka na ghafla akaanza kupunguza spidi! Nafikir alihisi aibu mtoto wa kike kutembea kama yuko mchakamchaka shule ya msingi Busagami. Mi niliendelea na mluzi wangu, huko nikiongeza spidi ili niweze kumfikia kabla hatujaifikia lami na kupanda daladala.

Mara paaap, huyu hapa! Dada mambo? Poa! Wengine nyumbani? Hawajambo! Samahani, alisimama! Bila kusema lolote, nilimtazama usoni mpaka chini, afu jicho langu likaishia machoni mwake, hadi akanishangaa! Wew, umekuaj mbona unaniangalia hivo na kama umehamaki? Unanifahamu? Umetumwa? Yaani mpka nimeogopa!!

Nilimwita dada, akaitika bee! Nikampa mkono wangu, akasita then akanipa, nikamwambia wewe mzuri sana dada! Yaani ni mzuri! Afu tukaanza kutembea! Nikaguna!! Mmmmh! Mbona unaguna! Aliniuliza nikamwambia dada wewe, ni mzuri! Akasema mbona hata wewe ni mzuri, nikamwambia ahsante. Niseme tu ukweli umenigusa! Akanambia pole! Nikasema ahsante!

Ilibid nimwangalie tena kwa kumkazia macho, then akakwepesha! Nikamuuliza jina akanambia anaitwa M, mi nae nikamtajia la kwangu. Afu nikamwambia, M ni kweli tangu Mwaka wa 2015 umeanza nimeona Wanawake wengi wazuri, lakn ni kwenye TV tu.

Najiapiza kwa mbingu kwamba ana kwa ana wewe ndo mwanamke mzuri namba moja ambaye nimekutana nae tangu Mwaka umeanza! Akachekaaaa, afu akasema wanaume bwn! Mara tukaona daladala inakuja, nikamuomba namba akagoma! Omba akagoma. Basi daladala ikafika, tukapanda yeye akapata siti mbele mi nyuma kabisa!

Lakn akiwa mbele alikuwa anageuka kuniangalia afu akikuta nami namwangalia anarudisha uso mbele. Watu wakaanza kujaa, tukashindwa kuonana sasa. Nilijitahid kuchezesha shingo nimwone wapi, duuh! Hata akishuka labda nimuone dirishani lkn vinginevyo ni ngumu.

Tumefika sehemu wakashuka watu wengi kidogo, hapo nikaanza kumuona! Nilikuwa na kibegi changu, nikatoa note book na kalamu nikaandika namba yangu kwenye moja ya karatasi, then nikaichana ili atakaposhuka, nami nishuke afu nimpe kikaratasi nilichoandika namba yangu na jina langu.

Kweli tumefika kituo fulani akashuka, nami fasta nikashuka! Nikamfuata anakoelekea! Wanaume sisi kwa kweli! Basi tu. Nikampa kikaratasi akakataa, bembeleza akakataa.

Nimeshukia njiani kwa ajili yake lkn bado anakataa! Basi alikuwa na mkoba wake wa wazi, umenining'inia nikachomeka kikaratasi changu mle! Akasema unapoteza nguvu zako na muda wako bure tu, hiki nakichana soon.

Mi sikumjibu kitu, nikaanza kurudi kwenye kituo cha daladala tena, ili niendelee na Safari yangu. Nikiwa narudi, nilikuwa nageuka kuona kama anakichukua akichane, niliona kama hajajishughulisha nacho. Then, nageuka nakuta nae kageuka kunitizama. Huyooo, akapotea nami huyooo kwenye daladala upya, nakuanza Safari ya kuelekea kibaruani!

Day 1 nill, Day 2 nill, One week- nill,
2nd week- nill! Nikajua lishenzi lilichana! Msichana mzuri kama yule anakuaje na roho ya kikatili namna ile! Mi kuhangaika nae kote hajui kuwa nina upendo kwake jamani. Potelea mbali, kwani nin bhn! Basi nikaamini imeshakula kwangu.

Mungu si rikiboy nakumbuka ilikuwa siku ya Ijumaa, wiki ya nne, nikapokea meseji, mi M, TAFADHALI NAOMBA USINIPIGIE SIMU. Hahahahaha, Wanawake bhn! Sasa wew hutaki nikupigie, alafu unanitumia namba yako ya simu tena. Jamani, basi nikajua tu hapa tunda linaenda kuliwa!

Sikumjibu kitu, nilikaa tu kimya kama siku 2. Then, J3 nikamtumia ujumbe, nikamwambia rfk yangu kama ni mpenzi wa kuku karibu, mi niko hapa .....napoteza poteza muda! Ukiwa uko mbali chukua boda tu nitacover! Wakati mwema!

Alichukua kama nusu saa hivi kujibu, akanambia siko mbali maana nakaa jirani tu na maeneo tuliyoonania siku ile. Nipe one hour nitakujibu. Nikasema okay!

Hata dk 30 hazikufika, akanambia nimefika! Nikatoka nikamchukua hadi kwenye eneo fulani la mafichoficho hapo kwenye hicho kijiwe! Tukaita wa jikoni na na wa bar! Tukahudumiwa, hakuwa mnywaji wa pombe, mi pia! Tukala na kupiga stori nyingi nyingi tu. Zikiwemo mishe zetu na mahusiano. Unakaa na Nani, nimepanga pale tu. Nafanyia town, na mambo kibao. Mi pia nikampa hekaya zangu.

Baada ya kila kitu, kukamilika nikalipa, nikamwambia kwangu unajua ni nyuma ya hii bar tu. Haaa kumbe ni hapo tu. Twende upaone, hapana siku nyingine bn. Tukabishana pale mwishowe nikaja nae getho, saa 2 usiku hapo.

Tumefika getho, akaanza kunisema! Mmmh na wewe ona vitu ulivyopanga jamn. Nikamwambia tangu nimepanga hapa wew ndo mwanamke wa kwanza kuingia humu. Yaani moyo wangu sijui umekuaminije hivi. Tangu siku nimekuona moyo wangu ulinambia huyu ndiye mwenyewe. Nakupenda sana M.

Akaniangalia tu, nikamfuata kwa ajili ya kumkumbatia na kumbusu, akanambia subiri nikupangie basi getho lako kwanza! Maaana mmmh! Tukacheka, afu tukagonga! Alianza kwenye meza, then kitandani, akatoa shuka, akaanza kuliweka tena vizuri, ile anaweka miguu aanze kutandika, kigauni chake kile kifupi kikaacha mapaja wazi, na wala hakujali, mi nikapigwa shoti. Nilipanda kitandani nami ili tutandike nae! Nilimuita tu jina Mara moja, M! Abeee, akageuka kuniangalia! You are so beautiful! Thanks, huku akinangalia kwa upole na hekima.

Hapo ndo niliamua kumvutia kifuani kwangu na kuanza kumnyonya mate, akaachia shuka na kuanza kunipa ushirikiano. Nikambeba tukashuka nae chini tukasimama, tukiwa tunaangalizana, na kupapasana sana, shusha kwenye makalio yake ya wastani , nyonyana sana.

Akaanza kunifungua vifungo vya shati langu, na kuanza kuninyonya kifuani! Bila ajizi, akanisukuma kitandani, akafungua kishikizo na zipu ya suruali yangu na kujisogeza chini na kuanza kuninyonya uume! Nyonya weee, nikawa napiga piga miguu kama kuku ambaye hajachinjwa vizuri.

Then akapanda kifuani kwangu na kunisogezea maziwa yake yaliyotuna fresh, nikaanza kuyamung'unya kama embe dodo. Mung'unya, Mung'unya, Mara kadenda, then mara nikavuta chupi yake chini, akatoa miguu, kidole kikacheza na mfereji maringo, chokonoa wee, akaamua kuushika na kujipimia, sikuwa na zana ndani!

Akaikatikia sana, na kasauti ka kichinga! Ameikatia, nashangaa anatoka, akainama, nikaenda nyuma yake na shuguli ikaendelea! Peleka Moto, then mshindo Mkuu. Baadae akataka kuhamia kwangu, kabisa. Nikamkatalia katakata! Sema alikuwa anajiheshimu sana yule mdada, na mimi nilijikuta nampenda kweli as she was very royal.

KUNIACHA

Tutapika na kupakua hivi hadi lini mpenzi wangu. Turasimishe tafadhali! Mi bado M! After a year bila kuona mwelekeo wangu, akanambia baby sijui nitakusubiri mpaka lini! Nikawa sina Cha kujibu! Akaanza kulia, nakunambia baby kuna mtu amejitojeza anataka kunioa, na mm kikwazo ni wewe! Naomba unipe hatima yangu kwako.

M Mimi ukweli sijawa tayari kuoa saiv, kwani nini unakosa! Nikikuoa ni nini kitakuwa kipya zaidi ya hiki tunachokifanya? Huu ni uzinzi, alafu nataka kuzaa, na siwezi kukuzalia kama hujanioa, itakuwa ni aibu kwangu na familia! Kama hauko tayari niruhusu niolewe tu nakuomba.

Ukweli kwa wakati huo sikuwa na wazo la kuoa, nikamwambia, nitakujibu! Nikamkumbatia, tukaingia uwanjani na kuanza tena kupelekeana motrooo! Alivyoondoka, ikabidi tu nimtumie meseji ya kumruhusu. Hakunijibu kitu. Nikimpigia simu Sasa hapokei, hadi zikapita siku 3.

Akanitumia meseji kuwa nakushukru sana kwa upendo na maisha tuliyoshare wote. Milima ilikuwepo lkn siwezi kuihesabu, ulioniongoza vyema, nilitaka nikuchukie lakn nimetafakari na kugundua hakuna baya lolote katika jibu lako hili. Ni kwa ajili ya heshima yangu, familia yangu lkn na kwako ambaye umenituliza kwa muda wote tukiyokuwa pamoja. Ahsante na kwa kheri.

Baada ya kupokea hii meseji roho iliniuma Sana. Lkn tangu hapo sikuipata hiyo namba, nilpoenda kwake kesho yake, nikaambiwa kaondoka hapa jana jioni. Na kila kitu chake katoa na karudisha chumba. Yalikuwa ni maumivu makali ambayo sikuyategemea, lkn ndo M hayupo Tena na sina mawasiliano nae. Nilikuja kuonana nae Tunduru, 2019 kawa mzuri balaa! Yaani balaa, mme wake ana ofisi ya Madini huko.

Nawasilisha kwa uzuni sana!!
Oyaaaa nipo tunduru pia ujue.....
 

jeneralikevin

Member
Jun 24, 2020
44
95
I'm doing a simple pilot survey (questionnaire)
At ur free time may u participate by answering the questions.

It's a 2 minutes short Questionnaire form.

I would much Appreciate your participation.

Please share with your friends


Or

 

jeneralikevin

Member
Jun 24, 2020
44
95
I'm doing a simple pilot survey (questionnaire)
At ur free time may u participate by answering the questions.

It's a 2 minutes short Questionnaire form.

I would much Appreciate your participation.

Please share with your friends


Or

It's a google questionnaire form.

Your Opinion is highly valued.
 

keisangora

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
2,654
2,000
It's a google questionnaire form.

Your Opinion is highly valued.
Mkuu mie nimekujibia. Ivi hii Prep nimeshaisikia kwa mbali Kama ni kificho saanaa kuwa unameza afu ndo una enda kula mzigo bila kuambukizwa.unakuwa free kwa HIV+ infection.
Iyo pep nishawahi pewa pale udsm Kuna binti nilimla pale pembeni ya block A afu classmates zake no roommates zangu.
Baadaye dogo akaniambia kuwa bro yaani unaona pale umefika eti. Akanitonya kuwa huyo demu huwa anawambiaga yaani bila ya kupata dozi halali.
Sema kilichokuwa kinanisaidia zile tachi mpaka huku down mlenda so nazimisha Sana.
Mpaka zile kitchen ama dining room pale block F la Master nnikisoma zangu mpaka usiku nikichoka naita mbususu nakula naenda kulala zangu.
Uwanja wa basket walokole wanasali mbususu imenikalia juu.
Ila jamani life la bibo hostel I enjoyed a lot mpaka huwa nawaza nikapiga postgraduate.
Duu Ila maisha bana ni mbususu basi.ukiwa na hela afu ukanyimwa mbususu Nina Iman utaukataa utajiri we ako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom