Ulichotegemea ndicho ulichokikuta ndani ya ndoa yako?

Ulichotegemea ndicho ulichokikuta ndani ya ndoa yako?

I agree with you, mazingira na watu yana influence kubwa sana kumbadili mtu tabia ila pia inategemea na akili za mtu. Kama mtu wa kushikiwa akili basi jua hawezi kuwa reliable patner.

Hili unatakiwa ulisome mapema sana kipindi cha uchumba.
Aisee kukaa kwenye uchumba ni stress tupu vuta weka ndani mengne yatajiset mbele kwa mbele kama ccm, tatzo ni mazoea tu ila kiukweli mazingira yanabadilisha watu aisee.

Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 
Na wewe kwa nini ukaoe slay queen: hukutuona wife materials wenye sura za wajomba zetu (kidding)

Bana, sio kila mwanamke mwenye kalio na sura hajitambui; msitutie moyo sana wenye shape na sura zetu personal
Hahahah hayo maisha ya kukosa kumuelewesha slay queen mwenye tako na sura ya kutokea outing ambaye yeye mda wote anataka awe kajiremba ni kipengele.

Mi naona cha msingi mwanamke wako awe halisi tu. Mwanamke ambaye hana huruma na wewe mapema tu ni kumkataa. Nikisemaga mwanamke anatakiwa ajitoe kwako pia sio akutegemee umpege kila wakati anapokea tu naonekanaga chizi humu.

Mwanamke mbinafsi hata umpe dunia siku ukiwa huna shinkumi atakuletea dharau tu!
 
Na wewe kwa nini ukaoe slay queen: hukutuona wife materials wenye sura za wajomba zetu (kidding)

Bana, sio kila mwanamke mwenye kalio na sura hajitambui; msitutie moyo sana wenye shape na sura zetu personal
Hahahahah nyie ndio wazuri bana guu guu sura tutatumia mekapu! Unakuta bwege anaenda kumlipia mahari mtu kama officiallyn halafu anategemea akifulia yule mtoto aanze kukaanga mandazi 😂
 
wakitoka nje kwenda kazini au kanisani utawakuta wanashikana mikono kumbe wakiwa nyumbani usiku kila mtu na chumba chake au kitanda chake tofauti wengine wanalala mzungu wa nne
Hamna watu wanafiki kama wanandoa mbele ya watoto na mbele ya jamii kwa ujumla.[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hahahah kwa hiyo daily itabidi tuwe tunajikandika make up eeh?
Hahahahah nyie ndio wazuri bana guu guu sura tutatumia mekapu! Unakuta bwege anaenda kumlipia mahari mtu kama officiallyn halafu anategemea akifulia yule mtoto aanze kukaanga mandazi [emoji23]
 
Ki ukweli hakuna ndoa isiyo na changamoto hata ile ya kiongozi wa kiroho wa juu kabisa unae mheshimu ina changamoto zake,nyingine ukisimuliwa utaachwa na hamaki,kitakacho wafanya mdumu ni msingi uliowaunganisha huo ndio utakaoamua mdumu kwa muda gani pindi changamoto zitakapojitokeza,zaidi inatakiwa kuchagua/kuamua kuwa na furaha hata kama kuna kipindi mnachopitia hakiruhusu furaha na amani.
 
Hahahah kwa hiyo daily itabidi tuwe tunajikandika make up eeh?
Hahaha kwa wewe mie sihitaji ujiharibu na mekapu. Nataka kula chakula cha asili tu! No additives kabisa. Nipate kale kaarufu nechurol ka jikoni 😂
 
Ki ukweli hakuna ndoa isiyo na changamoto hata ile ya kiongozi wa kiroho wa juu kabisa unae mheshimu,kitakacho wafanya mdumu ni msingi uliowaunganisha huo ndio utakaoamua mdumu kwa muda gani pindi changamoto zitakapojitokeza,zaidi inatakiwa kuchagua/kuamua kuwa na furaha hata kama kuna kipindi mnachopitia hakiruhusu furaha na amani.
Mkuu hakuna watu hawana utulivu kama wanawake hasa changamoto zikijitokeza anaweza kuwaza mara 2 yako yani. Anakuwa na mawazo sana na stress yani usiombe stress zimpeleke kwenye ukurasa wa lawama 😂😂😂
 
Ndoa ni tamu saaanaaa, nikiwa mkubwa nitaolewa Tena

Shida tu ikiwa umeolewa/umeoa mtu ambaye mna mitazamo tofauti...

Hapo ndio Hakuna rangi hutaona

Kwenye ndoa naamini katika upendo, amani,kusameheana, kuvumiliana na masikilizano , hivi vikikosekana hata mtu awe anapesa kiasi gani ndoa lazima ishindikane.....

Ndoa ni tamu jamani tuache masihara
Mkuu ujaolewa alafu unasema ndoa ni tamu? Umejuaje sasa.

Ukiingia na haya mawazo kwenye ndoa na ukaenda pakuta pako tofauti si kesho yake utakusanya kilichochako utimke wewe.
 
Was mtaani sindio hao hao ambao wanaleta ushuhuda hapa .. na wengine ndio hao hao wanaoishia kuchinjana na Kuna wengine wanaishi kwa furaha mpaka mauti Yao ... Inshort ndoa Ni kitu fulani complicated sana ... ukitaka Kuoa jiandae kutokuwa na furaha ya kudumu
Hahahahahah jamiii forum bwana raha sana
 
Mkuu ujaolewa alafu unasema ndoa ni tamu? Umejuaje sasa.

Ukiingia na haya mawazo kwenye ndoa na ukaenda pakuta pako tofauti si kesho yake utakusanya kilichochako utimke wewe.
Mkuu hujasoma hapo juu mwanzo kabisa....

Kama masikilizano na upendo Hakuna naondoka saa kumi na mbili hata Kama kanioa Tajiri wa dunia
 
Mkuu hujasoma hapo juu mwanzo kabisa....

Kama masikilizano na upendo Hakuna naondoka saa kumi na mbili hata Kama kanioa Tajiri wa dunia
[emoji1787][emoji1787]sawa mkuu
 
  • Thanks
Reactions: Luv
Kunakomenti moja mdau mmoja kwenye uzi fulani alisema kuwa ndoa ni TAASISI. Nadhani wengi hawalijui hili.
 
Back
Top Bottom