Ulichotegemea ndicho ulichokikuta ndani ya ndoa yako?

Ulichotegemea ndicho ulichokikuta ndani ya ndoa yako?

Unashauri watu wasiingie na matokeo mkononi au sio😂😂😂😂
Mkuu ujaolewa alafu unasema ndoa ni tamu? Umejuaje sasa.

Ukiingia na haya mawazo kwenye ndoa na ukaenda pakuta pako tofauti si kesho yake utakusanya kilichochako utimke wewe.
 
Kabla sijaanza kusoma comments
Je hayo aliyoyategemea bibiharusi wako
Kwa jinsi unavyo miona ameyapata?
 
Dah, pole sana mkuu...Kimsingi ndoa inataka utulivu sana wa akili esp. kwenye kipengele cha kuchagua mwenza wa maisha.

Hali ni mbaya sana esp. kwa watu ambao wanaanzia juu kimaisha. Wale ambao wanaoa wakiwa blessed na kila kitu esp. wakiwa na uchumi imara.

Ni ngumu sana kupata mwanamke mwenye tabia zake halisi. Wengi huangukia kwa wasanii ambao wanapenda pesa tu na maisha yako mazuri. Kuwajua sio jambo jepesi sababu atakuonesha upendo 100% na manjojo yote sababu ya uhakika upo ila psychologically unakuta huyu sio mke wa kuoa.

Atakupa furaha as long as kilichomvutia kwako kikiwepo ila maisha hayako hivyo sasa. Life is very dynamic...Unaweza ukawa na maisha mazuri leo baada ya miaka miwili ukawa kibarua unasaidia fundi kupandisha zege ghorofani. Una watoto majukumu yanakuelemea na mke amekubadilikia completely anakutesa na kauli za shombo na usaliti juu.

Dah hadi moyo umeuma yani[emoji18] maisha hayaaa!!
 
Yaani we jamaa umemaliza,siongezi neno
Ndoa ni security kwa mwanamke.

Mwanamke ana hofu ya maisha hadi pale ajapoolewa, akiolewa tu basi ni uhakika na anashusha pumzi.

Mwanamme anapooa ndo hofu ya maisha inaanza, yeye ndo atajua familia inaishi vipi wakati huo na hata baada ya 'yeye' kufa!

“Tujengee nyumba, kuna leo na kesho... ukifa nisihangaike na wanangu”!!
 
Hahahah hayo maisha ya kukosa kumuelewesha slay queen mwenye tako na sura ya kutokea outing ambaye yeye mda wote anataka awe kajiremba ni kipengele.

Mi naona cha msingi mwanamke wako awe halisi tu. Mwanamke ambaye hana huruma na wewe mapema tu ni kumkataa. Nikisemaga mwanamke anatakiwa ajitoe kwako pia sio akutegemee umpege kila wakati anapokea tu naonekanaga chizi humu.

Mwanamke mbinafsi hata umpe dunia siku ukiwa huna shinkumi atakuletea dharau tu!
kumbe ulimuona ni slay queen na ww ukaweka ndani ukalipenda takole bas lazima upambane na hali yako

maisha ni kusaidiana mimi binafs siwez mtegemea hubby kila jambo hatoweza
 
Ndugu yangu unafikiri kukaa kwenye uchumba muda mrefu ndiyo guarantee ya kudumu kwa ndoa kwa sababu mnakuwa mmefahamiana tabia vizuri? Watu wanabadilishwa na watu, mazingira na vile vinavyolisha akili zetu
Hii kitu mimi nawaambiaga sana watu, na huhitaji kuipitia kwanza ndio uelewe. Ni kujifunza kwa waliotangulia tu maana ndoa na mahusiano yao ni kitabu cha kujifunzia kwa ambao hawajaoa bado.

I have a brother, happily married for 18 years now, ila kwenye uchumba alichukua kama miezi 3 akaoa, mpaka watu walikua wanamwambia mbona ghafla sana. Ila wapo wamekaa for 5 years kwa mahusiano na walipooana tu ndoa ikakaa mwaka ikavunjika.

Uchumba hausaidii chochote katika kudumu kwa ndoa.
 
kumbe ulimuona ni slay queen na ww ukaweka ndani ukalipenda takole bas lazima upambane na hali yako

maisha ni kusaidiana mimi binafs siwez mtegemea hubby kila jambo hatoweza
wewe unajitambua, wenzio wanasema mwanamke lazma ahudumiwe kisha wanabandika makucha na kujipodoa ili wapost snapchat
 
Asalam alaykum mabibi na mabwana, poleni kwa majukumu ya kazi za kila siku na kulea watoto.

Je, wewe ni mke au mume?

Je, umeoa au kuolewa?

Ndoa yako bado ina Furaha na amani?

Unaishi vile ulivyotegemea kalba ya ndoa?

Haya ni baadhi ya maswali muhimu kujiuliza ikiwa upo ndani ya ndoa. December 12 mwaka uliopita tulipeleka barua ya posa kwa familia fulani hukoo Sinza sasa wakati tunarudi mtu niliengozana nae akaniambia hivi.

Wanawake wengi wanategemea kupata raha ndani ya ndoa zao. Ikiwa imetokea tofauti hapo kuna uwezekano mkubwa sana WA ndoa kuyumba au kuachana kabisaaaaa.

Siku moja nikamuuliza Bi harusi wangu mtarajiwa unagemea nini ndani ya ndoa yako? Akanijibu, AMANI, FURAHA, KUSIKILIZANA NA UPENDO. Kiufupi nilifarijika sana kwa majibu haya.

Swali linakuja, Je watu wote wanaishi vile walivyotegemea ndani ya ndoa zao?

Kuna changamoto, ila yote kheri
 
Na wewe kwa nini ukaoe slay queen: hukutuona wife materials wenye sura za wajomba zetu (kidding)

Bana, sio kila mwanamke mwenye kalio na sura hajitambui; msitutie moyo sana wenye shape na sura zetu personal
[emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2089][emoji2089]
 
Back
Top Bottom