Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,806
- 95,699
Mwenzako kasema huwa mnalazimishwa na wanawakeIli kutengeneza familia na heshima kama mwanaume.
#MaendeleoHayanaChama
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Mwenzako kasema huwa mnalazimishwa na wanawakeIli kutengeneza familia na heshima kama mwanaume.
#MaendeleoHayanaChama
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Hili nakubaliana nalo kwa asilimia mia mojaHakuna kiumbe stressful kama mwanamke.. ukishampatia ndoa ndio umempa nafasi ya kuonyesha makucha yake.. zile jeuri.. viburi alizo zificha ndio utaanza kuziona. Nakwambia hakuna rangi utaacha kuiona hasa ukikosa pesa.
#MaendeleoHayanaChama
Hii ipo tofauti na mtazamo wangu, mwanaume akitangulia kufa wanaokuja kusumbua NI ndugu WA mume,Tatizo Kubwa la ndoa ni sheria ya ndoa hasa kwa mali, ikiwa sheria itakuwa wazi kutenganisha mali za wanandoa kabla na baada ya kuoana, ndoa zitadumu, wanawake wengi wamekua waviziaji kwenye eneo hilo, bila kujua mazara yake, asilimia kubwa wanawake wanaanzisha vurugu kwenye ndoa kwa jailli hio, na jamii bila kutambua hilo wanawatetea bila kufanya Utafiti wa chanzo cha migogoro kwenye ndoa. Angalia Mwanaume akitangulia kufa migogoro inaanza kwenye familia, ila mwanamke akitangulia kufa hakuna shida, hapo unaweza kutambua, wanawake kwa asilimia kubwa ndio chanzo cha migogoro.
Kama walishikiwa bunduki sawa..ila mi naamini wengi tunaingia kwa kuridhia tambua mwanaume hua anaingia kwenye ndoa akiona yuko tayari kuingia na mwanamke anaingi kwa sababu nyingi sana zinzomzunguka..na nyingi ni shinikizo la nje.Mwenzako kasema huwa mnalazimishwa na wanawake
Acha tu mkuu..hawa viumbe usipoa amua kukaza watakusumbua sana.Hili nakubaliana nalo kwa asilimia mia moja
Najuta maisha yangu yote, siongezi neno hapa.
Mkuu you said it all ... Lakini nilikuwa nakuomba siku utelee kisa kamili kinacho husu ndoa yako ..walau sisi wengine tupate Cha kujifunza
Natanguliza shukurani
Kiukweli maisha ya ndoa ni vaisi vesa, unategemea furaha ukiwa nje ukioa au kuolewa furaha ni uamue iwepo, ukubali kudhalilika, ukabali kejeli hasa kama pesa imeyumba, lakini yote yanawezekana. Niliwahi mfungulia mke wangu biashara ya m15 mi nikabaki natafuta vibarua vya kawaida, dharau zilianza hadi kufikia kuchit hapo tukiwa na watoto wawil, Nilivumilia kwa sababu ya watoto ila majuzi maji yamenifika pabaya nimeamua kuwa bachela.
So ushauri wangu tegemea yote, hakuna kiumbe dhaifu duniani kama mwanamke, hata umpe roho yako haridhiki, kama nilivyosema awali furaha ni uchague, upokee madhaifu yote yatakayotokea kwenye ndoa ikiwa ni kuvumilia usaliti, kuvumilia viburi, kuvumilia kejeli, kuvumilia kila aina ya uchafu maana mtu anapoingia kwenye ndoa anajua kila kitu amemaliza kwa kuwa anajua atakuwa happy, atakula kila aina ya raha, out nyingi, sex kibao, picnic za kutosha.
Wasijue ukiwa ndani majukumu yanaongezeka, unaweza uhamishwe kibarua uende Bukoba na we uliishi Dar, muda huo watoto wapo shule mama yao nae ana kibarua hapo ndo tutaomba Mungu asimamie ndoa maana uvumilivu wa mwanamke kwa tendo la ndoa ikizidi miezi mitatu bahati, so karibu ndoa ni kamari, sorry kwa uandishi usiopangilika, nawasilisha.
Hivi uchumba tu unapokuwa na migogoro kila baada ya siku kadhaa au wiki kadhaa, kweli kwenye ndoa itakuwaje?Was mtaani sindio hao hao ambao wanaleta ushuhuda hapa .. na wengine ndio hao hao wanaoishia kuchinjana na Kuna wengine wanaishi kwa furaha mpaka mauti Yao ... Inshort ndoa Ni kitu fulani complicated sana ... ukitaka Kuoa jiandae kutokuwa na furaha ya kudumu
Imagine [emoji16][emoji16][emoji16]Hivi uchumba tu unapokuwa na migogoro kila baada ya siku kadhaa au wiki kadhaa, kweli kwenye ndoa itakuwaje?
Namuelewa, Kuna ambayo hayarekebishikiKwa nini ujute maisha yako yote? Huwezi kurekebisha makosa tena?
[emoji3][emoji3] tangulia kwanza wewe ??We Mzee uoe Aisee,
Mambo ya ndoani hatujadili hadharani!
Mkuu ki ukweli umenichekesha sana, kwamba ndoa ni kamari [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kiukweli maisha ya ndoa ni vaisi vesa, unategemea furaha ukiwa nje ukioa au kuolewa furaha ni uamue iwepo, ukubali kudhalilika, ukabali kejeli hasa kama pesa imeyumba, lakini yote yanawezekana. Niliwahi mfungulia mke wangu biashara ya m15 mi nikabaki natafuta vibarua vya kawaida, dharau zilianza hadi kufikia kuchit hapo tukiwa na watoto wawil, Nilivumilia kwa sababu ya watoto ila majuzi maji yamenifika pabaya nimeamua kuwa bachela.
So ushauri wangu tegemea yote, hakuna kiumbe dhaifu duniani kama mwanamke, hata umpe roho yako haridhiki, kama nilivyosema awali furaha ni uchague, upokee madhaifu yote yatakayotokea kwenye ndoa ikiwa ni kuvumilia usaliti, kuvumilia viburi, kuvumilia kejeli, kuvumilia kila aina ya uchafu maana mtu anapoingia kwenye ndoa anajua kila kitu amemaliza kwa kuwa anajua atakuwa happy, atakula kila aina ya raha, out nyingi, sex kibao, picnic za kutosha.
Wasijue ukiwa ndani majukumu yanaongezeka, unaweza uhamishwe kibarua uende Bukoba na we uliishi Dar, muda huo watoto wapo shule mama yao nae ana kibarua hapo ndo tutaomba Mungu asimamie ndoa maana uvumilivu wa mwanamke kwa tendo la ndoa ikizidi miezi mitatu bahati, so karibu ndoa ni kamari, sorry kwa uandishi usiopangilika, nawasilisha.
Namuelewa, Kuna ambayo hayarekebishiki
Usije tia maguu humo, utajuta kuzaliwa, bora ubaki kuona kwa mbali tu.Uzi mzuri! Nafatilia siku utanifaa huu. Ila huku mtaani mbona kama watu wanaenjoy sana tu ndoa zao hadi natamani, ama ni machoni pa watu tu siri zao huko ndani wanazijua wao eeh??[emoji848]
Wewe ni mpangaji wa nneMliopo kwenye ndoa hongera zenu aiseeee
Nimepanga nyumba yenye wapangaji wengine watatu kwahiyo kwaujumla tupo wapangaji wanne ila chaajabu mimi pekeangu ndio nimeonesha kushindwana nandoa yangu... Je mimi ninani?
Kama kutoweza kuachana na mtu kwa sababu mna watoto pamoja?
umeongea ukweli kabisa mkuu na yamenikuta hayo.Hapa ndio wasiwasi wangu, kuumwa au kokosa hela watakukimbia tu, wengi wanapokuona una muelekeo wa kimaisha utaskia nitakua na wewe kwenye shida na raha sasa njoo ukose hela hata miezi mitatu tu uone huo urongo unapojidhihirisha.