getrusa
JF-Expert Member
- Aug 16, 2013
- 2,150
- 1,824
- Thread starter
- #101
Ile ya kipindi chao waliyokusanya iliisha haijalishi ilitumika vizuri au vibaya.! Haijarishi ulikuwa unaipa serikali au muuza duka kama ufanyavyo sasa!Kodi imeanza kukusanywa mwaka gani hapa tanzania?
kikubwa serikali hii inahitaji kodi ili itimize majukumu yake.
na walio na wajibu wa kuhoji matumizi ya kodi yao ni wale tu wanaotoa kodi yao kwa serikali sio wale wanaowaachia wauza maduka.
Sent using Jamii Forums mobile app