Ukwepaji kodi Kariakoo yamenikuta

Ukwepaji kodi Kariakoo yamenikuta

Wakuu,

Natanguliza malalamiko yangu tena kwa TRA, jana yamenikuta baada ya kujifanya mzalendo na kutaka risiti yenye thamani halisi ya mzigo, nimenyang'anywa mzigo na mwenye duka na maneno kibao ya kashfa na kejeli. Nikiambiwa najifanya mzalendo niende nitakako.

Ukweli nimedhalilishwa sana! Nimefedheheshwa sana! Na nimeumizwa sana, duka hili lipo mtaa wa Livingstone Kariakoo ni duka la pili baada ya ghorofa la Bakhresa! Upande wa kushoto ukitoka barabara ya Uhuru kwa jambo hili walilonifanyia kama mbwai basi iwe mbwai nimetengeneza uadui usio na sababu.

TRA timizeni wajibu wenu fanyeni uchunguzi mchukue hatua kila mtu anatakiwa kulipa kodi nimetoa dukuduku langu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ungefanya jambo la maana km ungemrekodi mwenye duka hilo kwa siri na kupiga picha duka hill kisha ungerusha hewani ili mamlaka zifuatilie kwa kutumia vidhibiti hivyo....vingenevyo unaonekana km unapiga tu majungu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungefanya jambo la maana km ungemrekodi mwenye duka hilo kwa siri na kupiga picha duka hill kisha ungerusha hewani ili mamlaka zifuatilie kwa kutumia vidhibiti hivyo....vingenevyo unaonekana km unapiga tu majungu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio maana nikasema wafuatilie ili kupata uhakika sabbu naamini sio mimi peke yangu ambaye hupewa risiti za aina hiyo. Huenda wengine wako radhi kupata aina hiyo ya risiti so kama TRA wakitumia weredi wao watapata tu uhakika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimetamani nikutukane lakini busara yangu imenifanya nizuie hasira zangu.! Kuanzisha uzi zaidi ya mara tatuaana yake ni kuwa nimekerwa na kitu hicho.!
mwanzo nilijua ni mdhaha lakini nilipozuiliwa kuondoka na bidhaa baada ya kutoa pesa hapo nikagundua kuna tatizo.
halafu sio lazima ufanye biashara kama unaona haikulipi ziko kazi nyingine za kufanya.!
mwisho mimi sio mtu wa kulia lia kama unavyodhani kwa akili yako
pimbi wewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kauli hii ya kama huwezi funga biashara ndio Kauli inayotumiwa na
Watawala Lugha ya Jeuri ya Shibe
na Madaraka ya kulevya nani atalipa KODI sahihi kwa kauli kama hizi...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah! mie jana nmeingia kujaza mafuta kituo cha Baduwel hapa dodoma nikapewa risiti imeandikwa Tax office Temeke....nikasema hapa Anko Magu Keshaibiwa😀😀
 
Huu uzi umenishangaza kwa mawazo ya baafhi ya watu,kweli hujui umuhimu wa kodi kwa nchi yako huku unapiga kelele madawa hospitali hakuna
 
Ndio maana nikasema wafuatilie ili kupata uhakika sabbu naamini sio mimi peke yangu ambaye hupewa risiti za aina hiyo. Huenda wengine wako radhi kupata aina hiyo ya risiti so kama TRA wakitumia weredi wao watapata tu uhakika.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hao wakiingia anga zangu wananipaga mzigo bure tena wananibembeleza kunirejeshea fedha zangu kabisa
 
Umembiwa peleka unakopeleka na wewe umejifungasha mpaka hapa JF, wahi TRA kwanza ndio ufungue uzi wako huu
 
Umembiwa peleka unakopeleka na wewe umejifungasha mpaka hapa JF, wahi TRA kwanza ndio ufungue uzi wako huu
Bado naamini TRA wana kitengo kizuri cha intalijensia.. nilichofanya ni kuwapa dondoo ili wafanye uchunguzi wao. Kila mtu ahukumiwe kwa haki baada ya kupata ushahidi wa kijiridhisha.
kama wasipochukua hatua baada ya uchunguzi huo hilo ni jambo jingine
tutakuwa na sabbu ya kuwalaumu tukiwa na ushahidi wa kutosha.
Hata mimi na timu yangu tunaendelea kukusanya ushahidi ili hao TRA wakizembea tuwe na ujasiri hata wa kumuona Mh Rais.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hongera TRA leo nimeshuhudia malori kadhaa yakiwa yamekamatwa na Yono na wenye nayo wakidaiwa risiti na Wanachofanya maofisa wa TRA ni kuoanisha thamani ya mzigo na risiti ..
Hili ni jambo jema. Japo lina kasoro kadhaa ikiwemo "Rushwa" kwa maofisa hawa wanaohusika na uchunguzi
Lakini ni zoezi linalokumbusha wajibu wa watu kuchukua risiti halisi..!
Kwa usumbufu wa mtu kuzuiwa siku mbili au tatu ili kuthaminisha mzigo nadhani kwa mfanyabiashara makini hatakubali kupotezewa muda.
AHSANTE .. TRA .. naamini haya mapungufu machache ya Maofisa wenu.!
Ahsanteni sana. Viva JF.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom