Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

sio kwamba amekwepa kodi. hayo mkontena yamepita bandari yake bila kulipiwa kodi. maafisa wa TRA hapo kwake ndo wamecheza mchezo. yeye amesimamishwa kupokea mizigo kwa kuwa hakuisaidia serikali kukusanya kodi hapo bandari kavu kwake kama masharti yanavyoelekeza. hapo bakhresa hausiki, ila watendaji wa TRA na wale aliowaamini kuendesha ICD yake! inaonekana hayo makontena yalitoka bila ya kuwa na 'release order' kitu ambacho wangetakiwa kushtuka na kuripoti mapema ila hawakufanya hivyo na ndio maana wanaadhibiwa!

Unajaribu kumtetea kwa sababu unamapenzi naye ata mie huyu ni moja ya wafanyabiashara wakubwa ambao ni wa admire,lakin mzee watendaji siku zote ndio huwa wanatumika kukwepesha kodi za hawa wafanyabiashara wakubwa,hatugemei mfanyabiashara mwenyewe..kwa lunga rahis,mtendaji akikosea mmiliki naye hukosea kama hilo kosa nijukumu la mtendaji wako kama mkataba wa kumuajili unaonesha hilo jukumu.
Tujifunze kupokea ukweli atakama una uma
 
Unajaribu kumtetea kwa sababu unamapenzi naye ata mie huyu ni moja ya wafanyabiashara wakubwa ambao ni wa admire,lakin mzee watendaji siku zote ndio huwa wanatumika kukwepesha kodi za hawa wafanyabiashara wakubwa,hatugemei mfanyabiashara mwenyewe..kwa lunga rahis,mtendaji akikosea mmiliki naye hukosea kama hilo kosa nijukumu la mtendaji wako kama mkataba wa kumuajili unaonesha hilo jukumu.
Tujifunze kupokea ukweli atakama una uma

mengi naye anawahindi wake flani hivi naamini wakishtukiwa 100% nao ni miongoni mwa hawa watu
 
Umesahu uliwe wizi wa Mkombozi !? ........ ambao mpaka Baba Askofu ameshiriki ! au umesahau kuw Mkombozi ina tuhuma ya kufanya money laundaring !?
Amana Bank inafanya shughuli zake kiibada. Si kijambazi kama Mkombozi. Ndakilawe

GSM/home shopping centre...mkwepaji mkuu wa kodi nchi hii...akaunti zake zote zipo Amana Bank, pamoja na wafanyakazi wao... Ibada gani hapo inayofanyika zaidi ya kutumia muavuli wa dini kuibia Taifa, na kudhulumu wananchi wa kipato cha chini, wanaolipishwa kodi inderect...

Hata hao Maafisa benki wa AMANA, wanazo taarifa za huyu gwiji wa ukwapuaji wa mali za Tanzania kwa kutokulipa kodi!

Sio yeye tu, wapo wengi, na wengine leo wameshitakiwa, wote hao wana akount Amana... Hakuna jambo baya kutumia mwavuliwa wa dini kurubuni watu!

Wapi ulisikia MKOMBOZI benk inaendeshwa kwa misingi ya dini ya Kikristo? Ipo kama benki ya CRDB, NMB, DTB n.k...ni benk za kibiashara zinafahamika...

Watch out jombaa.. Usimnyooshe mwenzi kidole kimoja, wakati vingine vinakutizima wewe!
 
ICD zote huwa na officer wa TRA anayeruhusu mzigo kutoka,mmiliki haruhusu mzigo kutoka.Hapa sioni kosa la Bakhresa labda kama kuna ajenda nyingine.
Kina John Paulo huwa hawakwepi kodi?

Utaahira ulionao umepitiliza kiwango. John Pauloism inahusiana nini na kukwepa kodi? Kila jambo lazima ulihusishe na dini?

Shame on you!
 
Umaskini na kujipendekeza kutawaacha pabaya vijana msiotaka kufanya kazi. Bakhresa aliwaambia kwamba anawakilisha dini?

Mada hapa ni ukwepaji kodi
 
WOTE NI WAMOJA HAPO BAHARESA HAKWEPI KITU KAMWE,tra WATASIMAMISHWA NA bHARESA TALIPA KODO NA FINE HUSIKA,RAIS MAGUFULI HAKIKA NI MKOMBOZI SERIKALI ITAKUWA NA AKIBA YA HAZINA
 
BAHARESA ANA PESA KWAHIO KUTETEWA NI DHAHIRI,ILA KWA MAGUFULI KA KWAA kisiski,akanyee debe ikigundulika kahusika na bidhaa zote ziwekwe mbali
 
wafanya biashara wakubwa wengi ni wakwepa kodi...mbaya zaidi hushirikiana na maafisa wa TRA wasio waaminifu...
 
Napata Shida Sana Kuelewa, Hebu Nipeni Jibu Kwa Swali Hili Je Makontena Yaliyotoroka Kodi Ni Ya SSB Au Ni Ya Wateja Wa SSB?
 
Yaaan bakharesa sio wa kutufanyia hv watanza, we ambae ss hatumaliz siku bila ya kukuungusha kweli?!!!!!!! Ila mungu atatulipia.
 
Na ndiyo maana ni tajiri, asingekuwa tajiri hivyo kama angekuwa hadhulumu mahali fulani iwe kwenye ulipaji kodi, au ulipaji wafanyakazi kulingana na uzalishaji wao n.k ni lazima kuna mahali anadhulumu na ndiyo maana ni bilionea!


Acha mawazo mgando wewe kafanye kazi...acha lawama...kwa hiyo mtu yeyote akifanikiwa ni mwizi au mdhulumaji?
 
Na ndiyo maana ni tajiri, asingekuwa tajiri hivyo kama angekuwa hadhulumu mahali fulani iwe kwenye ulipaji kodi, au ulipaji wafanyakazi kulingana na uzalishaji wao n.k ni lazima kuna mahali anadhulumu na ndiyo maana ni bilionea!


Naunga Mkono Hoja Yako Maana Namkumbuka Mwl Wangu Wa History Mwaka 2002 Makongo Sekondari Ndani Ya Kipindi Chake Nanukuu " Waajiri Na Matajiri Ni Mashetani Maana Hawapo Tayari Kufanya Kazi Kwa Hasara Na Nilazima Waibe Na Kunyonya Wengine" Maneno Hayo Yalisemwa Kwa Lugha Ya Kiingereza Hii Ni Tafsiri Yangu
 
Naona watu wanajaribu kinoma kumtetea Bakhressa, hawa ni wale jamaa zetu wa Lumumba au wameibuka tu? Wanatoka wapi hawa, Kanyagwa nini?
 
Mkuu mbona povu linakutoka sana..au wewe una data zaidi ya serikali? Serikali inapofanya kitu inakuwa na data hawakurupuki mkuu..au ulikuwa kwenye mirija hiyo ambayo inaziburiwa
wakat wanapiga madili huku serikali yao ikiwaacha waliona salikali inajua kilakitu kwa sasa serikali hii inawabana inaonekana haijui kitu........daah!! mafisadi!! ni shida
 
tunaishukuru serikal ya magufuli kuzibiti taratibu zote zinazoenda kinyume bandarini kwa upande wangu mabadiliko naanza kuyaona
 
mkuu kuna dhana wanayotaka kuijenga hapa hawa jamaa. usione wanaandika for 10 years ukafikiri hawajui. wanajua sana lakini kuna kinachotengenezwa hapo. wajanja tunalijua hilo.
nimekusoma mkuu, ishu hapa ni imani tu
 
naomba muwe mnaweka na maandishi maana simu zetu wengne hazifungui hayo mafaili mnayo yaupload

Dah pole kiongozi, ila napenda ujue kwamba ni kazi sana kukopy text za kila pdf document. mimi nashauri wewe ndo u-upgrade device yako ili usibaki nyuma.
 
Bakhressa hana duka la bidhaa za njee. Bidha zake ni unga sembe chapati juice ice cream maziwa mikate maji na Boti za znz.
Malighafi nyingi ni za hapa hapa. Sana huagizia ngano na sukari kwa ajili ya viwanda vyake. Na bidhaa hizo haziji kwa containers...
Mdau,bidhaa zinahitaji malighafi, ana malori ana viwanda,je haagizi vipuri vya malori?je hizo chemicals anatoa wapi?huenda anahusika kwa namna moja au nyingine,tulikuwa hatujui ya Kina BinSlum leo tumeyajua,tuupe nafasi muda
 
Dhambi mbaya sana, yaani mtu tajiri kama Bakhressa anakwepa kulipa kodi?
kosa ni la uongozi halamu wa serikali yetu unaoendekeza dhiki za matumbo yao na kusahau wajibu wa kuwatumia Watanzania maskini. Lazima tu alipewa mwanya wa kukwepa kodi. asingefanikiwa kufanya hivyo kama asingepata 'sapoti' na mfumo. Nampongeza Rais kwa juhudi zake japo bado anazunguka "around the bush"...escrow, richmond, meremeta, iptl, epa........zote hizo zinamsubiri ili kuthibitisha kweli anataka kutumbua majipu! Hongera Magufuli! Ongeza Juhudi.
 
Back
Top Bottom