Ukweli Mchungu Kuhusu Wanyarwanda Tanzania

Ukweli Mchungu Kuhusu Wanyarwanda Tanzania

Stray question—nilikusudia kumuuliza mtoa hoja. Sijui swali lilipoteaje njia. Nalihamisha!😁
point yangu kubwa ilikuwa ni Nida na uhamiaji watu waishi kwa utaratibu sio mtu akienda rwanda ni mrwanda akifika sehemu ya ugali anakuwa mtanzania
 
Hiyo inaitwa "Storm in a cup of tea". Rwanda na PK wako overrated sana, hakuna mtu anataka kuwaletea tragedy kama ya 1994 ndiyo maana watu wako kimya tu. But believe me Rwanda anaweza kuwa threat kwa Burundi tu na DRC wasiojitambua.

Rwanda ilikuwako kabla ya Kagame na ataondoka na Rwanda ataiacha. Tanzania ni giant country na tumekuwa tuna absorb shocks za nchi zote majirani ambazo zinatuzunguka wanapopata political instabilities. Msiwape umaarufu kuwa eti Kagame anawatuma kutu spy!! Yeye mwenyewe kasomea Monduli CTU na kafundishwa na trainers wa Kitanzania
Hiyo inaitwa "Storm in a cup of tea". Rwanda na PK wako overrated sana, hakuna mtu anataka kuwaletea tragedy kama ya 1994 ndiyo maana watu wako kimya tu. But believe me Rwanda anaweza kuwa threat kwa Burundi tu na DRC wasiojitambua.

Rwanda ilikuwako kabla ya Kagame na ataondoka na Rwanda ataiacha. Tanzania ni giant country na tumekuwa tuna absorb shocks za nchi zote majirani ambazo zinatuzunguka wanapopata political instabilities. Msiwape umaarufu kuwa eti Kagame anawatuma kutu spy!! Yeye mwenyewe kasomea Monduli CTU na kafundishwa na trainers wa Kitanzania
ni giant lakini kuna vitu vinatukwamisha
 
Nchi ikiwa na misingi imara ya katiba na sheria na kuwa na mipango halisi ya maendeleo wala haiwezi kuogopa wageni. Uingereza imewahi kuwa na waziri mkuu mwenye asili ya India, marekani pia wote tunajuwa asili ya Obama. Kwa mtazamo wangu kama anatokea Mnyaruwanda mwenye uwezo wa uongozi, biashara, utaalamu wa technology na mengineyo nashauri apewe nafasi bila kujali ni citizen by birth au citizen by naturalisation.
 
TZ ya sasa haimuwezi hata Burundi.

Oktoba 29 ilionesha wazi.
Sijui unaongelea jeshi gani wewe Mpwimbe . JWTZ wamekula kiapo kufanya mambo yafuatayo:

1. Utii kwa Katiba na Serikali halali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

2. Kulinda uhuru, mipaka na maslahi ya taifa.

3. Kufuata amri halali za viongozi wa kijeshi.

4. Kutunza siri za kijeshi na kuepuka usaliti.

5. Kudumisha nidhamu, uadilifu na heshima kwa raia.

6. Kujitolea maisha kwa ajili ya taifa

Aliyewadanganya kuwa 29/10 tokeni jeshi liko nyuma ya waandamanaji alijuwa nyinyi ni mabwege
 
Wakae tu sioni tatizo lao , wanyarwanda wapo overrated sana, kitu ambacho sio kweli.

Huoni tatizo ?

Kizazi kinachojiona ni special katikati yenu kitakuja kuwachinja.

Wataishi wakijitenga, kutafuta maslahi yao na kukusanya nguvu za kiuchumi, kisiasa na kijeshi. Siku mkishtuka mkawapinga wanakuja kuwachinja.

Kwa nn Polepole ameuliwa ? Na ameuliwa baada ya kumsema vibaya nani ???? Babaake alikuwa anauza nafaka Tabora in the 60s, Nyerere akasema tusibague, leo amenunua nchi na anatuchinja tukimpinga.

Na yule Mpemba aliyekuwa anauza samaki Msasani Mandazi Road in tne 80s. Leo ni mshauri wa Raisi kitengo cha kuingiza silaha, amemwaga damu za Watanganyika 10,000 ndani ya siku 3 ....

Nyerere aliharibu sana kutepetesha utambuzi wa Mtanganyika na kumwambia mpokee mtu yeyote wa dunia, usimbague. Ilhali yeye anakubagua.
 
Natanguliza samahani kwa nitakaye mkwaza.

Labda tu niwambie Tanzania kuna kitu hamjui kuhusu mtu anayeitwa mnyarwanda wale watu hata wakae miaka mia kwenu hawatawahi kuwa watanzania hata siku moja wale siku zote nchi yao iko damuni wanakaa wa sababu hawana namna sasa hivi mmewakaribisha kila mahali nida na kila kitu wanapata kwa sababu ya tabia za rushwa za watanzania.

Sasa ukitaka kujua kwamba wale rwanda iko damuni mje mjichanganye siku moja ndo ntajua kama wale ni watanzania au ni watu gani.

Kagame is very smart kuliko unavyofikiria.

Kama hamjui huwa wanawaona watazania kama wasiojielewa alafu wana umoja hatari.

Juzi tu hapa wanyarwanda wanaojiita wakongo huko nje walikuwa wanaandamana eti raisi wa kongo atoke madarakani nilicheka sana
yaani wanyarwanda bana...

yaani kalala kaamka kaona hana mtu wa kuanza kumtolea masifa ya kijinga kaona atoe uzi wa kujisifu ujinga

halafu wanyarwanda wanadhani wote wana akili kama kagame,kumbe kagame ni individual tu mmoja mwenye akili zake binafsi

uzuri atakufa halafu vichaa watashika nchi wanavuruga kama kawaida yetu waafrika...mpaka aje kupatikana kagame mwingine ni miaka 40 ijayo
 
kwa nini chai au nimekugusa mkuu wangu huamini kuna memba mmoja hapa ni mtazania lakini humwambii chochote kuhusu tutsi yaani ni mbishi hatari
Yule si- mwehu 😂

Wewe unavyo Ona yule ni mzima !??
 
wanyarwanda wote wanaokaa tanzania ni mashabiki wa arsenal kama kuna wa timu zingine ni wa kuhesabu.
kama hujui maana yake achana nayo
 
Back
Top Bottom