Ukiwa mzuri maisha yanakuwa rahisi

Ukiwa mzuri maisha yanakuwa rahisi

Duh!! ni sheedaaah,, Dume zima linajisifia kuachiwa kuingia benki na walinzi wa kiume kwa uzuri wa sura,, Kiongozi kuna mashaka hapa!!
 
Duh!! ni sheedaaah,, Dume zima linajisifia kuachiwa kuingia benki na walinzi wa kiume kwa uzuri wa sura,, Kiongozi kuna mashaka hapa!!

Alafuanasema nikijiangalia nyuma naona nina muonekano mzuri
 
Huyu jamaa aangalie wasije pia wakamfanya kama huyo wa kwenye avator yako!

Hahhaha mi simo,lakini avator yangu ni picha ya tangazo la barabarani kwan hujaliona pale makumbusho?
 
Jamaa kasema ukweli mtupu sasa akina Kikulacho chako ona comment zao
 
Hard ware mwanaume soft ware mwanamke au phenotipical male but genotypical female
 
Mh. Kwa kweli kuna new gender. Male, Female na Half Male. Hawa wa mwisho wana maungo ya kiume software ya kike.

Mhhh! Hii kali. Naona umeamua umpe za uso moja kwa moja.
 
Teh teh eti uzuri kiruu mwanaume mzima wasifia uzuri haki yanani nina mashaka na wewe duh!!
Mwanaume hasifiwi uzuri wewe mwanaume pesa na ulijali sasa wewe leta uzuri hapa then utaona matokeo yake.
Embu tengua kauli kwanza!!

hahahah huyo ni mwanaume wa digital
 
Back
Top Bottom