Ukisoma threads hizi mbili! Utajua maisha yamechange Sana!!

Ukisoma threads hizi mbili! Utajua maisha yamechange Sana!!

Quavohucho

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2020
Posts
1,041
Reaction score
2,461
Zote mbili Ni kushare sex fantasy! Thread 1:ya Kwanza iliandikwa 2014, Je, Fantasy yako katika mapenzi ni ipi?
Replies zake zipo clean kabsa fantasy nyingi Ni normal sex
Mf; sex na other race, kupata mwenza wa maisha etc

2; Thread ya pili ilikua 2022

Replies zake Ni chafu tu
Mf: sex na mwanafunzi,Kula Tigo au sim2, sex na mishangazi, lesbian,Threesome,kupiga chabo ,Ngono ya kinywa, Fingering etc,

Hizi threads mbili tofauti kuhusu mada moja zinaonesha jamii imebadilika Sana in Negative way kwenye suala la sex, na imekua rahisi Sana kuipata
 
Zote mbili Ni kushare sex fantasy! Thread 1:ya Kwanza iliandikwa 2014, Je, Fantasy yako katika mapenzi ni ipi?
Replies zake zipo clean kabsa fantasy nyingi Ni normal sex
Mf; sex na other race, kupata mwenza wa maisha etc

2; Thread ya pili ilikua 2022

Replies zake Ni chafu tu
Mf: sex na mwanafunzi,Kula Tigo au sim2, sex na mishangazi, lesbian,Threesome,kupiga chabo ,Ngono ya kinywa, Fingering etc,

Hizi threads mbili tofauti kuhusu mada moja zinaonesha jamii imebadilika Sana in Negative way kwenye suala la sex, na imekua rahisi Sana kuipata
ndio evolution ya maisha ilivyo
 
Zote mbili Ni kushare sex fantasy! Thread 1:ya Kwanza iliandikwa 2014, Je, Fantasy yako katika mapenzi ni ipi?
Replies zake zipo clean kabsa fantasy nyingi Ni normal sex
Mf; sex na other race, kupata mwenza wa maisha etc

2; Thread ya pili ilikua 2022

Replies zake Ni chafu tu
Mf: sex na mwanafunzi,Kula Tigo au sim2, sex na mishangazi, lesbian,Threesome,kupiga chabo ,Ngono ya kinywa, Fingering etc,

Hizi threads mbili tofauti kuhusu mada moja zinaonesha jamii imebadilika Sana in Negative way kwenye suala la sex, na imekua rahisi Sana kuipata
“The only constant in life is change” tunabadilika huo ndiyo uhalisia.
 
Mfano: Hii Ni comment kwenye Thread No2 ya Mwaka 2022, Ila ame comment 2025
Nina sexual fantasy 11 as below

1. Kutombana na wanawake wenye matako makubwa nikiwa uchi wa mnyama ila yeye amevaa nguo zote kamili mwilini iwe jeans, sketi, gauni, suruali etc. Hapo nakua nimetoboa tu sehemu yenye shimo nachomeka huku namtomba mpaka nikojoe.

2. Kutombana na masista wa kikatoliki kwenye zile koventi zao niwe najilia kwa zamu nitakavyo. (hii imesababishwa na nilivyokuwa primary nilisoma shule za masista asee wale masista walikuwa na mikundu ya haja, ngozi nzuri kinoma sijui sababu asili yao ni kenya ohh daah ile miili mitamu imejaa vizuri ukikuta sista pisi ni pisi kwelikweli sio poa)

3. Kutombana nje kwenye balcony usiku ambao kuna full moon (mbalamwezi) linakuwa lina mwanga mzuri sana usiku likiwa full.

4. Kutombana na ndugu wa damu wa kike wa familia au ukoo mmoja nikimaanisha mama mtu, mama wadogo, cousin, binti na dada zake, shangazi, bibi etc. Ila tu wawe warembo na shape ziwepo za haja na ninataka wajuane kuwa nawakojolea repeatedly

5. Kufanya 12some ya 11F na 1M.
Hapa scenario niliyoset ni nimelala kitandani kwa mgongo nimejitanua miguu na mikono

A. wanawake wa 2 wana ni massage paja 1,
Wanawake wa 2 paja lingine,
Wanawake wa 2 wananyonya mboo na pumbu,
Wanawake wa 2 wananyonya chuchu,
Mwanawake 1 ananinyonyesha maziwa yake,
Wa 3 waliobaki wananiangalia na kunipapasa

B. Baada ya hapo ni kitombo tu kinaanza huku nabadilisha matundu nitakavyotaka mimi

hii ni nzuri kama una nyege za muda mrefu let's say 3 years bila sex. hivyo ile njaa ya kutafuna nyapu inakuwa kubwa hivyo ukiwa na wanawake 11 utaweza kuwafaidi vizuri kabisa maana nguvu ipo ya kutosha.

6. Kumtomba na kumfira mbibi au mmama mtu mzima bao 3. Anayeheshimika na jamii au anayeonekana haingiliki kimapenzi mwenye tako mkubwa kwenye nyumba yake kila mahali iwe sitting room, dinning table, jikoni, stoo, bafuni, garden, parking. Kila mahali

7. Nikizeeka let's say nikiwa 70+ hivi nataka nitembee na vibinti vidogo 18 to 20 hapo. Kuna ile masculine presence ntahisi nikiwa nakula vibinti viduchu Maana bado sijavifaidi saivi kwenye ujana wangu hivyo itabidi nilipizie nikizeeka

8. Kutombana na demu na ma bestie zake wa 4 walioshibana kabisa wenye strong bond.

9. Kutombana na mama mchungaji au mke wa sheikh. Ila hapa nikipiga mara 1 sirudii tena. Ila ntamgaragaza hadi asinisahau

10. Kuwafira wale wa mama wa sokoni au mama ntilie wanaopenda kushindia kanga kila wakati wanakuwaga na mikundu ya haja hawa wamama basi tu. nawatamanigi

11. Kufanya sex party na wanawake 16 wa uswahilini tu ambao hawana kazi/biashara ndogondogo zinazowapa hela ndogo. ila tu wawe na mikundu mikubwa yakutisha. Nitarent nyumba kubwa kwa wiki moja dresscode ni wao kuvaa nguo za kikahaba kabisa alafu mimi nakua kama mume wao kwa hiyo wiki moja nawatomba muda wowote, sehem yeyote na kwa staili yeyote ile ninayotaka. Uzuri wa hii inakupa dopamine spark ya full week unakuwa na ile amsha amsha kuwa naweza kuwatomba hawa bitches anywhere anytime ni tamu balaa.

N.B nimekuja kugundua hizi fantasy hapo juu zinataka connection, nguvu za kiume, muda na pesa ya hali ya juu sana. Ila kwavile I'm still young acha niset mambo yangu vizuri nitafanikisha tu mdogo mdogo 1 by 1
 
Replies zao zinaonyesha kile Pornsites zimesakinisha kwenye bongo zao.
 
Mambo yanabadilika.. zama za kurusha kibati zikatoka, zama za mpaka uende kwao zikapita, sogea tukae zimepita, sasa hivi haina haja ya kutongoza, unasema kiwango chako mnamaliza shughuli, zama zinazokuja ndio itakuwa hatari.
Usishnagae watu kupandana kama kuku, saa 7 ya mchana, mtaa wa kongo, mtu anamuinamisha mtu.
 
Back
Top Bottom