Ukipata mwanamke toka makundi haya basi oa

Ukipata mwanamke toka makundi haya basi oa

Mwanamke wa kuoa hupatikana kutoka mahali popote lakin nakwambia mwanamke ukimpata toka maeneo haya atakua anafaa zaidi kuwa mke. 1 Mwanamke mwenye dini na anaijua vyema dini,ni vyema mkawa wa dini moja,2 Kahaba (yani anayejiuza au alisha wahi kufanya kazi hiyo) akikubali kuolewa oa atakuja akufae na atakawa mvumilivu mno, 3 Mwanamichezo lakini asiwe mwanamziki,mwanamitindo wala muigizaji hawa hawatakufaa kwa ndoa labda kama kwa kuliwazana tu.4 Mjane (mwanamke aliyefiwa na mmewe), awe kashaa kaa eda na uwe na uhakika kuwa sio mwasilika, 5 Mkimbizi iwe ni kwa vita,njaa au machafuko,ukimpata oa atakufaa, 6 Mwanamke anayefanya kazi baa ama kwenye nyumba za kulala wageni,akilidhia kuolewa owa ni mwamke ambaye atakuwa amefanya maamzi ya kuolewa kwa moyo wake.7 Mfanyakazi ila awe na kazi kubwa yaani awe kwenye kitengo cha juu mfano mbunge,meneja,waziri,mkuu katika idara za serikali ama awe na kampuni lake,hii itamfanye asiwe na majivuno kama walivyo wanawake wenye ajira za kawaida yaani viwango vya chini na kati.

vp florah mbasha anaangukia kundi gani?
 
Hizi ni theory zako na wala hazipo hai kwa watu wengine
Kuna makundi mengi
Kikubwa kujitambua na kujua unataka mke / mume wa aina gani

Mwombe Mungu akuongoze vema
Kazi ya mtu au kundi fulan haina guarantee ya kuwa mwema
Tabia ni kitu kigumu sana
 
hahaa naona sie tutakuwa na list ndefu sana
Matola unajua number ya Tanesco kuwapigia kama una tatizo la umeme
0684 001 066 hiyo ni emergency ya mkoa wa ilala ndio ninakoishi, wapigie watakupa namba ya mkoa wako kama ni kinondoni.
 
Last edited by a moderator:
Oooh mama weee ukifata huo ushauri ngoma inaweza kugonga 40 bado upo kwenye searching

mbona mnatutisha? hiyo namba mbona humu inaogopwa sana? tulikuwa tunarekebisha maisha kwanza acheni kutunyanyapaa, sasa mwanamke akifika hiyo 40 eti siku hizi nasikia anaitwa mzee?
 
Huu ni upuuzi mtupu, Hamna kitu hapo.
1. Kuna dada mmoja ni mlokole kinoma ila nilikuwa napijipia tu.
2. Kuna mke wa mchingaji lakini jamaa yangu alikuwa anajilia kiulaini
3. Kuna jamaa alioa kahaba, ni mzuri kweli kweli, nilikuwa na namba zake, nikaendelea kujitafunia tu.
4. Kuna jamaa alikuwa m-Bongo alioa kahama, mtoto akazaliwa mwarabu na ni kweli kabla hajamuoa alikuwa anatafunwa na mwarabu ina maana hawakuacha.
5. Wengi wanawake wasomi, lakini suala la ndoa halihitaji usomi wala kutokusoma. Hili lipo kimalengo zaidi.

Ulichokiandika hapo kwangu mimi ni upuuzi tu.

Mwombe Mungu akupatie mke mwema ambaye ataendana na malengo yako.
 
Mwanamke wa kuoa hupatikana kutoka mahali popote lakin nakwambia mwanamke ukimpata toka maeneo haya atakua anafaa zaidi kuwa mke. 1 Mwanamke mwenye dini na anaijua vyema dini,ni vyema mkawa wa dini moja,2 Kahaba (yani anayejiuza au alisha wahi kufanya kazi hiyo) akikubali kuolewa oa atakuja akufae na atakawa mvumilivu mno, 3 Mwanamichezo lakini asiwe mwanamziki,mwanamitindo wala muigizaji hawa hawatakufaa kwa ndoa labda kama kwa kuliwazana tu.4 Mjane (mwanamke aliyefiwa na mmewe), awe kashaa kaa eda na uwe na uhakika kuwa sio mwasilika, 5 Mkimbizi iwe ni kwa vita,njaa au machafuko,ukimpata oa atakufaa, 6 Mwanamke anayefanya kazi baa ama kwenye nyumba za kulala wageni,akilidhia kuolewa owa ni mwamke ambaye atakuwa amefanya maamzi ya kuolewa kwa moyo wake.7 Mfanyakazi ila awe na kazi kubwa yaani awe kwenye kitengo cha juu mfano mbunge,meneja,waziri,mkuu katika idara za serikali ama awe na kampuni lake,hii itamfanye asiwe na majivuno kama walivyo wanawake wenye ajira za kawaida yaani viwango vya chini na kati.

Mwanamke ni tabia yake tu wala haijalishi kuwa alishakuwa au fanya nn?
 
Hamna kitu hpo changudoa, mfanyakazi wa baa, wa gesti sijui ukioa utajitaftia kupungua kilo bureee kunguru tena kunguru wa zanzibar hata awe mzuri kama malaika nakwambia hafugiki usijaribu hata kwa bahati mbaya
 
Hapo kwa kahaba na baamed umechapia kaka, hao ndo hawafai kabisa.. ukioa hao watu utapata mikosi ya kila aina. Biashara ya ukahaba wa kutembea na kila man ki ulimwengu wa roho huyo mtu atakua na vifungo vingi mno
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom