Ukipata mwanamke toka makundi haya basi oa

Ukipata mwanamke toka makundi haya basi oa

Bonge ya chaka maana siku hizi watu tuna frustration zetu za maisha unakuta wengine wanakimbilia church unaona umepata unavuta wengine mambo yakienda vizuri huwa wanamweka mungu kando (wanarudi kule walikokuwa na kukuonyesha true colour)

Unajua sio kwamba bonge la chaka ila unacho takiwa ni kufikili zaidi ya hapo ulipo komea. Maana wanawake walio wengi kwenye maisha yao ya ndoa wanaishi kwa uvumilivu mwingi kwani kunamengi wana kwazwa na enza wao,hivyo wanawake tajwa hapo wana weza kuwa wavumilivu zaidi.
 
Yote tisa ! Kumi nimeoa Mlokole wa taifa teule la Mungu;na ametulia nami tangu 1990's.
Chambua mchele na pumba javini !
 
40 bado Poa kwa mkaka lakini akifika 45 na ujue ana tatizo, tena tatizo kuuubwa....
Hapo nadhani amekuwa akichagua sana plus woga wa kufanya maamuzi mwisho wa siku akawa anakataliwa kwa wadada kuanza kujiuliza kulikoni tena huyu
 
Ndio maana siku hizi vijana wengi hawaoi kutokana na kuwa na theory nyingi kichwani huku wakisahau ndoa ni lazima na matatizo kwenye ndoa ni dharula ukikutana nayo mbele kwa mbele utajua namna ya kuyatatua though haimaanishi uoe yoyote

Hivi mkuu vijana sio ndo speed ya kuoa ni kubwa sana coz mi class yang ya chuo nkiikutanisha tutajaza usahili wa uhamiaj mara mbili
 
Ndio maana siku hizi vijana wengi hawaoi kutokana na kuwa na theory nyingi kichwani huku wakisahau ndoa ni lazima na matatizo kwenye ndoa ni dharula ukikutana nayo mbele kwa mbele utajua namna ya kuyatatua though haimaanishi uoe yoyote


Wenyewe wanasema wanafanya "research" kwanza:coffee:
 
Namba 5. mh!! si nimesikia now christina m-gospel hatulii naye alitolewa hukohuko?
Halafu namba 1. kuweni makini, kwani wengi wanaoingiaga humo wameshindikana, kwa hiyo wanatafuta fursa mpya.
Halafu mleta mada, makundi uliyoyataja mbona yanajumuisha wanawake wote tu? ungejaribu kuonesha tofauti kwa kutwambia makundi yasiyofaa, mimi nimeona mazuri machache kwani umetumia sababu za upande mmoja mf. sababu ya kuoa mwanamke mbunge, mkuu wa idara fulani nk bila kuonesha ama kulinganisha faida na hasara.
 
Wewe naona unaleta hadithi tu katika sensitive decision. Sikubaliani nawe kwa 2, 5 na 7 hata unichape viboko, wamjua kahaba ww au unacheza? Wakimbizi kama wale wanyarwanda na warundi, kina mama na mamlaka ya kiofisi dont try this without substantial assessment you will mess up and throw your lifetime happiness unless divorse intervenes across.



mwanamke wa kuoa hupatikana kutoka mahali popote lakini nakwambia mwanamke ukimpata toka maeneo haya atakua anafaa zaidi kuwa mke.

1 mwanamke mwenye dini na anaijua vyema dini,ni vyema mkawa wa dini moja.

2 kahaba (yani anayejiuza au alisha wahi kufanya kazi hiyo) akikubali kuolewa oa atakuja akufae na atakawa mvumilivu mno.

3 mwanamichezo lakini asiwe mwanamziki,mwanamitindo wala muigizaji hawa hawatakufaa kwa ndoa labda kama kwa kuliwazana tu.

4 mjane (mwanamke aliyefiwa na mmewe), awe kashaa kaa eda na uwe na uhakika kuwa sio mwasilika,

5 mkimbizi iwe ni kwa vita,njaa au machafuko,ukimpata oa atakufaa.

6 mwanamke anayefanya kazi baa ama kwenye nyumba za kulala wageni,akilidhia kuolewa owa ni mwamke ambaye atakuwa amefanya maamzi ya kuolewa kwa moyo wake.

7 mfanyakazi ila awe na kazi kubwa yaani awe kwenye kitengo cha juu mfano mbunge,meneja,waziri,mkuu katika idara za serikali ama awe na kampuni lake,hii itamfanye asiwe na majivuno kama walivyo wanawake wenye ajira za kawaida yaani viwango vya chini na kati.
 
Ndio maana siku hizi vijana wengi hawaoi kutokana na kuwa na theory nyingi kichwani huku wakisahau ndoa ni lazima na matatizo kwenye ndoa ni dharula ukikutana nayo mbele kwa mbele utajua namna ya kuyatatua though haimaanishi uoe yoyote

Kabisaaaa mkuu,,,hapo kidogo #1 naweza nikamuelewa!
 
nimefurahi, point ya kwanza kwa jinsi ulivyoifafanua kwani madada wengi wanafanya kanisa kama miavuli ya kuficha maovu yao. Ila kama mwenye uzi alivyosema ukimpata yule mwenye ako na ufahamu na religion ake, oa.
 
Wewe tema mate chini, utamjuaje kama kashavurugwa? inaonyesha jinsi gani ulivyo mbinafsi.

Katika thread yako yote point ni moja tu. Mwanamke mshika dini. Hayo mengine si lolote maana jasiri haachi asili. Watu wavuruge vuruge mpaka mnyeo then mimi ndo nioe-KINYAAAAAAAA.
 
Hapo kwenye changu, baa medi na muhudumu wa gesti umebugi chukulia demu alikua anajiuza karibia miaka 10 kwa siku zaidi ya wanaume 10-20 wenye saizi tofauti wenye utendaji tofauti sasa sijui vitolea uchafu vyake vipo ktk hali gani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom