Jana Da'Moyo alifunika mbaya!
He is like $empty kabisa-Si Mchaga yule
Vipi ulimpata wa ku'spend naye ulivyokuja Dar?
Nilibahatika kukutana na $Rejao, it was cool!
daah nilikuwa na mpango wa kumtafuta rejao kumbe ushamuwai bwana loh ? How is he?
He is like $empty kabisa-Si Mchaga yule
ahahaaa empty ? how ? sielewi bwana
Chokest kabisa mu poketi
ahahaaa mvuto je?
Hahahaaa... ndio maana sitaki kabisa kuonana/kujuana na members wa JF huko mtaani. Vijembe njenje
Ha ha ha haaaaaaa, Nasutwa wallahi~~~~~~Hebu ngoja niku-PM Bi Shosti, Mtu Chake atamaindi
Kwi kwi kwi! U mean chaggas ar empty! Tell it gal, how big is the big nose?
Like Chimney
Chokest kabisa mu poketi
Oohhh!!! NAJUUTAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA :lol::lol:😛eep::behindsofa:
Ngoja nivute pumzi kwanza.....Mkuu umejifunza hapo?
Tuambie na wewe uliona nini
waambie walipie.. wakitaka kujua zaidi kilichojiri!!Aliona laptop yangu!
kumbe una heshima ee!!😛oaDada~~~~~~!
vipi Rejao ulikaa naye mkao wa avatar yako?Nilibahatika kukutana na $Rejao, it was cool!
Ha ha ha haaaaaaa, Nasutwa wallahi~~~~~~Hebu ngoja niku-PM Bi Shosti, Mtu Chake atamaindi