UKIMWI umeishia wapi? Siku nyingine msimwamini Mzungu!

UKIMWI umeishia wapi? Siku nyingine msimwamini Mzungu!

Ukimwi co Ugonjwa ni Upungufu wa Kinga Mwilini.... Na husababishwa na virusi vya HIV, kinachoua co UKIMWI Bali ni magonjwa nyemelezi
Kumbuka pia si HIV/VVU tu vinavyoweza kusababisha Upungufu WA Kinga Mwilini, hata magonjwa mengine kama cancer, kifua kikuu yanaweza sababisha Upungufu WA kinga Mwilini..

Hivyo basi sio kila mtu mwenye Upungufu WA Kinga Mwilini ana HIV/VVU
 
Ukimwi ni wazo tu! Kama wataalam wenyewe wanasema ukimwi ni upungufu wa kinga mwilini na ukimwi hauuwi! Kinachoua ni magonjwa mengine sasa maana yake hakuna ugonjwa huo ni maneno tu!"
 
Oyoooooo bokota embe upukuru ndaniiiiii hahahahhaa
 
Hata kama upo, lakini hakuna mtu yeyote aliethibitika kuwa amekufa kwa ukimwi bali wanasema amekufa kwa ugonjwa (flani) maana yake ukimwi haupo!
 
7d09a9d704989f749bbc43a9b5277e02.jpg
 
Kama unaamini Ukimwi upo ukichepuka unakufa kama hauamini ukimwi haupo basi utaishi forever kila kitu ni imani tu
 
Report iliyotoka nikwamba kati ya watanzania wa 4 mmojawapo ni kichaaa [HASHTAG]#takwimutakwimu[/HASHTAG]
 
Huu utafiti Wa 4 Kwa 1 upo sawa kabisa
Hii tafiti imeleta shida kwakweli..
TWAWEZA nao waanze kutoa tafiti kama hizi...
Heheehee....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hamna Ukmwi siku hizi ungekuwepo mm ningekuwa nao coz nimeuza mechi sana kwa wahaya but kila nikipima niko safi pia tumepga mitungo mara nyingi mademu wa club SO SIAMINI BINAFSI KWAMBA UKIMWI BADO UPO
Mshkuru Muumba wako
Kama upo umepotelewa wapi? Zile takwimu kwamba kwamba 20% yetu tuna VVU zimeishiwa wapi? tuliambiwa miaka 20 iliyopita leo hii ukimwi ungetupunguza kwa 1/3, mbona tumezidi kuongezeka?
 
Akili za mwanaCCM Halisi hizi. WTF

Kama hauamini UKIMWI njoo nikuonyeshe mtoto mmoja mkali mwenye ngoma uende naye vakesheni wiki upige kavu. Hela ya tukio ntalipia.

Mkwara fiksi.....he he heee,wewe sio wa kwanza kutoa mikwara fiksi kama hiyo...
 
Ngoma ipo kama ulipona jaribu tena sasa hivi!
ninyi ndio waleee wa popobawa...ndio waleeee wa mtu kageuka chatu.....ukiulizwa umewahi kumuona popobawa? aaah hapana,mtu kageuka chatu je? aaah hapana,sasa mbona unashabikia kana kwamba umeona?Kimyaaaaa.....

Ushabiki mihemko....he he heeee...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom