Uchaguzi 2020 Ukimsikiliza sana Tundu Lissu utagundua sifa hizi kuu kwa huyu Rais mtarajiwa

feyzal

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,359
2,000
Mimi nilikua sijui kua ukimtoa Karume mdogo marais wazanzibar waliobakia wote waliteuliwa LUMUMBA hawakuwahi pigiwa Kura.
Ile shule ya Tundu Lissu kule zanzibar hakuna hata mmoja anaweza kukosoa kama hataki kuumbuka. Iko deep sana. Nilikuwa sijui kama tanganyika tulipata uhuru mwaka 1958.
 

mitigator

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
5,088
2,000
Utopolo mtupu, jiwe tumuite nani vile ambaye anaona wenzake waliomtangulia hawajafanya kitu maoni ya kipumbafu kutoka pumbafu fulan hapo korido za Lumumba
 

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
3,392
2,000
1: Ni mr negative, yani kwake yeye Tanzania haikuwahi kufanya jambo zuri hata siku moja. Tangu Uhuru hadi leo Tanzania haina jema hata moja kwake. Yaani kwake Tanzania imefeli kila kitu.

2: Anajua Sheria kuliko watanzania wote walio wahi kusoma na waliopo kwenye taaluma hiyo. Majaji, mahakimu, mawakili n.k wote kwake ni mambumbumbu tu wasiojua kitu kwenye sheria.

3: Yeye ndio msomi peke yake Tanzania nzima, walio baki wote ni vilaza kuanzia walimu wake walio mfundisha hadi viongozi wenzake alio nao chamani. Kwakifupi kwamba yeye ndio msomi pekee hapa Tanzania na ana fani na taaluma zote kabisa hajakosa hata moja.

4: Tanzania haikuwahi kuwa na kiongozi bora tangu Uhuru kuanzia baba wa Taifa ( ambaye kwake ni muuaji na ni mkolini aliye kalia Zanzibar kimabavu) hadi hawa viongozi wa sasa. Yaani ngazi zote kuanzia Marais wote hadi Wajumbe wa nyumba kumi wato kwake yeye ni takataka.

5:Ni mtu aliye tayari kutetea na kuunga mkono chochote ili mladi tu kinaisema vibaya Tanzania.
Yaani chochote kile kinachoweza kutumika kushambulia Tanzania na viongozi wake yupo tayari kukiunga mkono mladi tu kinampa faida kisiasa.

Hayo ni maoni yangu sio lazima yafanane na yako.
Uko sawa kabisa, kumbe ni bogus maandazi mmoja hivi.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
57,300
2,000
1: Ni mr negative, yani kwake yeye Tanzania haikuwahi kufanya jambo zuri hata siku moja. Tangu Uhuru hadi leo Tanzania haina jema hata moja kwake. Yaani kwake Tanzania imefeli kila kitu.

2: Anajua Sheria kuliko watanzania wote walio wahi kusoma na waliopo kwenye taaluma hiyo. Majaji, mahakimu, mawakili n.k wote kwake ni mambumbumbu tu wasiojua kitu kwenye sheria.

3: Yeye ndio msomi peke yake Tanzania nzima, walio baki wote ni vilaza kuanzia walimu wake walio mfundisha hadi viongozi wenzake alio nao chamani. Kwakifupi kwamba yeye ndio msomi pekee hapa Tanzania na ana fani na taaluma zote kabisa hajakosa hata moja.

4: Tanzania haikuwahi kuwa na kiongozi bora tangu Uhuru kuanzia baba wa Taifa ( ambaye kwake ni muuaji na ni mkolini aliye kalia Zanzibar kimabavu) hadi hawa viongozi wa sasa. Yaani ngazi zote kuanzia Marais wote hadi Wajumbe wa nyumba kumi wato kwake yeye ni takataka.

5:Ni mtu aliye tayari kutetea na kuunga mkono chochote ili mladi tu kinaisema vibaya Tanzania.
Yaani chochote kile kinachoweza kutumika kushambulia Tanzania na viongozi wake yupo tayari kukiunga mkono mladi tu kinampa faida kisiasa.

Hayo ni maoni yangu sio lazima yafanane na yako.
Unapoandika kitu, kiwekee na justification.

Lissu kasema Tanzania haijafanya jambo zuri hata siku moja?

Hata baba yake na mama yake kukutana Tanzania na kumzaa yeye si uambo zuri kwake?

Hata yeye kusomeshwa Tanzania kasema si jambo zuri?
 

Halaiser

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
2,817
2,000
Kama hayo yote uliyoyaeliza ni kweli, "Kwanini Alishambuliwa kwa RISASI badala ya HOJA"?

Ni wazi kuwa Mh. Lissu muziki wake siyo wa kitoto. Na hadi hivi sasa nasikia Jiwe yuko hoi kwa mawazo.

Sioni haja yenu kutumia muda mwingi kumshambulia Mh Lissu kama Yeye bali hoja zake kwa Ninyi kuzileta hoja zilizo bora zaidi ili Wananchi/Wapiga kura wazipime na kisha kufanya maamuzi.

"Wekeni silaha na matusi pembeni tupambaneni kwa hoja majukwaani"

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Halaiser

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
2,817
2,000
Kamanda nitajie hata case mbili alizo shinda tundu lissu
Mkuu wala usihangaike kutafuta eti ni kesi zipi. Mfano rahisi tu ni jinsi Alivyowekewa vizingiti vingi wakati wa kurudisha fomu yake kwenye Ofisi za NEC. Lakini hoja zote zile alizipangua na kisha kuibuka mshindi na Tume kumteua rasmi kuwa Mgombea Urais. Je hapo kwako wewe siyo masuala ya Kisheria??

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,128
2,000
Muanzisha mada unapaswa kujua kuwa kuna tofauti kati ya NCHI na SERIKALI. Wewe kwa ufahamu wako, unadhani Lissu anaisema serikali au Tanzania?
 

fisi 2

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
2,637
2,000
CCM tujaribu kujibu hoja sio kufanya ngonjera za kijinga kama za mleta mada. Kama huna cha kujibu wananchi sio wajinga. Limekorogwa sasa tulinywe. Hoja zijibiwe.
 

mangikule

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
4,414
2,000
Hayo hayatutishi ukizingatia anaongea na watanzania waliongongozwa na kiongozi mkatili kuliko wote africa. Magufuli ni dikteta hitler wa africa.
 

Dam55

JF-Expert Member
Oct 8, 2015
4,903
2,000
Lissu anawaeleza watanzania ukweli mchungu na ambao msingependa watu waelezwe.

Ukatili,dhuluma, uonevu na unyanyasaji ndio sifa kuu za awamu hii na ambazo Lissu anazilaani majukwaani huku wananchi wanamshangilia.

Tulieni muelezwe ukweli.
Wameelezwa ukweli Kisha wakaamua kumkataa mchana kweupe
 

Maundumula

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
7,507
2,000
Mbona hizi ni sifa za mheshimiwa Rais wetu anayetokea Chato? Yeye ndio amesema mwenyewe hapangiwi na kwa vitendo ameonesha kwamba anajua kila kitu hamna mtaalam zaidi yake.

Hata waliomtangulia kasema walikuwa wanachezea nchi yeye ndio mzalendo.
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
1,815
2,000
This is a very fair characterization of this puppet!

Mkuu, ukipenda gonga kinywaji kwa gharama yangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom