"Ukaguzi kwa memba wageni hapa mjengoni"

"Ukaguzi kwa memba wageni hapa mjengoni"

Babu Asprin alitaka kunikagua usiku watu wakiwa wamelala,looh nkaona hapa hali si nzuri..basi mie ndukii!

Hahahaaa...ungekubali tu uone mwisho ungekuaje ili utupe habari kamili bhanaaaaa...
 
Last edited by a moderator:
Kuna mwongozo ulioasisiwa na babu Asprin kuwa memba wapya hususan 'ke' wanakaguliwa na babu kwa usalama wa wana JF! mwongozo huo umefahamika kwa memba wote wa cc na mmu kazi ambayo kwasasa inafanyika chini ya Filipo .
swali ni je memba wa kiume wanakaguliwa na nani? kama hayupo tuchague?

cc: Chocs Lady doctor Arushaone Baba V Madame B Blaki Womani KOKUTONA watu8 YNNAH kiwatengu Mentor Ladymasa Mamndenyi Passion Lady Smile na wana jf wote
Nani alikudanganya anayeendesha shoo ni Filipo?? Huyu kijana bado yuko kwenye mafunzo... akihitimu ntamtangaza rasmi kama msaisizi wangu mkuu. Uzuri ni kuwa huyu chalii ni mwepesi wa kuelewa. Hataniangusha........

Nimekuelewa mkuu ila Mmmmh napata wasiwasi

Hapana. Filipo hakunikagua...by that time alikua ni Asprin
Afu hebu kam zis wei nimalizie ukaguzi wa pili..... kabla wakware hawajakuharibia maeneo pendwa yako.

Labekha!!!

Ayaaa! Asprin na Filipo kama kazi zimewazidia nivae magwanda ya kazi kwa ruksa ya shemeji yenu Lady doctor?
Kitu ambacho hujajua, idadi ya wanaotaka kukaguliwa imepungua sana..... Muda mrefu tunakuwa free.......... Pia ujue kuwa si kila jinsia Ke inakaguliwa. Nyingine ukikagua unaweza kujikuta mochware.... Vigezo na masharti huzingatiwa.

wewe umeisoma vizuri katiba ya CC na MMU?
Malengo ya ukaguzi yameelezwa wazi wala hayaonesha ubaguzi!
Kwa mantiki hiyo kuwatenga memba itakuwa kukiuka katiba yetu!
labda kama unataka tuwe na katiba mpya leta hoja binafsi mswada uanzishwe!
CC: Arushaone Asprin Filipo na watu8
Nipe jina la huyo kijana nimlambe permanent ban kwenye majukwaa pendwa.....
 
Last edited by a moderator:
Kuna mwongozo ulioasisiwa na babu Asprin kuwa memba wapya hususan 'ke' wanakaguliwa na babu kwa usalama wa wana JF! mwongozo huo umefahamika kwa memba wote wa cc na mmu kazi ambayo kwasasa inafanyika chini ya Filipo .
swali ni je memba wa kiume wanakaguliwa na nani? kama hayupo tuchague?

cc: Chocs Lady doctor Arushaone Baba V Madame B Blaki Womani KOKUTONA watu8 YNNAH kiwatengu Mentor Ladymasa Mamndenyi Passion Lady Smile na wana jf wote

"kukaguliwa" nn hasa mnakagua?cjaelewa!
 
Last edited by a moderator:
Kitu ambacho hujajua, idadi ya wanaotaka kukaguliwa imepungua sana..... Muda mrefu tunakuwa free.......... Pia ujue kuwa si kila jinsia Ke inakaguliwa. Nyingine ukikagua unaweza kujikuta mochware.... Vigezo na masharti huzingatiwa.

Ha ha ha ndio maana kuna baadhi ya Memba wanalalamika hawajakaguliwa!
 
Hapa nahitaji mwongozo wa spika! kati yenu nani alimkagua mwenzake?
halafu mdogo wako Ladymasa yuko wapi?

hiyo mbona iko wazi Mwanyasi, wakaguzi wote wa humu ndani walishindwa kunikagua mpaka nilipo wageuzi kibao nikawakagua wao

Ladymasa tangu alivyo telekezwa na 24hrs ye anajifungia ndani tu
 
Last edited by a moderator:
Asprin umesahau kuwa tulisha malizana ile siku niliyokukagua???? Au niufurumue ule uzi kwa udhibitisho

Hapa nahitaji mwongozo wa spika! kati yenu nani alimkagua mwenzake?
halafu mdogo wako Ladymasa yuko wapi?

Usisumbuke bure, angalia join dates zetu utajua fasta..... Yani kabla yeye hajaanza kukagua mi nlishakagua mama zake. Usisahau huyu daktari ni mjukuu wangu...:A S 39:
 
Usisumbuke bure, angalia join dates zetu utajua fasta..... Yani kabla yeye hajaanza kukagua mi nlishakagua mama zake. Usisahau huyu daktari ni mjukuu wangu...:A S 39:
kutangulia si kufika ujue, yaani ungechelewa kidogo ningekuzaa we babu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom