"Ukaguzi kwa memba wageni hapa mjengoni"


Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,762
Likes
4,864
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,762 4,864 280
Kuna mwongozo ulioasisiwa na babu Asprin kuwa memba wapya hususan 'ke' wanakaguliwa na babu kwa usalama wa wana JF! mwongozo huo umefahamika kwa memba wote wa cc na mmu kazi ambayo kwasasa inafanyika chini ya Filipo .
swali ni je memba wa kiume wanakaguliwa na nani? kama hayupo tuchague?

cc: Chocs Lady doctor Arushaone Baba V Madame B Blaki Womani KOKUTONA watu8 YNNAH kiwatengu Mentor Ladymasa Mamndenyi Passion Lady Smile na wana jf wote
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Idara ya ukaguzi kwa upande wa Ke inalegalega
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
Yani umefanya jambo la maana sana Mwanyasi kutaka wanaume nao wakaguliwe, mana walikuwa wanaingia ingia tu humu.
 
Last edited by a moderator:
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
manyasi ukaguzi kwa wanaume unahusu kipengele kipi haswa...Lol!
 
Last edited by a moderator:
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Naomba kuuliza huku kukaguliwa ni kwa namna gani? Sehemu zipi zinakaguliwa? Ni kama airport or?

Na kwanini wa kike akaguliwe na wa kiume na kiume kukaguliwa na wa kike?
Mwongozo tafadhali

cc Filipo Mwanyasi Madame B Baba V Asprin
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Yani umefanya jambo la maana sana Mwanyasi kutaka wanaume nao wakaguliwe, mana walikuwa wanaingia ingia tu humu.
njoo unikague basi
 
Last edited by a moderator:
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Naomba kuuliza huku kukaguliwa ni kwa namna gani? Sehemu zipi zinakaguliwa? Ni kama airport or?

Na kwanini wa kike akaguliwe na wa kiume na kiume kukaguliwa na wa kike?
Mwongozo tafadhali

cc Filipo Mwanyasi Madame B Baba V Asprin
 
Last edited by a moderator:
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,694
Likes
455
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,694 455 180

hapa kazi na dawa
wakaguzi wapo subiri
watakuja,we umekaguliwa?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Shemkwe we utakuwa ulikimbia chumba cha ukaguzi si bure....

Naomba kuuliza huku kukaguliwa ni kwa namna gani? Sehemu zipi zinakaguliwa? Ni kama airport or?

Na kwanini wa kike akaguliwe na wa kiume na kiume kukaguliwa na wa kike?
Mwongozo tafadhali

cc Filipo Mwanyasi Madame B Baba V Asprin
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Kuna ma bi dada watatu walikuwa wanafanya hiyo ya kukagua me. Ni kama walianza kuzidiana kete. Pengine wakipita hapa watajitambulisha. Mi nina bifu nao as walianza kukagua hata baba zao.
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311