Uhuru, Kikwete agree to defuse tourism dispute

Uhuru, Kikwete agree to defuse tourism dispute

Hahahaaaa... unaona haya hadi umeamua kujibadili uraia na kuwa Mtanzania!

Issue ilikua ni Kenya kuinyima Fast Jet routes kenya na huku mikataba ya EAC inaruhusu kampuni kusajiliwa tanzania na ku fly eac,ndege za kenya nyingi sana za utalii zina operate hapa tanzania ila za kwetu hawataki zi operate huko kenya!!!issue ya magari imekuja tuu ku divert source ya tanzania kupunguza route za kenya.Tatizo bado lipo pale pale
 
Mimi nimebaki nacheka tu! Maana jamaa wanaona haya hadi wanajibadiri uraia na kujipa Utanzania.

Wewe ni mtanzania kweli mbona unaonekana wa kuja! Nyamaza hujui kitu muulize Uhuru alivyochanganyikiwa baada ya KQ kupunguziwa ndege zake, nafikiri Uhuru anaweza kukuzaba vibao
 
Siyo Kweli, Sisi Watanzania Ndio Tumenyea. Zanzibar Wameandamana Kuhusu safari za KQ. Wafanyabiashara Pia Wamepinga safari za KQ kupunguzwa.

Hatukuwa na Ubavu wa Kupunguza Safari za KQ wakati hatuna mbadala (alternatives). Ni Kichekesho Kujifanya kidume eti tu kwa Sababu Kenya Wamegoma Kutuazimisha BVR-Kit kwa ajili ya Kuandikisha wapiga Kura.

Wacha uchwara, sema watanzania mmenyea, halafu kama sie ndo tumenywea iweje wao ndo walianzisha kuzuia magari nasi baada ya kuzuia ndege wamefungulia yale magari? kwa nini marais walikaa wote kitako ikiwa sie ndo waathirika? USIIDHARAU KWENU KWA UZURI WA JIRANI NYAMBAFU
 
Wacha uchwara, sema watanzania mmenyea, halafu kama sie ndo tumenywea iweje wao ndo walianzisha kuzuia magari nasi baada ya kuzuia ndege wamefungulia yale magari? kwa nini marais walikaa wote kitako ikiwa sie ndo waathirika? USIIDHARAU KWENU KWA UZURI WA JIRANI NYAMBAFU

Huyo sio Mtanzania anajifanya tu, ndio walewale.
 
On the sidelines of Namibias president Inauguration

attachment.php




attachment.php


attachment.php

attachment.php


attachment.php
Naona Mkwere amepigilia double button suit ya nguvu...uongo,katokelezea!!!
 
Looks like i am the only one who is not celebrating, i wanted KQ to exit Tanzania airspace and concentrate on other markets; they can always do without that 5%

We are on the same page. I believe Kenyan companies should limit their exposure to the Tanzanian market.
 
Wewe acha kuwaibisha wakenya wenzako:majani7:

Small minded.


Exactly! What about Fastjet? This whole issue was started by fastjet and Kenya's refusal to grant the british owned low budget airline access to its airports.

The tour vans issue was a side show. Kenyan negotiators were going to allow the tour vans to access JKIA. After all, the have to buy fuel, food and even spend nights in Kenya. Therefore Kenya is set to benefit. This was a side show and an example of smart negotiations.

Kenya banned your tour vans because they knew Tanzania was being used by a few british billionaires and their cheap airlines and when you restricted KQ, Kenya gave you bones and denied you steak. They are not sophisticated enough to see that this was a game of chess. They blinked!
 
Uhuru kwa picha hizi tu anaoneka jeuri na hajali kabisa
Kikwete anaoneka yuko busy waelewane...

hii team 'uhuruto' majeuri

nashangaa why tunawabembeleza mno
Nyani Ngabu EMT
You are right. I thought the same thing, UK's body language is not welcoming at all. The guys seems to be so arrogant and rude!!
 
Mkenya hana time ya kubembeleza mnafki na mvivu kama mtz asiyetaka kutumia akili kujiendeleza bali kulalamika na njia mkato. sheria zenu munazounda zitawatenga zaidi na nchi jirani, mukifukuza wakenya, rwanda, ugandans, malawi kutoka kwa nchi zenu unadhani hizi nchi hazitalipiza.. CoW itafanya mikutano ya pamoja na kufurusha watanzania wote toka nchi zao hii itawaumiza sana hasa kiuchumi..GoT inatakiwa kufikiri kabla ya kutoa tamshi au jambo, nyinyi hamna rafiki ni uadui munautafuta kwa wingi

Kweli wewe mkenya kabisaa wala hujifichi
 
Binafsi sioni maana ya kukaa na hawa wahuni eti kujifanya Leo wanacompromise,Kenya ni nyoka wa sumu baada ya kuona wamekwama ndo wanajifanya wako humble ila kiukweli no majoka haya ...haupo urafiki wa kweli kati ya nchi hizi mbili tena ni bora Mara kumi ya Uganda ila si Kenya,hypocratic Kenyans.
 
wakenya tumewagusa kidogo tu wamebinuka wanadhani sisi hatuna pakushika bahati yao wangeendeleza ujinga tulikuwa tunakwenda kupiga marufuku bank zote za kenya hapa nchini halafu tungeangalia upande mwingine.
akili za kishoga hizi jamani
 
Uhuru kwa picha hizi tu anaoneka jeuri na hajali kabisa
Kikwete anaoneka yuko busy waelewane...

hii team 'uhuruto' majeuri

nashangaa why tunawabembeleza mno
Nyani Ngabu EMT
Sisi ni ndugu,sisi ni waasfrika weusi tii,sasa hizi chokochoko zinaletwa na wale wanaotutakia mabaya,acheni huu ufinye wa akili.Wajerumani walitutawala wote kama nchi moja(Dutch Ost Afrika),mwingereza akatutenga ili atupiganishe,atuite kwa majina ya kikabila ili tupigane na tusielewane wenyewe kwa wenyewe ili yeye apate nafasi ya kutunyonya,na kutuuzia vyake,na kutufanya omba omba!nyie vipi fungueni macho Waafrika...Haraaaambeeee! Umoja ni nguvu.
 
Ule mzozo kuhusiana Tanzania na safari za ndege za KQ katika Tanzania hatimae zimepata suluhisho baada ya marais Kikwete na Uhuru kukutatana nchini Nabia kwa kuhudhuria sherehe za uhuru wa nchi hiyo kutimiza miaka 25.

Kwa hiyo KQ itakuwa na safari zake kama kwanza 42 na sio 14 tena.

Na kwa upande wa Kenya wamekubali kuondoa vile vikwazo vya magari ya TZ kuingia viwanja vya ndege vya Kenya pamoja na masuala yote yanayohusiana na utalii.

Jee, waziri ambae alietoa amri ya kuzuwia ndege za KQ kupunguza safari zake Tanzania alifanya maamuzi sahihi au la ?

Kwani ingekuwa ni maamuzi ya maana yasingetenguliwa kwa haraka hivi.

Nchi haina ndege zake kisha wenye uwezo wa kutoa huduma mnataka kuwasusia ili iweje ?

Hii ni moja katika point za mzozo wa muungano wetu kwa sababu Zanzibar nayo ingeliathirika kwa kosa ambalo halina uhusiano nalo.

Daima uongozi ni hekima na busara.

BBC
 
Mkenya hana time ya kubembeleza mnafki na mvivu kama mtz asiyetaka kutumia akili kujiendeleza bali kulalamika na njia mkato. sheria zenu munazounda zitawatenga zaidi na nchi jirani, mukifukuza wakenya, rwanda, ugandans, malawi kutoka kwa nchi zenu unadhani hizi nchi hazitalipiza.. CoW itafanya mikutano ya pamoja na kufurusha watanzania wote toka nchi zao hii itawaumiza sana hasa kiuchumi..GoT inatakiwa kufikiri kabla ya kutoa tamshi au jambo, nyinyi hamna rafiki ni uadui munautafuta kwa wingi
Mimi nadhani unapungukiwa fikra bunifu na kuanza kuijitapa. Tanzania ni nchi yenye marafiki wengi na roho ya uafrica na umoja tunayo. Umaskini wako kichwani ulioambatana na fikra za kuheshimu walionacho na kudharau wasio nacho ni upumbavu. Tanzania imepigania uhuru wa nchi ngapi hapa Africa ikiwemo Kenya. ijui kama unajua history au ndo kusoma hadi form four na kuingia university na "you know you know kibao" baasi ukamaliza. you don't know your history. ujirani mwema wa EAC nani aliuharibu? mahusiano mapya ya EAC nani kayaanzisha tena hadi tumefika hapa tulipo? tumia hata robo ya akili yako kufikiri sio kuropoka tu. yeyote mwenye akili anaiona TZ ya kesho ndo maana Kenya mnahaha kuihofia. TZ future is so bright!!!!!
 
Ule mzozo kuhusiana Tanzania na safari za ndege za KQ katika Tanzania hatimae zimepata suluhisho baada ya marais Kikwete na Uhuru kukutatana nchini Nabia kwa kuhudhuria sherehe za uhuru wa nchi hiyo kutimiza miaka 25.

Kwa hiyo KQ itakuwa na safari zake kama kwanza 42 na sio 14 tena.

Na kwa upande wa Kenya wamekubali kuondoa vile vikwazo vya magari ya TZ kuingia viwanja vya ndege vya Kenya pamoja na masuala yote yanayohusiana na utalii.

Jee, waziri ambae alietoa amri ya kuzuwia ndege za KQ kupunguza safari zake Tanzania alifanya maamuzi sahihi au la ?

Kwani ingekuwa ni maamuzi ya maana yasingetenguliwa kwa haraka hivi.

Nchi haina ndege zake kisha wenye uwezo wa kutoa huduma mnataka kuwasusia ili iweje ?

Hii ni moja katika point za mzozo wa muungano wetu kwa sababu Zanzibar nayo ingeliathirika kwa kosa ambalo halina uhusiano nalo.

Daima uongozi ni hekima na busara.

BBC
Hii haiwezi kuwa imetoka BBC utakuwa umeitoa facebook
 
One thing you should note is that BASA and Fifth Freedom Flight rights goes hand in hand, they are not static but dynamic dependent on Bilateral pre existing relations(country to country) and multilateral relations as in the context of EAC. Note the two are not just static documents. Example, a constitution is an anchor document throufh which enabling legislation are derived. Same to BASA and Fifth Freedom Flight rights which have enabling guidelines through bilateral and multilateral trade agreements in line with A nation's Interest
Ninajua unajaribu kuwa "technical" lakini unakwenda nje ya mjadala uliopo. Sidhani kama mjadala ulikuwa ni BASA na fifth freedom. Mjadala ni frequencies za Kenya Airways kuja viwanja vya Tanzania ndani ya makubaliano ya BASA kati ya Tanzania na Kenya! Na kilichoonyeshwa ni undumila kuwili wa Kenya chini ya masharti yaleyale kuruhusu airline ya Uganda na kuikatalia ya Tanzania.
 
Back
Top Bottom