Uhamiaji kuchunguza uraia wa Zitto


Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,795
Likes
12,447
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,795 12,447 280
Muda wote huo walikuwa wapi hadi leo hii amekuwa msaliti ndo wamchunguze?
Serikali ina double standard.
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,601
Likes
2,643
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,601 2,643 280
mtikila alisema kuwa magufuli sio raia, nakuwa mama yake alikuja na mimba kutoka burundi. Mbona hili hawaliangalii.

Ukienda chato kule wazee wanakwambia huyu jamaa sio wetu kabisa na wala sio wa kabila letu na hatumpi kura.

TAFAKARI CHUKUA HATUA
aiseee!!!!!!!!!!!!!
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
3,959
Likes
1,461
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
3,959 1,461 280
kwa hivyo watanzania wote wanaoishi mipakani ni lazima wachungezwe, kwani makibila yote yaliyo mipakani wanaishi pande zote, kwa mfano Wamasai, jee Lowassa anastahili kuchunguzwa????
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
8,576
Likes
3,754
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
8,576 3,754 280
Chama cha ACT kimesikitishwa na hatua ya idara ya Uhamiaji kuhoji uraia wa Zitto. Act wamesema Zitto amekuwa mbunge kwa kipindi cha miaka 10 iweje leo ndio ahojiwe uraia wake? source Majira. Mytake: siasa za kuviziana zimerejea!
Za mwizi ni 40 unaweza kufanya yako kwa kipindi kirefu usijulikane lakini inafika siku yanabumbuluka, hata wizara ya ujenzi walikuwa wanalipa makandarasi Hewa watu hawakujua hadi mkaguzi mkuu wa Hesabu za serikali alivyokwenda kukagua akagundua huo wizi wa mabilioni kupitia malipo Hewa . Wizi mwingi hugundulika baadae baada ya kuwa wameiba, hata Zito huenda watu walijisahau kumchunguza awali kama walivyojusahau kwa mkulo ambaye ni Raia wa Malawi lakini aliwahi kuwa mpaka waziri wa Fedha.wapo wengi si Raia lakini siku zao za kuwakata zitafika karibuni
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
8,576
Likes
3,754
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
8,576 3,754 280
kwa hivyo watanzania wote wanaoishi mipakani ni lazima wachungezwe, kwani makibila yote yaliyo mipakani wanaishi pande zote, kwa mfano Wamasai, jee Lowassa anastahili kuchunguzwa????
Mkapa mwenyewe ni Raia wa msumbiji ndugu zake kwa 70 wanaishi msumbiji
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,503
Likes
7,968
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,503 7,968 280
Nakumbuka maneno ya Wassira ..... CCM walijua uzi mgumu unaowaunganisha Mbowe na Slaa ukatikie wapi na muda gani ...... CCM wametuweza kweli ..... kazi ipo kupanga upya upinzani ..... leo mameneja wengine wa kampeni za upinzani hata kadi hawana na tumewaamini kabisa ......ngoja tupishe hii mihemuko uchaguzi upite ndio akili zitawarudia ....
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,624
Likes
600
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,624 600 280
Interesting......Slaa anaibomoa CHADEMA Zitto anachunguzwa uraia....
CCM wanaendelea na kampeni....Lipumba ka quit....

Whoever is behind all this ni 'genius' wa mikakati...
These. Just a correction.
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,878
Likes
374
Points
180
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,878 374 180
Ilisha semwa miaka mingi sana kuwa ZZK ni Mrundi... mama yake alikuwa Mtanzania... haya mambo hayana maana kwa sasa kwani amesomea hapa Bongo, amehudumu kupitia CCM via CHADEMA hapa Bongo ... Tatizo lake ni moja tu: Anatamani Warundi wajae kigoma ...
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,451
Likes
686
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,451 686 280
kigoma kwanza,zitto kwanza, majungu baadae. Uhamiaji wapo mpaka was kigoma na kagera tu. namanga,sirrari,tunduma nk, acheni ubaguzi watz
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,590
Likes
855
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,590 855 280
Nakumbuka maneno ya Wassira ..... CCM walijua uzi mgumu unaowaunganisha Mbowe na Slaa ukatikie wapi na muda gani ...... CCM wametuweza kweli ..... kazi ipo kupanga upya upinzani ..... leo mameneja wengine wa kampeni za upinzani hata kadi hawana na tumewaamini kabisa ......ngoja tupishe hii mihemuko uchaguzi upite ndio akili zitawarudia ....
Inaumiza kweli. Hii ndiyo chadema tuliyoipigania?!
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,406
Likes
1,447
Points
280
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,406 1,447 280
Ukweli kuhusu uraia wa kabwe zuberi zitto ,hili jina KABWE hasili yake ni Kongo,na pia Sauda salum huyu ni mamayake mdogo kabwe. kuthibitisha hilo ni kuwa salum ni mume wa SAUDA (marehemu) baba yake kabwe anaitwa ZUBERI ambaye kwa sasa ni marehemu,Salum si babayake (kabwe zitto zuberi) hata ukichunguza hapo kwenye majina yake hakuna jina SALUM.kwani ni kawaida ya mtoto kutumia jina la baba.
ujio wa KABWE.
uchunguzi unasema babayake KABWE (bwana zuberi) alikimbia kutoka Kongo kama mkimbizi na alikimbilia Tanzania kwa mamayake mdogo na bwana KABWE ambaye pia ni mdogowake mkewe kama mkimbizi.Bwana KABWE Aliletwa Tanzania 1980,baada ya miaka miwili zuberi alikutwa na mauti.bwana kabwe alianza darasa la kwanza Kigoma Primary SchoolPrimary Education1984 mpaka alipofika kwa sasa kwa ufupi.bila kufahamika kuwa ni mkongo.
Kama ana uhalali katika uraia wake na aachwe huru.If he is a registered citizen,by birth or descent kwa nini abughudhiwe?
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,406
Likes
1,447
Points
280
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,406 1,447 280
Mbona hata mbowe ni mkikuyu ila tumemchunia tu.
Oohh mara mafuliku mrundi mara zitto mkongo.Mbona hatupendani waafrika?Zitto ni kiongozi mzuri na anafaa kutumikia taifa japo ana kasoro ndogo ambazo zilimfanya atengane na wanaharakati wenzake.Kama obama tu.Tunatakiwa tuangalie kama Zitto ni Asset au Liability according to Dr Love Pimbi..
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,089
Likes
289
Points
180
Age
58
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,089 289 180
Hiyo kama ni kweli basi ni kali. Yaani tuna chama cha siasa kina kiongozi wake mkuu sio raia wa nchi hii? Uhamiaji wafanye uchunguzi wa ukweli lijulikane hilo mapema bila kuonea mtu.
Uhamiaji wamrudishe kwao haraka sana maana Hanna namna
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,835
Likes
2,931
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,835 2,931 280
Interesting......Slaa anaibomoa CHADEMA Zitto anachunguzwa uraia....
CCM wanaendelea na kampeni....Lipumba ka quit....

Whoever is behind all this ni 'genius' wa mikakati...
Slaa anaibomoa CHADEMA au amejibomoa Mwenyewe :?????????
Hako Ka rundi kenu ka ACT ni wakati Muafaka kakarudishwa Bunjumbura
Wa Tanzania hatuna tabia za Majivuno, Kibri Na Dharau kama hako ka Rundi
 
SIMBA45

SIMBA45

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
574
Likes
0
Points
0
SIMBA45

SIMBA45

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
574 0 0
Itakuwa kweli huyu jamaa sio raia,maana haiwezekani ukajiona Taswira na Nuru ya chama.haya ni mambo ya Kongo na Burundi
Ni kweli mkuu Kuna kipindi alishutumiwa kwa kuwa na mawasiliano na m23. Alikiri kwa kinywa chake na kusema alikuwa akiwapa ushauri Tu. Sasa hapo onganisha doti utaelewewa Tu.
 
MFYU

MFYU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
507
Likes
5
Points
0
MFYU

MFYU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
507 5 0
Ukweli kuhusu uraia wa kabwe zuberi zitto ,hili jina KABWE hasili yake ni Kongo,na pia Sauda salum huyu ni mamayake mdogo kabwe. kuthibitisha hilo ni kuwa salum ni mume wa SAUDA (marehemu) baba yake kabwe anaitwa ZUBERI ambaye kwa sasa ni marehemu,Salum si babayake (kabwe zitto zuberi) hata ukichunguza hapo kwenye majina yake hakuna jina SALUM.kwani ni kawaida ya mtoto kutumia jina la baba.
ujio wa KABWE.
uchunguzi unasema babayake KABWE (bwana zuberi) alikimbia kutoka Kongo kama mkimbizi na alikimbilia Tanzania kwa mamayake mdogo na bwana KABWE ambaye pia ni mdogowake mkewe kama mkimbizi.Bwana KABWE Aliletwa Tanzania 1980,baada ya miaka miwili zuberi alikutwa na mauti.bwana kabwe alianza darasa la kwanza Kigoma Primary School Primary Education 1984 mpaka alipofika kwa sasa kwa ufupi.bila kufahamika kuwa ni mkongo.
Duh....jamiiii forum ni zaidi ya encynclopedia brittanica!!!
 
M

Mwanzo Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
1,470
Likes
38
Points
145
Age
27
M

Mwanzo Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
1,470 38 145
Ha ha ha zito mbembe na wabembe wote asili yao DRC kongo
 
M

Mwanzo Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
1,470
Likes
38
Points
145
Age
27
M

Mwanzo Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
1,470 38 145
Ha ha ha zito mubembe na wabembe wote asili yao DRC kongo
 

Forum statistics

Threads 1,214,194
Members 462,577
Posts 28,504,591