Uhamiaji kuchunguza uraia wa Zitto


Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
1,826
Likes
113
Points
160
Age
62
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
1,826 113 160
zzk jamaa anaelement za kuwagawa watanzania rejea kauli zake wakati ananadi chama chake na azimio la tabora akiwa tabora.pia akiwa tanga anawashawi kuhusu mashamba ya mkonge.
Atajibeba, na hivi mama hayupo walao angemtetea.
Naakubaliana na wewe kuwa ni mchonganishi wa kufa mtu ila serikali huwa inammezea kutokana na u agent wake, la ingekuwa ni kile chama kinachotibua nyongo ya CCM kelele isingevumilika
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,862
Likes
1,956
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,862 1,956 280
Ukweli kuhusu uraia wa kabwe zuberi zitto ,hili jina KABWE hasili yake ni Kongo,na pia Sauda salum huyu ni mamayake mdogo kabwe. kuthibitisha hilo ni kuwa salum ni mume wa SAUDA (marehemu) baba yake kabwe anaitwa ZUBERI ambaye kwa sasa ni marehemu,Salum si babayake (kabwe zitto zuberi) hata ukichunguza hapo kwenye majina yake hakuna jina SALUM.kwani ni kawaida ya mtoto kutumia jina la baba.
ujio wa KABWE.
uchunguzi unasema babayake KABWE (bwana zuberi) alikimbia kutoka Kongo kama mkimbizi na alikimbilia Tanzania kwa mamayake mdogo na bwana KABWE ambaye pia ni mdogowake mkewe kama mkimbizi.Bwana KABWE Aliletwa Tanzania 1980,baada ya miaka miwili zuberi alikutwa na mauti.bwana kabwe alianza darasa la kwanza Kigoma Primary School Primary Education 1984 mpaka alipofika kwa sasa kwa ufupi.bila kufahamika kuwa ni mkongo.
 
Kheri Hansen

Kheri Hansen

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
1,067
Likes
1,167
Points
280
Kheri Hansen

Kheri Hansen

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
1,067 1,167 280
Mbona hata Karume asili yake ni Msumbiji na bibi yake chotara wa kisumbiji na Oman, pia Magufuli asili yake ni Rwanda kabila ya Hutu, mama yake ni chotara wa kisukuma na bukoba, pia mimi...
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,795
Likes
789
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,795 789 280
Mbona hata Karume asili yake ni Msumbiji na bibi yake chotara wa kisumbiji na Oman, pia Magufuli asili yake ni Rwanda kabila ya Hutu, mama yake ni chotara wa kisukuma na bukoba, pia mimi...
Hapo kwa Karume rekebisha sio Msumbiji ni Malawi
 
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,073
Likes
503
Points
280
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,073 503 280
kwa nini iwe wanaKigoma tuu ilhali mikoa ipo mingi ya mpakani
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,555
Likes
9,603
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,555 9,603 280
Ukweli kuhusu uraia wa kabwe zuberi zitto ,hili jina KABWE hasili yake ni Kongo,na pia Sauda salum huyu ni mamayake mdogo kabwe. kuthibitisha hilo ni kuwa salum ni mume wa SAUDA (marehemu) baba yake kabwe anaitwa ZUBERI ambaye kwa sasa ni marehemu,Salum si babayake (kabwe zitto zuberi) hata ukichunguza hapo kwenye majina yake hakuna jina SALUM.kwani ni kawaida ya mtoto kutumia jina la baba.
ujio wa KABWE.
uchunguzi unasema babayake KABWE (bwana zuberi) alikimbia kutoka Kongo kama mkimbizi na alikimbilia Tanzania kwa mamayake mdogo na bwana KABWE ambaye pia ni mdogowake mkewe kama mkimbizi.Bwana KABWE Aliletwa Tanzania 1980,baada ya miaka miwili zuberi alikutwa na mauti.bwana kabwe alianza darasa la kwanza Kigoma Primary School Primary Education 1984 mpaka alipofika kwa sasa kwa ufupi.bila kufahamika kuwa ni mkongo.
Usiniambie mkuu ??
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,555
Likes
9,603
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,555 9,603 280
Ni mkongo au mburundi au Tanzania?? I am confused.
 

Forum statistics

Threads 1,250,039
Members 481,189
Posts 29,718,873