Uhamiaji kuchunguza uraia wa Zitto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhamiaji kuchunguza uraia wa Zitto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by EasyFit, Sep 8, 2015.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2015
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,263
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Akizungumza kwenye moja ya mikutano ya kampeni Kigoma, mgombea urais kwa tiketi ya ACT-Wazalendo ambaye pia ni mwenyekiti wa chama hicho Anna Mghwira amesema, anawashangaa Uhamiaji leo kuanza kuchunguza uraia wa Zitto wakati ameshawahi kuwa mbunge wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Habari zaidi soma gazeti la Majira la leo.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2015
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hata Generali Ulimwengu alifikia u- Dc , baadae ikagundulika hakua raia !
    Kwa Zzk ajabu nini?
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2015
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    Kabwe... Haya ni majina ya wacongo .
     
  4. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2015
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 1,300
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Kuna kiongozi mkubwa wa jeshi la Tanzania alitorokea Rwanda baada ya kugundulika si raia. Kutenda kosa kwa muda mrefu bila kugundulika hakuhalalishi kosa.
     
  5. o

    ofero Member

    #5
    Sep 8, 2015
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nini Ulimwengu aliyekuwa Dc mbona hata hayati Austin Kapele Shaba ambaye alipata kuwa waziri wa wizara mbali mbali hivyo si ajabu kwa mh Zito bali tuache serikali ifanye kazi yake
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2015
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 25,479
    Likes Received: 26,370
    Trophy Points: 280
    Hiyo kama ni kweli basi ni kali. Yaani tuna chama cha siasa kina kiongozi wake mkuu sio raia wa nchi hii? Uhamiaji wafanye uchunguzi wa ukweli lijulikane hilo mapema bila kuonea mtu.
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,865
    Likes Received: 20,218
    Trophy Points: 280
    Itakuwa kweli huyu jamaa sio raia,maana haiwezekani ukajiona Taswira na Nuru ya chama.haya ni mambo ya Kongo na Burundi
     
  8. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2015
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 54,263
    Likes Received: 272,335
    Trophy Points: 280
    mambo haya wakati wa uchaguzi tu....
     
  9. comred

    comred JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2015
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    Mamluki hata siku moja hawana uzalendo..
    Ndio maana huyu kijana nimsaliti mchochezii..Idara ya huamiaji fanyeni kazi yenu kisha afikishwe ardhi ya no mansLand..
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2015
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,994
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mkuu wa chama Mrundi hii hatari, mfano angegombea urais na kushinda tungekuwa na rais mwenye uraia wa utata, Mungu apishie mbali.
     
  11. kibanga 3

    kibanga 3 JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2015
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 1,388
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    ni hatari sana
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2015
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,994
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kabisa haka kajamaa ni ka kongoman, watanzania hatuna tabia za kujivuna kiasi hicho.
     
  13. I

    Iwachu Member

    #13
    Sep 8, 2015
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni talalila zenu. Kuchunguzwa siyo tatizo. Hilo huwatokea wengi tu ni tuhuma toka kwa watu hivyo serikali inachnguza.
     
  14. kikonyoro

    kikonyoro JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 24, 2014
    Messages: 514
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    zitto alishawahi kusema'tulifundishwa na mababu zetu kuwa kigoma ilikuwa huru kama ilivo rwanda na burundi tumaamini ivo1923.pia tutajikomboa maana tumetengwa na maendeleo na huduma bora za jamii'.nukuu answeared ya bunge
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,865
    Likes Received: 20,218
    Trophy Points: 280
    eti Taswira na Nuru ya chama
     
  16. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2015
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nadhani NiKarudi au KaKongoman Maana Kweli Kana Uchu na Madaraka Utafikiri Nkurunzinza P.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,852
    Likes Received: 22,944
    Trophy Points: 280
    Interesting......Slaa anaibomoa CHADEMA Zitto anachunguzwa uraia....
    CCM wanaendelea na kampeni....Lipumba ka quit....

    Whoever is behind all this ni 'genius' wa mikakati...
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2015
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Wamuache kwanza Kabwe ni baba wa mdogo wake Zitto. Wakichukua vipimo vya DNA Zitto atasalimika kama Kabwe muuza vitenge ni mcongo
     
  19. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 2,789
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Huyu mama namshauri atulie vyombo vya dola vifanye kazi yake hakuna aliye juu ya sheria hata kama alikuwa nani. Halafu uhamiaji wakimaliza, nashauri TAKUKURU wakague akaunti ya chama na vyanzo vya hizo fedha.
     
  20. kikonyoro

    kikonyoro JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2015
    Joined: Aug 24, 2014
    Messages: 514
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    zzk jamaa anaelement za kuwagawa watanzania rejea kauli zake wakati ananadi chama chake na azimio la tabora akiwa tabora.pia akiwa tanga anawashawi kuhusu mashamba ya mkonge.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...