Ufisadi mwingine waibuliwa Bungeni!

tpaul

JF-Expert Member
Feb 3, 2008
22,378
19,212
Kabla vumbi la ufisadi wa bilion 200 halijatua, ufisadi mwingine wa kutisha umeibuliwa tena bungeni. Ufisadi huu unahusisha matumizi ya Tsh bilion 2.8 kwa kisingizio cha ujenzi wa gym ya bunge inayodaiwa kugharimu kiasi hicho cha fedha.

Licha ya kwamba gym hiyo ni white elephant, haiwezekani gym moja tu igharimu fedha nyingi kiasi hicho. Watanzania wenzangu, hivi ni lini serikali hii 'sikivu' ya CCM itaacha kutafuna fedha za wanananchi? Wakati wanafunzi wanasomea chini ya miti na kuketi sakafuni au juu ya matofali, serikali hii isiyokuwa na khaya inawezaje kutafuna fedha za umma kiasi hiki? Fedha hizi kama zingeelekezwa kwenye ujenzi wa madawati, madarasa, maabara ya shule za kata au nyumba za walimu, haya matatizo yangebaki historia. Lakini kwa kuwa serikali ni 'sikivu', wakaona njia sahihi ni kufisidi fedha za umma kwa kutumia kisingizio cha kujenga gym!

Yaani hawa walafi waibe fedha za umma watengeneze vitambi halafu watumie tena fedha za umma kupunguza vitambi hivyo? Marvelous!!
 
Watanzania hawaoni hilo! wanadai haliwahusu! hii ndio Bongo! Bongo tambarare, siku watu wataamka hawatakuta hata chembe ya masalia ya utamu wa nchi hii! Watanzania shime tuendelee kuvuta shuka kwani hakujakuchwa saana! Ila tukiamka tusipokuta kitu tulaumu mablanketi yetu mazito ambayo hayakutupa hata nafasi ya kuona hata tone la mwangaza!

mwisho:
NCHI YA WATU WADOGO, NCHI YA KITU KIDOGO!
 
Kama nyumba ya kuishi inagharimu zaidi ya Bilioni mbili, je kuhusu gym yenye vifaa vya kisasa kibao?
 
Cc Wtz ni wangese kishezi mm Nina uhakika hata zichotwe billions of money hakuna atakayepaza sauti .jee sisi tunaojiita wana Jf a.k.a G T hata siku moja kwa nn tusikutane na kuangalia ni vipi tutaikomboa nchi yetu .Ni mtazamo turn.
 
Kama nyumba ya kuishi inagharimu zaidi ya Bilioni mbili, je kuhusu gym yenye vifaa vya kisasa kibao?

Kweli mkuu, nyumba ya gavana wa benki kuu ilipigwa rangi mpya kwa thamani ya billioni 2.8 na kina MSALANI wanaoishi kwenye mabanda sombetini wakashangilia kwelikweli kuwa ni halali kabisa kiasi hicho kutokomea kwa ukarabati mdogo tu kama huo, kweli ccm ni wachawi haswa! Kuweza kuwaloga watanzania wengi ukawakandamiza na kuwaibia, kuwapora, kuwapiga, , kuwaua na kuwadhalilisha jinsi unavyotaka ba bado wakakuabudu kunahitaji miujiza.
 
Last edited by a moderator:
Tatizo linaanzia kwa Watz wenyewe, mngekuwa serious hawa wabunge wenu wala wasingekuwa wanawachezea namna hiyo!!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Kama nyumba ya kuishi inagharimu zaidi ya Bilioni mbili, je kuhusu gym yenye vifaa vya kisasa kibao?

sio kila kitu unatakiwa kuchangia,sisi tunalipa kodi tena nyingi sana,inauma na inatia hasira sana kuona jasho letu linatumia kufanyia mambo ya kijinga kabisa,kwani hao wabunge wana kaa muda gani dodoma?kitendo cha wao kutembea kutoka hotel wanazokaa hadi bungeni ni zoezi tosha kabisa,au hata kuzunguka uwanja wa bunge mara tano kila jioni ni tosha kabisa,then why wasting tax payer money unnecessarly????????????
 
Kama nyumba ya kuishi inagharimu zaidi ya Bilioni mbili, je kuhusu gym yenye vifaa vya kisasa kibao?
Hvi moja ya qualification kubwa ya kuwa mshabiki wa CCM ni kujitengenezea u-artificial upofu na ku-pretend kuwa huwezi kutofautisha upi ni ufisadi na upi ni uadilifu!!!
 
Hizi stori tuu. tujadili ya msingi tutaiondoaje CCM madarakani.Huo ufisadi toka lini hao wezi wamekamatwa kama sio kula hela zetu za kodi kwenye uchunguzi mitume kibao.
 
Back
Top Bottom