Ufafanuzi kuhusu Ulutheri na Urais - Lowassa

Ufafanuzi kuhusu Ulutheri na Urais - Lowassa

Hawa CCM mimi walivonichosha. Shukruni kuna cyber crime. Mingeropoka hapa.

Ila watanzania tukubali sasa ni fedhea kuongozwa na CCM miaka mingine 5

Na tukiirudisha CCM madarakani tunahtaji kupimwa akili hatutakuwa timamu sisi
 
Namuona Kiongozi Mkuu wa ACT yuko kazini kwenye thread hii. Haya endelea sisi tunakusoma.
 
Hivi mnasikia mnachokiongea? Mnajiona mna akili timamu nyie? Mnaelewa kuwa tunamchagua rais wa Tanzania?
Hebu acheni kufanya hili suala la uchaguzi kama ushabiki wa Bobgo Star Search
Ukiweka rais kichaa tutaumia wote lakini utaumia we binafsi na marafiki zako. Maisha yenu hayataboreka sasa mtakuwa mmepata mabadiliko gani?

Usitumie nguvu kutaka kuwaelewesha hao watu. Unajua ni kitu gani kimepelekea wawe na msimamo huo? Kama utashindwa kuelewa hicho kitu, ni ngumu leo hii kuelewa kwa nini watu hawa wana misimamo migumu hivyo.
 
Hivi mnasikia mnachokiongea? Mnajiona mna akili timamu nyie? Mnaelewa kuwa tunamchagua rais wa Tanzania?
Hebu acheni kufanya hili suala la uchaguzi kama ushabiki wa Bobgo Star Search
Ukiweka rais kichaa tutaumia wote lakini utaumia we binafsi na marafiki zako. Maisha yenu hayataboreka sasa mtakuwa mmepata mabadiliko gani?

Mtu mwerevu angejitahidi kujua ni kwa nini imefikia watu wanakomenti hivo au kwa nini wanasema watamchagua Lowasa hata awe kichaa...wewe ni mpumbavu magirini.
 
CCM na propaganda za dini ni hatari..Magufuli kila anakopita lazima asalimiane na Masista wa Kikatoliki walioandaliwa vizuri.. Nasema hili kufuatia picha mbali mbali na nyingine zimenukuliwa na Magazeti ya kila siku..Tuache kuwasha moto tusioweza kuuzima..
alishawah waambia kwamba nchi hii haijawah kuwa na rais mkatolik???
 
Ameteleza wapi?! Au kuwaomba waumini wenzake wamuombee ndio ishakuwa kosa?
aliomba wamuombee na akatamka nchi hii haijawah kuwa na rais mluther kama ulishawah soma critical think hapa ni alikuwa anasema wamchague yeye kwa sababu ni mluther so ameshaonyesha kuna kama kaudin!!
 
Huu ndio utetezi wa mgombea urais kupitia tiketi ya UKAWA kuhusu kauli yake aliyoitoa alipokuwa katika kanisa la Kilutheri huko Tabora. Nanukuu...

"Kwanza, niombe radhi kwa wale ambao kwa njia moja au nyingine wamekwazika kwa maneno ambayo yametafsiriwa na baadhi ya watu kuwa ni 'udini' wakati naongea na waumini mjini Tabora siku ya jumapili na kuripotiwa na baadhi ya vyombo vya habari.

Pili, niseme kwa uwazi kabisa kuwa mimi sio mdini hata kidogo. Mimi ni mcha Mungu na mojawapo ya mambo ambayo imani yangu imenifundisha ni upendo kwa kila mtu bila kujali dini yake.

Tatu, mimi kama mgombea ni jukumu langu kuomba kura kwa kila Mtanzania bila kujali dini yake. Hili ni jambo ambalo mimi binafsi naliamini kwa dhati kabisa pamoja na chama changu.

Nne, naomba nifafanue nilichokisema na kumaanisha wakati wa Ibada. Lengo langu kuu lilikuwa ni kuomba waumini wenzangu waniombee kwa sala zao katika safari yetu ya kuikomboa Tanzania. Sikuwaambia wanichague au wanipigie kura kwa sababu mimi ni Mlutheri. Hapana. Nilichowaomba na wote mmesikia ni sala zao. Sijawaambia wamchague Mlutheri mwenzao. Ni kweli kwamba hakuna Mlutheri ambae amewahi kuwa rais. Sidhani kama nimesema uongo. Lakini nisisitize kwamba Ulutheri sio kigezo cha kuwa rais. Dini sio kigezo. Maombi yangu kwao waumini ni sala zao na hili jambo mtu yeyote mwenye imani anaruhusiwa kulifanya.

Nimalizie kwa kuwaomba radhi tena wale ambao wamekwazika kwa kauli yangu. Najua baadhi ya watu ambao wanapinga harakati zetu watajitahidi sana kuchochea na kulikuza jambo hili. Sababu zao tunazijua. Naomba muwapuuze tusonge mbele. Watanzania watachagua sio kwa sababu ya dini, ukanda, ukabila au jinsia. Watachagua kwa kuangalia uwezo wa mtu na utekelezaji wa ahadi kutokana na mipango ambayo tumeiweka." Mwisho wa kunukuu.

haina haja ya ufanunuzi watanzania tumeona ile clip na tumemuelewa ..... asubiri kura za walutheri..

waislam wanaojitambua watakaa naye mbali..
 
Manywele fisadi mamvi free masoni lofa masai whetever you want to call him TUMEICHOKA CCM HAPA NO MCHAKA MCHAKA NA HUYU FISADI MMOJA MPAKA IKURU KULIKO MAFISADI LAKI 7 YALIOKO CCM twende baba twende hakuna kulala ongea whetever tutachambua ukiwa rais na ccm ikiwa kabulini
 
Mzee ameteleza hupaswi kubisha hilo na ndio maana ameomba radhi huwezi kusema kuwa nchi hii haijawahi kuongozwa na mlutheri nonsense kwa mtu anaetaka urais wa JMT nasi urais wa dhehebu lake tuache uxhabiki solid
 
Huu ndio utetezi wa mgombea urais kupitia tiketi ya UKAWA kuhusu kauli yake aliyoitoa alipokuwa katika kanisa la Kilutheri huko Tabora. Nanukuu...

"Kwanza, niombe radhi kwa wale ambao kwa njia moja au nyingine wamekwazika kwa maneno ambayo yametafsiriwa na baadhi ya watu kuwa ni 'udini' wakati naongea na waumini mjini Tabora siku ya jumapili na kuripotiwa na baadhi ya vyombo vya habari.

Pili, niseme kwa uwazi kabisa kuwa mimi sio mdini hata kidogo. Mimi ni mcha Mungu na mojawapo ya mambo ambayo imani yangu imenifundisha ni upendo kwa kila mtu bila kujali dini yake.

Tatu, mimi kama mgombea ni jukumu langu kuomba kura kwa kila Mtanzania bila kujali dini yake. Hili ni jambo ambalo mimi binafsi naliamini kwa dhati kabisa pamoja na chama changu.

Nne, naomba nifafanue nilichokisema na kumaanisha wakati wa Ibada. Lengo langu kuu lilikuwa ni kuomba waumini wenzangu waniombee kwa sala zao katika safari yetu ya kuikomboa Tanzania. Sikuwaambia wanichague au wanipigie kura kwa sababu mimi ni Mlutheri. Hapana. Nilichowaomba na wote mmesikia ni sala zao. Sijawaambia wamchague Mlutheri mwenzao. Ni kweli kwamba hakuna Mlutheri ambae amewahi kuwa rais. Sidhani kama nimesema uongo. Lakini nisisitize kwamba Ulutheri sio kigezo cha kuwa rais. Dini sio kigezo. Maombi yangu kwao waumini ni sala zao na hili jambo mtu yeyote mwenye imani anaruhusiwa kulifanya.

Nimalizie kwa kuwaomba radhi tena wale ambao wamekwazika kwa kauli yangu. Najua baadhi ya watu ambao wanapinga harakati zetu watajitahidi sana kuchochea na kulikuza jambo hili. Sababu zao tunazijua. Naomba muwapuuze tusonge mbele. Watanzania watachagua sio kwa sababu ya dini, ukanda, ukabila au jinsia. Watachagua kwa kuangalia uwezo wa mtu na utekelezaji wa ahadi kutokana na mipango ambayo tumeiweka." Mwisho wa kunukuu.

Makamba anaitumia fulsa ya Lowasa kuomba waumini wenzie wamuombee kama silaha nyingine ya kusurvive baada ya kukwama silaha walizozitegemea za kina Lipumba na Slaa. Hata Makamba mwenyewe kaoa mkristo lakini kwa tofauti za imani anajua kwa uhakika kabisa kwamba akitaka kuombewa kwa imani yake hatamwomba mkewe amwombee kwa imani ya makamba bali anaweza kumwomba mkewe akimwombea kwa imani hiyohiyo ya mkewe. kama akikutana na waislam wenzake bila shaka roho yake itafarijika zaidi kwamba watamwombea kwa imani zinazofanana. Ni wazi kabisa kibinadamu upo uwezekano wa wakristo kufurahia mkristo mwenzao kama ilivyo kwa mwislam. Lakini Makamba kakosea tena kulikuza hilo, mbona hata Makufuli ni Mkristo? Kama mkristo ni mali mwaka huu, ni lazima awe rais mmoja tu na huyo ataamuliwa na Mungu mwenyewe. Kuombewa isiwe taabu, na ajaribu kuomba kinyume aone atapata nini. Mungu sio binadamu. Makamba kwa kulikuza hilo ndio anaharibu amani kwa sababu anapotosha umma. Mungu ataombwa tu hata kama Makamba hataki.
 
Safi sanaaaaaa....januari na babake sasa wakatafute lingine. Kimsingi sisi tulikerwa na upuuzi wanaoufanya akina januari na baba yake. lakini kwa ufafanuzi huu tunasonga na Mungu. tulianza na Mungu, tupo na Mungu na tutamaliza na Mungu
Huu ndio utetezi wa mgombea urais kupitia tiketi ya UKAWA kuhusu kauli yake aliyoitoa alipokuwa katika kanisa la Kilutheri huko Tabora. Nanukuu...

"Kwanza, niombe radhi kwa wale ambao kwa njia moja au nyingine wamekwazika kwa maneno ambayo yametafsiriwa na baadhi ya watu kuwa ni 'udini' wakati naongea na waumini mjini Tabora siku ya jumapili na kuripotiwa na baadhi ya vyombo vya habari.

Pili, niseme kwa uwazi kabisa kuwa mimi sio mdini hata kidogo. Mimi ni mcha Mungu na mojawapo ya mambo ambayo imani yangu imenifundisha ni upendo kwa kila mtu bila kujali dini yake.

Tatu, mimi kama mgombea ni jukumu langu kuomba kura kwa kila Mtanzania bila kujali dini yake. Hili ni jambo ambalo mimi binafsi naliamini kwa dhati kabisa pamoja na chama changu.

Nne, naomba nifafanue nilichokisema na kumaanisha wakati wa Ibada. Lengo langu kuu lilikuwa ni kuomba waumini wenzangu waniombee kwa sala zao katika safari yetu ya kuikomboa Tanzania. Sikuwaambia wanichague au wanipigie kura kwa sababu mimi ni Mlutheri. Hapana. Nilichowaomba na wote mmesikia ni sala zao. Sijawaambia wamchague Mlutheri mwenzao. Ni kweli kwamba hakuna Mlutheri ambae amewahi kuwa rais. Sidhani kama nimesema uongo. Lakini nisisitize kwamba Ulutheri sio kigezo cha kuwa rais. Dini sio kigezo. Maombi yangu kwao waumini ni sala zao na hili jambo mtu yeyote mwenye imani anaruhusiwa kulifanya.

Nimalizie kwa kuwaomba radhi tena wale ambao wamekwazika kwa kauli yangu. Najua baadhi ya watu ambao wanapinga harakati zetu watajitahidi sana kuchochea na kulikuza jambo hili. Sababu zao tunazijua. Naomba muwapuuze tusonge mbele. Watanzania watachagua sio kwa sababu ya dini, ukanda, ukabila au jinsia. Watachagua kwa kuangalia uwezo wa mtu na utekelezaji wa ahadi kutokana na mipango ambayo tumeiweka." Mwisho wa kunukuu.
 
njiwa sisi waislamu tunaojitambua ambao ni wapumbavu na malofa bado tupo naye na tutampa kura zetu. wewe na ccm wenzako kaeni naye mbali
haina haja ya ufanunuzi watanzania tumeona ile clip na tumemuelewa ..... asubiri kura za walutheri..

waislam wanaojitambua watakaa naye mbali..
 
Hakuna hoja hapo....hata nyumbani kwako unawaambia wawe wa kwanza kukuunga mkono
 
kwahiyo unadhan ndo amepanga tuwaingize wezi waje watuibie rasilimali zetu? unaweza kuwaelezea watz hiyo mihela mingi ya kampeni Lowassa anaitoa wapi na atairudisha kwa utaratibu gan km sio kutoa vitalu vya gas n.k

Kwani kuna ubaya gani na wao Ukawa watuibie kidogo kwa miaka kumi? Watz tumeshazoea kuibiwa na CCM kwa zaidi ya miaka 50 na bado tunadunda kwa furaha. Sisi tumezoea kuishi na wezi wa Epa, Meremeta, Meno ya Tembo, Deep Green, Escrow, na ukoo wake woooooote!!!! Kwa nini usilione hilo? Mbona nyie ccm mnazidi kuifilisi hazina kununua watu wa kuwaponya na kipigo cha mwaka huu. Na hiyo mihela ya kufadhili kampeni za Magufuri nyie mmezitoa wapi na mtazirudishaje kama sio vitalu vya gesi yetu, etc? Acha hofu maana haitakusaidia wakati huu. Hukumu yenu imeshawadia na hakuna wa kuwaponya. Hata wale malofa na wapumbavu wameshajitambua. Jiandaeni kuwa wapinzani wastaarabu kama wenzenu walivyokuwa na karibuni tuijenge nchi yetu kwa amani hapo baada ya oktoba. VIVA UKAWA, VIVA LOWASA, VIVA TANZANIA MPYA.
 
Back
Top Bottom